PDA

View Full Version : trầy Dùng tay sờ vùng kín

long95
24-12-2016, 04:47
Em có đi maxa ( chỗ này kiểu trá hình phục vụ từ a-z), em không maxa, không quan hệ, hôn gì cả. Nhưng có sờ lung tung người tiếp viền, có sờ vùng kín.
Em có thể bị nhiễm Hiv ko anh chị?

Tuanmecsedec
24-12-2016, 07:06
Em có đi maxa ( chỗ này kiểu trá hình phục vụ từ a-z), em không maxa, không quan hệ, hôn gì cả. Nhưng có sờ lung tung người tiếp viền, có sờ vùng kín.

Những gì bạn kể chỉ hành vi vậy thôi thì 100% bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

long95
24-12-2016, 07:43
Tay em có một vết trầy đóng vẩy, em chỉ sờ phía bên ngoài, cũng khá lâu. Không biết sau đó em có quẹt lại trên người chỗ nào không.

Tuanmecsedec
24-12-2016, 07:45
Tay em có một vết trầy đóng vẩy, em chỉ sờ phía bên ngoài, cũng khá lâu. Không biết sau đó em có quẹt lại trên người chỗ nào không.

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

long95
24-12-2016, 08:37
Anh, em không quan hệ các kiểu, thì chắc chắn không nhiễm hả anh. Còn lại các hành vi khác ko có nguy cơ đúng không anh.
Không biết có sao không mà thấy mình ngu quá, rước lo lắng vào người.

Tuanmecsedec
24-12-2016, 08:52
Anh, em không quan hệ các kiểu, thì chắc chắn không nhiễm hả anh. Còn lại các hành vi khác ko có nguy cơ đúng không anh.
Không biết có sao không mà thấy mình ngu quá, rước lo lắng vào người.

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nguyen Ha
24-12-2016, 09:07
Chỉ thế thôi thì không có nguy cơ, bạn yên tâm.