PDA

View Full Version : Mọi người xem giúp em bị gì với !!!

hoangcaohaivn
27-12-2016, 16:34
Tình hình là từ tuần trước tới giờ , lâu lâu e hay bị nhói và đau đau ở bụng dưới xương sườn phải, có khi trái nữa, và em đi cầu thì ra phân lỏng, cả tuần nay rồi. ko biết em bị viêm đại tràng hay gì nữa mọi người ai rành về nó thì tư vấn giúp em với,
Update : dạo này em hay bị nhức mỏi 2 cánh tay nữa ạ, em là dân văn phòng,

Charles
27-12-2016, 18:33
Tình hình là từ tuần trước tới giờ , lâu lâu e hay bị nhói và đau đau ở bụng dưới xương sườn phải, có khi trái nữa, và em đi cầu thì ra phân lỏng, cả tuần nay rồi. ko biết em bị viêm đại tràng hay gì nữa mọi người ai rành về nó thì tư vấn giúp em với,

Muốn biết bị gì thì bạn phải đi khám mới biết.

Tuanmecsedec
27-12-2016, 20:20

Nếu bạn thường xuyên bị như vậy,thì phải đi khám siêu âm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoangcaohaivn
27-12-2016, 20:56
Nếu bạn thường xuyên bị như vậy,thì phải đi khám siêu âm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.Mới 1 tuần trở lại đây thôi a :( em lo quá

Tuanmecsedec
27-12-2016, 21:05
Mới 1 tuần trở lại đây thôi a :( em lo quá

Nếu vẫn còn thì phải đi khám siêu âm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.