PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục không an toàn.

Hùng Đầu Đất
31-12-2016, 14:55
Dạ em chào anh chị. anh chị tu vấn cho em với. hôm 29 vừa rồi em có quan hệ với gái bán dâm. lúc đó do em kung có chut men nên không ý thức được sự nguy hiểm nên không sử dung jbaof cao su khi quan hệ. các chị tu vấn cho em xem em có bị lây nhiểm các bệnh về tinh dục không vậy. em cảm ơn anh chi nhiều !

Tuanmecsedec
31-12-2016, 15:01
Dạ em chào anh chị. anh chị tu vấn cho em với. hôm 29 vừa rồi em có quan hệ với gái bán dâm. lúc đó do em kung có chut men nên không ý thức được sự nguy hiểm nên không sử dung jbaof cao su khi quan hệ. các chị tu vấn cho em xem em có bị lây nhiểm các bệnh về tinh dục không vậy. em cảm ơn anh chi nhiều !

Bạn cần nói rõ thời gian bạn quan hệ không an toàn là bao lâu?.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hùng Đầu Đất
31-12-2016, 15:15
Bạn cần nói rõ thời gian bạn quan hệ không an toàn là bao lâu?.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.dạ chắc tầm 10 đến 15 phut á a. lúc đầu có sử dụng bao bình thường nhưng quan hệ mà không gây hưng phấn cho em nên bé đó bảo thử không dùng bao cho nhanh hơn không nên mới sảy ra chuyện này á anh. jo em lo lắm.

Tuanmecsedec
31-12-2016, 15:20
dạ chắc tầm 10 đến 15 phut á a. lúc đầu có sử dụng bao bình thường nhưng quan hệ mà không gây hưng phấn cho em nên bé đó bảo thử không dùng bao cho nhanh hơn không nên mới sảy ra chuyện này á anh. jo em lo lắm.

Như vậy là bạn quá ẩu rồi,với đối tượng hành nghề mại dâm thì càng nguy hiểm hơn,nhất là dám cho khách không dùng bao cao su,khi không hiểu rõ về tình trạng sức khỏe của khách.

Vì vậy trong trường hơp này,nếu còn trong 72 giờ bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm HIV,bạn còn có nguy cơ các bệnh tình dục khác nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hùng Đầu Đất
31-12-2016, 15:29
dạ lúc đó bé đó có hỏi em có bênh gì không á. nên em nói không luôn chứ khong để ý. hôm sau em có xin số điện thoại bé đó hỏi nhung be đó nói em không bị gì hết nên anh đừng có lo do anh khó lên nên mới cho a không sử dụng bao thôi. nên từ lúc đó e cảm thây lo hơn nửa

Tuanmecsedec
31-12-2016, 15:35
dạ lúc đó bé đó có hỏi em có bênh gì không á. nên em nói không luôn chứ khong để ý. hôm sau em có xin số điện thoại bé đó hỏi nhung be đó nói em không bị gì hết nên anh đừng có lo do anh khó lên nên mới cho a không sử dụng bao thôi. nên từ lúc đó e cảm thây lo hơn nửa

Tuanmecsedec khẳng định bạn có nguy cơ,vấn đề của bạn Tuanmecsedec hướng dẫn rồi,bạn có uống thuốc phơi nhiễm hay không thì tùy bạn.Nhưng với bạn cần phải đi xét nghiệm.

Charles
31-12-2016, 17:42

QHTD không an toàn là có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác. Bạn còn trong 72h vàng thì nên uống thuốc phơi nhiễm.