PDA

View Full Version : Bị ném kimtiem trúng tay có nguy cơ hiv ko

Hivs
23-12-2016, 07:36
Hôm qua em chạy xe ngoài đường bị một người nghiện chích xong nem kimtiem ra đường trúng tay em thành một vết xước trời tối em ko để ý sáng thì thấy vết xước có mài rồi.như vây em có nguy cơ bi nhiễm ko.em có cần uống pép ko ạh.

Tuanmecsedec
23-12-2016, 07:44
Hôm qua em chạy xe ngoài đường bị một người nghiện chích xong nem kimtiem ra đường trúng tay em thành một vết xước trời tối em ko để ý sáng thì thấy vết xước có mài rồi.như vây em có nguy cơ bi nhiễm ko.em có cần uống pép ko ạh.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Thật ra câu chuyện của bạn đọc là biết bạn phóng đại suy diễn,bạn nói trời tối quá sáng ra mới biết vết trầy.

Bạn suy diễn quá bạn,trời tối sao bạn biết người nghiện vừa chích xong?.Nếu tại thời điểm đó mà bạn bị kim tiêm quăng trúng thiệt và thật sự thấy kim tiêm thì lúc đó xoắn quảnh mông lên rồi,chứ không phải về nhà nằm ngủ yên mà đến sáng mới coi đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hivs
23-12-2016, 07:52
Ném trúng em nghe đau nhưng em nghỉ là ko sao.nhưng sáng đánh rang em thấy có vết xước va và đa khô lại

Tuanmecsedec
23-12-2016, 08:03
Ném trúng em nghe đau nhưng em nghỉ là ko sao.nhưng sáng đánh rang em thấy có vết xước va và đa khô lại

Tuanmecsedec tư vấn và giải thích ở trên rồi,bạn đọc lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hivs
23-12-2016, 11:09
Bị văng trúng vậy có sao ko anh

Nguyen Ha
23-12-2016, 11:17
Mua PEPsi về uống cho hết lo.