PDA

View Full Version : Cọ xát dương vật và hậu môn!!!

kiemthienvo
26-12-2016, 08:35
Thưa anh chị! Em có quan hệ với một người, người đó dùng dương vật cọ xát vào hậu môn em, chỉ dừng ở việc cọ xát thôi, hậu môn em đang bị trầy xước (thậm chí có thể đang chảy máu)><", liệu em có nguy cơ không ạ?
P/s: Đã được anh Tuấn tư vấn nhưng do thấy diễn đàn chưa có câu hỏi này nên em mạn phép đặt câu hỏi để những bạn cần sẽ có câu trả lời cho bản thân ạ, cảm ơn anh Tuấn rất nhiều ạ!

Nguyen Ha
26-12-2016, 08:36
Thưa anh chị! Em có quan hệ với một người, người đó dùng dương vật cọ xát vào hậu môn em, chỉ dừng ở việc cọ xát thôi, hậu môn em đang bị trầy xước (thậm chí có thể đang chảy máu)><", liệu em có nguy cơ không ạ?
P/s: Đã được anh Tuấn tư vấn nhưng do thấy diễn đàn chưa có câu hỏi này nên em mạn phép đặt câu hỏi để những bạn cần sẽ có câu trả lời cho bản thân ạ, cảm ơn anh Tuấn rất nhiều ạ!

Chỉ dừng lại ở hành vi cọ xát dv và hậu môn thôi thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

kiemthienvo
26-12-2016, 08:40
Hậu môn đang trầy xước, chảy máu vẫn không sao ạ?

Tuanmecsedec
26-12-2016, 08:42
Hậu môn đang trầy xước, chảy máu vẫn không sao ạ?
Tuanmecsedec đã trực tiếp tư vấn trong điện thoại bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

kiemthienvo
26-12-2016, 08:43
Dạ, em đã được anh Tuấn tư vấn ạ! Cảm ơn anh chị đã tư vấn thêm ạ! Em chỉ đăng bài để mong bạn nào gặp trường hợp tương tự có thể có thêm kiến thức để yên tâm ạ!