PDA

View Full Version : Hôn sâu với vợ khi trong miêng có 1 vêt nhiệt đỏ nhưng ko bị chảy máu có sao không

trungictu
25-12-2016, 19:11
Xin BQT tư vấn giúp e : Hôn sâu với vợ khi trong miêng có 1 vêt nhiệt đỏ nhưng ko bị chảy máu có sao không. và e đang điều trị PEP ở ngày thứ 15 ạ

Charles
25-12-2016, 19:22
Xin BQT tư vấn giúp e : Hôn sâu với vợ khi trong miêng có 1 vêt nhiệt đỏ nhưng ko bị chảy máu có sao không. và e đang điều trị PEP ở ngày thứ 15 ạ

Hôn, hôn sâu không làm lây nhiễm HIV bạn.

trungictu
25-12-2016, 19:29
Hôn, hôn sâu không làm lây nhiễm HIV bạn.
nhưng trong miệng mình đang có vêt nhiệt miệng bạn ạ

Charles
25-12-2016, 19:37

Dù bạn có HIV luôn, Truong Xuan cũng khẳng định việc bạn hôn không làm lây nhiễm HIV cho vợ bạn được.

trungictu
25-12-2016, 19:40
Dù bạn có HIV luôn, Truong Xuan cũng khẳng định việc bạn hôn không làm lây nhiễm HIV cho vợ bạn được.
e cảm ơn BQT về câu trả lời. e cũng mang máng là nv nhưng do có vêt nhiệt nên lm lo lắng

Charles
25-12-2016, 19:44
e cảm ơn BQT về câu trả lời. e cũng mang máng là nv nhưng do có vêt nhiệt nên lm lo lắng

Bạn có bị nhiệt tứa lung tung và hôn các kiểu cũng không có sao. Hôn mà làm lây nhiễm HIV thì thế giới này đâu còn mấy mạng là không có H.

Tuanmecsedec
25-12-2016, 20:03

Ngay cả bạn là người có HIV luôn,bạn hôn sâu vợ bạn không làm lây nhiễm HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.