PDA

View Full Version : bị tuột bao mất khoảng 20s

emsoquaroihuhu
29-12-2016, 22:20
Hôm 25 vừa rồi e có uống rượu say và đã qhtd với gmd. Lúc đầu cô gái dùng miệng sau đó khi quan hệ e bị tuột bao khoảng 20s và e đi vệ sinh sạch luôn, dương vật ko bị sước.( cô gái đó còn đồng ý ko dùng bsc) e rất lo lắng sợ cô ấy bị nhiễm hiv e ko dám dùng thuốc. Em hỏi bác sỹ là nếu cô gái ấy bị nhiễm thì tỷ lệ em bị lây là bao nhiêu %? . hôm sau về e bị đau 2 bụng chân và người mỏi mệt như ko có sức, em hoang mang quá. Trước khi đi chơi e đang bị ho, viêm họng.e đang uống thuốc ho và long đờm. Mong bác sỹ tư vấn giúp. Em cảm ơn.

emsoquaroihuhu
29-12-2016, 22:26
Hôm nay là ngày thứ 4 mà thấy người mệt mỏi, ăn uống ko thấy ngon, cơ tay chân mỏi mệt. Em lo quá các bác ạ.

Tuanmecsedec
30-12-2016, 07:24
Hôm 25 vừa rồi e có uống rượu say và đã qhtd với gmd. Lúc đầu cô gái dùng miệng sau đó khi quan hệ e bị tuột bao khoảng 20s và e đi vệ sinh sạch luôn, dương vật ko bị sước.( cô gái đó còn đồng ý ko dùng bsc) e rất lo lắng sợ cô ấy bị nhiễm hiv e ko dám dùng thuốc. Em hỏi bác sỹ là nếu cô gái ấy bị nhiễm thì tỷ lệ em bị lây là bao nhiêu %? . hôm sau về e bị đau 2 bụng chân và người mỏi mệt như ko có sức, em hoang mang quá. Trước khi đi chơi e đang bị ho, viêm họng.e đang uống thuốc ho và long đờm. Mong bác sỹ tư vấn giúp. Em cảm ơn.

Hôm nay là ngày thứ 4 mà thấy người mệt mỏi, ăn uống ko thấy ngon, cơ tay chân mỏi mệt. Em lo quá các bác ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.Nhưng vấn đề kích dục bằng miệng thì bạn cần kiểm tra các bệnh tình dục khác.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

emsoquaroihuhu
09-01-2017, 14:34
A tuấn cho em hỏi ở Hà Nội thì test combo ở đâu và giá khoảng bao nhiêu vậy ạ??? Thanks a!

Tuanmecsedec
09-01-2017, 14:43
A tuấn cho em hỏi ở Hà Nội thì test combo ở đâu và giá khoảng bao nhiêu vậy ạ??? Thanks a!

Bạn đến đa khoa Hồng Ngọc chi phí cỡ 200 ngàn trở lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

emsoquaroihuhu
09-01-2017, 22:37
Vâng ạ. E cảm ơn anh rất nhiều. Đủ 4 tuần e đi test cái cho yên tâm. Thấy người lúc nào cũng mỏi mệt không có tý sức nào nữa. Lo quá a ạ

Tuanhoang
09-01-2017, 22:45
Hn thì qua HỒng ngọc đi. Làm mọi giò. Stress thì v thôi bạn

Charles
09-01-2017, 23:04

Thời gian tiếp xúc chỉ khoảng 20s khi BCS bị tuột như vậy thì bạn yên tâm kkhông sao.

emsoquaroihuhu
11-01-2017, 15:28
Vâng em cảm ơn nhiều. Mấy hôm nay tự nhiên có vẻ hơi sốt họng thì đau miệng hơi nhạt, người thì mỏi nhừ ra. Em không dám nói với ai cả cũng không biết mình bị làm sao. Chỉ lên đây nghe các a động viên em thấy đỡ hơn. Càng đọc nhiều câu chuyện liên quan đến HIV càng sợ, càng thương vợ thương con hix.( em lo cô gái ấy bị nhiễm HIV vì cô ấy đồng ý ko dùng bao cũng được thế nên nghĩ lại em càng sợ).

Charles
11-01-2017, 15:51
Vâng em cảm ơn nhiều. Mấy hôm nay tự nhiên có vẻ hơi sốt họng thì đau miệng hơi nhạt, người thì mỏi nhừ ra. Em không dám nói với ai cả cũng không biết mình bị làm sao. Chỉ lên đây nghe các a động viên em thấy đỡ hơn. Càng đọc nhiều câu chuyện liên quan đến HIV càng sợ, càng thương vợ thương con hix.( em lo cô gái ấy bị nhiễm HIV vì cô ấy đồng ý ko dùng bao cũng được thế nên nghĩ lại em càng sợ).

Bạn đọc lại những gì đã tư vấn đi, suốt ngày lo lắng thế bảo sao không lắm triệu chứng.