PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Hyvong87
30-12-2016, 16:14
Anh chị tư vấn giúp em với lúc 10h tối qua em say quá đi quan hệ với gái mại dâm .gmd đeo bcs cho em quan hệ một lúc em rút dương vật ra và đi nghe điện thoại một lúc,sau đó em quan hệ tiếp được mấy cái thì em cảm thấy dương vật bị rát nóng và khô thế là em tháo bcs ra nhưng không kiểm tra.em lấy bcs khác đeo vào và tiếp tục quan hệ.khi quan hệ song em có kiểm tra bcs lần này ko bị sao.anh chi ơi với trường hợp của em có nghuy cơ lây nhiễm không.em vẫn trong thời gian 72 giờ vàng em có cần uống thuốc phơi nhiễm không.xin tư vấn giúp em với.em chót dại

Hyvong87
30-12-2016, 16:16
Xun tư vấn cho em luôn với

Charles
30-12-2016, 17:08
Anh chị tư vấn giúp em với lúc 10h tối qua em say quá đi quan hệ với gái mại dâm .gmd đeo bcs cho em quan hệ một lúc em rút dương vật ra và đi nghe điện thoại một lúc,sau đó em quan hệ tiếp được mấy cái thì em cảm thấy dương vật bị rát nóng và khô thế là em tháo bcs ra nhưng không kiểm tra.em lấy bcs khác đeo vào và tiếp tục quan hệ.khi quan hệ song em có kiểm tra bcs lần này ko bị sao.anh chi ơi với trường hợp của em có nghuy cơ lây nhiễm không.em vẫn trong thời gian 72 giờ vàng em có cần uống thuốc phơi nhiễm không.xin tư vấn giúp em với.em chót dại

Bạn QHTD sử dụng BCS là không có nguy cơ.

Hyvong87
30-12-2016, 17:23
Anh ơi lúc mình cho vào cho ra mà cảm giác rát là ko phải bị rách bao chứ anh.lúc em quan hệ một lúc rút ra nghe điện thoại,nghe song em quan hệ tiếp có phải lúc rút ra đó bao bị khô và âm đạo ko có dịch nên em bị rát chứ ko phải là do dách chứ.em đã ko kiểmbtra cái bcs đầu tiên.lúc đó dương vật em thấy khô ko ướt

Hyvong87
30-12-2016, 17:24
Em có cần uống thuốc phơi nhiễm ko em hoang mang quá

Hyvong87
30-12-2016, 17:25
Lúc đó em ko bị giát ở đầu dương vật mà bị giát ở gần giữa dương vật

Charles
30-12-2016, 18:30
Anh ơi lúc mình cho vào cho ra mà cảm giác rát là ko phải bị rách bao chứ anh.lúc em quan hệ một lúc rút ra nghe điện thoại,nghe song em quan hệ tiếp có phải lúc rút ra đó bao bị khô và âm đạo ko có dịch nên em bị rát chứ ko phải là do dách chứ.em đã ko kiểmbtra cái bcs đầu tiên.lúc đó dương vật em thấy khô ko ướt

Nếu BCS bị rách thì đầu DV sẽ lòi hẳn ra, khi rút ra thay bao khác bạn sẽ phát hiện ra ngay.

Tuanmecsedec
30-12-2016, 20:22

Em có cần uống thuốc phơi nhiễm ko em hoang mang quá

Lúc đó em ko bị giát ở đầu dương vật mà bị giát ở gần giữa dương vật

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hyvong87
01-01-2017, 14:22
Em cảm ơn các anh đã tư vấn.hôm em quan hệ em say nên không nhớ dõ tri tiết tất cả sự việc giễn ra.được các anh tư vấn không có nghuy cơ nhưng vẫn lo liệu có gì mình ko nhớ.lúc trưa nay em có qua bệnh viện nhiệt đới trung ương được bác sỹ kê cho loại thốc (trustemtri) liều uống 1 ngày 1 viên .em uống cách khi quan hệ 67 tiếng.
cho em hỏi thuốc này đúng loại chưa ạ.bác sỹ chỉ cho em uống 1 loại thuốc này thôi và 2 viên thuốc bổ gan

Hyvong87
01-01-2017, 14:27
Em lên diễn đàn đọc các bạn uống kết hợp máy viên thuốc em chỉ có 1 viên liệu có ổn ko anh

Tuanmecsedec
01-01-2017, 15:25
Em lên diễn đàn đọc các bạn uống kết hợp máy viên thuốc em chỉ có 1 viên liệu có ổn ko anh

Thuốc của bạn kết hợp gồm các thành phần: Emtricitabin 200 mg; Tenofovir disoproxil fumarat 300 mg.Mà trường hợp của bạn có nguy cơ đâu mà uống thuốc phơi nhiễm,bạn muốn uống thì tùy bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hyvong87
01-01-2017, 15:42
Uống cho trắc anh ạ...không uống tâm lý lăn tăn lắm anh ạ.em cảm ơn anh có gì cho em hỏi tiếp nhé