PDA

View Full Version : Bạn em bị dẫm phải kim tiêm khi đi thả trâu trên đồi (núi)

doitoi
02-01-2017, 21:31
Khu vực bản em có nhiều trai bản nghiện thường tụ tập trên đồi tiêm chích.Tuần trước Em cùng bạn đi chăn trâu,bạn đấy đạp phải nhưng kim tiêm nhưng nó đã cũ rồivậy bạn em phải làm sao đây BQT

Charles
02-01-2017, 21:38
Khu vực bản em có nhiều trai bản nghiện thường tụ tập trên đồi tiêm chích.Tuần trước Em cùng bạn đi chăn trâu,bạn đấy đạp phải nhưng kim tiêm nhưng nó đã cũ rồivậy bạn em phải làm sao đây BQT

Bạn của bạn đạp kim thì bảo bạn ý vào trực tiếp hỏi, tư vấn hộ không chính xác.

doitoi
03-01-2017, 08:13
Nhưng từ khi nó bị lÀ nó cứ như là trẦm cảm vậynên em hỏi các ac xem và cho nó lời khuyên ạ

Tuanmecsedec
03-01-2017, 09:13

Nhưng từ khi nó bị lÀ nó cứ như là trẦm cảm vậynên em hỏi các ac xem và cho nó lời khuyên ạ

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

doitoi
03-01-2017, 13:52
Bây giờ em cũng nhiều triệu chứng quá.Ban đầu là Viêm họng tiếp theo là đau bụng,tiêu chảy,đau cơ,đau khớp rồi bị hạch ở cổ,lại bị ngứa nữa.Chắc là bị HIV thật rồicòn 17 ngày nữa là đúng 6 tuần.xét nghiệm combo xem có lòi H ra không

Nguyen Ha
03-01-2017, 14:57
Bây giờ em cũng nhiều triệu chứng quá.Ban đầu là Viêm họng tiếp theo là đau bụng,tiêu chảy,đau cơ,đau khớp rồi bị hạch ở cổ,lại bị ngứa nữa.Chắc là bị HIV thật rồicòn 17 ngày nữa là đúng 6 tuần.xét nghiệm combo xem có lòi H ra không

Trên là hỏi cho bạn. Dưới là nói triệu chứng của bản thân.
Bạn đau gì thì đau cũng chả liên quan tới HIV vì HIV không có triệu chứng ban đầu.

Tuanmecsedec
03-01-2017, 15:29

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm,bạn muốn xét nghiệm lòi HIV ra cũng không được.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

doitoi
03-01-2017, 18:25
Chết thật,em nhầm sang cái của em rồi.tý em lập chủ đề ac qua tư vấn hộ em nha

Tuanmecsedec
03-01-2017, 20:58
Chết thật,em nhầm sang cái của em rồi.tý em lập chủ đề ac qua tư vấn hộ em nha

Tuanmecsedec đã nói trong chủ đề dưới,loại thành phần này không tôn trọng khi ban quản trị bỏ công sức tư vấn miễn phí thì không cần thiết cho tham gia diễn đàn.

Chủ đề: Các anh chị tư vấn giúp em với,em lo lắng và hoang mang lắm. (http://diendanhiv.vn/threads/48955-Cac-anh-chi-tu-van-giup-em-voi-em-lo-lang-va-hoang-mang-lam)

boy98 (http://www.hiv.net.vn/admincp/user.php?do=edit&u=87582)
doitoi (http://www.hiv.net.vn/admincp/user.php?do=edit&u=88910)