PDA

View Full Version : vết thương chạm máu

Xóa
31-12-2016, 12:58
Em làm ở phòng khám. Sáng nay co người vào khám em sắp ghế ra cho người đó ngồi nhưng ghế gở không ra em cố gắng gở và bị đứt tay. Em vô tình chạm vết thương đang chảy máu vào tay của chị đó.khoảng 38 39 40 tuổi lúc lu bu em không để ý tay chị đó có chảy máu hay không chị đó mập, có đứa còn 17 tuổi đi theo. Không biết sau bảy giờ. Vết thuong k lớn lắm những đảng chảy máu.hix

Xóa
31-12-2016, 13:03
Lúc đó em chạy về phòng vệ sinh và rửa bằng xà phòng. Lau lại bằng khăn. Và dán băng cá nhận. Hix

Charles
31-12-2016, 13:58
Em làm ở phòng khám. Sáng nay co người vào khám em sắp ghế ra cho người đó ngồi nhưng ghế gở không ra em cố gắng gở và bị đứt tay. Em vô tình chạm vết thương đang chảy máu vào tay của chị đó.khoảng 38 39 40 tuổi lúc lu bu em không để ý tay chị đó có chảy máu hay không chị đó mập, có đứa còn 17 tuổi đi theo. Không biết sau bảy giờ. Vết thuong k lớn lắm những đảng chảy máu.hix

Bạn chỉ vô tình chạm tay vào người ta thì có gì phải lo lắng bạn? Lo lắng kiểu như bạn thì chui trong tủ kính cho lành.

Tuanmecsedec
31-12-2016, 14:12

Lúc đó em chạy về phòng vệ sinh và rửa bằng xà phòng. Lau lại bằng khăn. Và dán băng cá nhận. Hix

Không sao đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Xóa
31-12-2016, 22:13
em sợ người đó cũng có vết thương hở

Xóa
31-12-2016, 22:15
HixKhông biết sau bảy giờ

Charles
31-12-2016, 22:17

Để có nguy cơ thì cả 2 cùng có vết thương hở và có thời gian tiếp xúc với nhau chứ không phải động, chạm là có nguy cơ ngay.

Tuanmecsedec
01-01-2017, 07:09

HixKhông biết sau bảy giờ
Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Xóa
01-01-2017, 14:35
em vẫn chưa hiểu. vết thương chạm vào nhau thì máu đã dính lên vết thương của em rồi. thì cần gì thời gian nữa anh

Xóa
01-01-2017, 14:36
lỡ tay người đó có vết thươg. 2 vết thương chạm vào nhau thì em chết mất

Tuanmecsedec
01-01-2017, 15:29
em vẫn chưa hiểu. vết thương chạm vào nhau thì máu đã dính lên vết thương của em rồi. thì cần gì thời gian nữa anh

lỡ tay người đó có vết thươg. 2 vết thương chạm vào nhau thì em chết mất

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Xóa
01-01-2017, 20:26

có cần đợi xét nghiệm không anh.em lo quá

Tuanmecsedec
01-01-2017, 20:34

Bạn hỏi cần xét nghiệm hay không là quá dư thừa rồi bạn.

Charles
01-01-2017, 21:28

Không có nguy cơ xét nghiệm chi bạn?

Xóa
02-01-2017, 12:09
Không có nguy cơ xét nghiệm chi bạn?
em mới bị chảy máu thì đung vào chị đó liền luôn đó anh. do công việc lu bù nên không để ý xem tay chị có vết thương không. lo ở nhà chị đó bị đứt tay thì sao anh?

Tuanmecsedec
02-01-2017, 14:39
em mới bị chảy máu thì đung vào chị đó liền luôn đó anh. do công việc lu bù nên không để ý xem tay chị có vết thương không. lo ở nhà chị đó bị đứt tay thì sao anh?

Xóa
02-01-2017, 20:23

làm ơn cho chót đi anh. anh có thể giải thích lý do không có nguy cơ không? em lo qua

Tuanmecsedec
02-01-2017, 20:32
làm ơn cho chót đi anh. anh có thể giải thích lý do không có nguy cơ không? em lo qua

Khi bạn đặt câu hỏi thì chỉ cần câu trả lời của ban quản trị là có nguy cơ hoặc không có nguy cơ,ban quản trị không rảnh mà giải thích cho ban.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.