PDA

View Full Version : Dùng chung sextoy co bị hiv ko?

minhnguyen1112
25-12-2016, 11:36
Mình và bạn mình sử dụng chung sextoy. Bạn mình dùng rồi tới phiên mình sử dụng thời gian cách nhau vài phút. Trước khi mình sử dụng có rửa qua sextoy bằng xà bông lifeboy. Dương vật mình có vết xước, liệu có bị lây nhiễm hiv ko ạh

Lục Giang
25-12-2016, 11:48
Mình và bạn mình sử dụng chung sextoy. Bạn mình dùng rồi tới phiên mình sử dụng thời gian cách nhau vài phút. Trước khi mình sử dụng có rửa qua sextoy bằng xà bông lifeboy. Dương vật mình có vết xước, liệu có bị lây nhiễm hiv ko ạh
hoàn toàn ko có nguy cơ bạn ak. H ko lây nhiễm qua vật trung gian và vi rut H rất yếu khi ra ngoài môi trường sẽ nhanh chóng bất hoạt vì thiếu dưỡng chất và thay đổi môi trường sống huống hồ bạn rửa qua xà phòng thì vi rut hẻm sống nổi quá 1s đâu

Tuanmecsedec
25-12-2016, 14:03

Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

minhnguyen1112
25-12-2016, 16:30
Em cám ơn mọi người.