PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD có bao cao su

trungkienle
03-01-2017, 14:12
Thưa anh Tuấn, hôm vừa rồi em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su, em tự đeo cho mình, không oral sex, không cho tay vào âm đạo, lúc lấy ra, em tự lấy, thấy bao vẫn bình thường, dịch còn trong bao, tay em có dính dịch, em đi rửa tay, sau đó rửa dương vật mình, cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm HIV, giang mai, lậu không?

Nguyen Ha
03-01-2017, 14:48
Thưa anh Tuấn, hôm vừa rồi em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su, em tự đeo cho mình, không oral sex, không cho tay vào âm đạo, lúc lấy ra, em tự lấy, thấy bao vẫn bình thường, dịch còn trong bao, tay em có dính dịch, em đi rửa tay, sau đó rửa dương vật mình, cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm HIV, giang mai, lậu không?

Bạn yên tâm như vậy không có nguy cơ

Tuanmecsedec
03-01-2017, 15:26

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

trungkienle
03-01-2017, 15:45
vậy em an toàn đúng ko a? em có cần xét nghiệm không?

Nguyen Ha
03-01-2017, 15:48

Bạn yên tâm không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
03-01-2017, 15:52

Khi ban quản trị đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ thì đồng nghĩa là bạn không cần thiết xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

trungkienle
03-01-2017, 16:18
dạ em cảm ơn anh nhiều.

trungkienle
05-01-2017, 18:07
Anh Tuấn ơi, cho em hỏi chỗ xét nghiệm hiv ở tphvm và bao nhiêu tiền vậy anh?

Charles
05-01-2017, 18:24

Trường hợp của bạn là tình dục an toàn thì không hiểu XN tìm con gì?? Nếu dư máu thừa tiền có thể đến Hoà Hảo hoặc Pastuer XN bất cứ lúc nào bạn muốn.

Tuanmecsedec
05-01-2017, 20:18

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm cho phí tiền bạn.

trungkienle
05-01-2017, 21:13
vì em sợ bao cao su có rách mà em không thấy.

Tuanmecsedec
05-01-2017, 21:23

Bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

trungkienle
05-01-2017, 21:32
dạ. em cảm ơn anh. :(

trungkienle
05-01-2017, 21:32
tại GMD có xăm hình, nhìn ghê quá trời.

Tuanmecsedec
05-01-2017, 21:39
tại GMD có xăm hình, nhìn ghê quá trời.

Yên tâm không có nguy cơ đâu bạn.

Charles
06-01-2017, 07:54

Nếu BCS bị rách thì đầu DV sẽ lòi hẳn ra, lúc đó trừ khi bạn bị khiếm thị mới không thấy.

trungkienle
11-01-2017, 19:10
hôm nay em bị đau ở cổ và hai bên nách. kiểu sưng hạch bạch huyết vậy a. em sợ quá.

Charles
11-01-2017, 20:13
hôm nay em bị đau ở cổ và hai bên nách. kiểu sưng hạch bạch huyết vậy a. em sợ quá.

Bình thường thôi không có gì phải xoắn đâu bạn.

trungkienle
11-01-2017, 22:35
hai dưới hàm e sưng, mặt em sưng ra thấy rõ luôn. cổ em sưng phìn ra, hai nách đau. :(

Charles
11-01-2017, 22:37
hai dưới hàm e sưng, mặt em sưng ra thấy rõ luôn. cổ em sưng phìn ra, hai nách đau. :(

Không liên quan gì đến HIV đâu bạn.

Tuanmecsedec
12-01-2017, 06:54

Thời tiết mấy ngày nay nhiều người bị viêm họng đó bạn.

trungkienle
17-01-2017, 21:24
dạ a Tuấn ơi, cho em hỏi lại một lần nữa, vì em bị cận nên không thấy rõ bao có rách chỗ nào không. nhưng em chắc chắn là bao không tuột, sao đó em lấy tay nắm núm đầu bao kéo ra và vứt liền vào sọt rách. như vậy là em có thật sự an toàn chưa a?

Nguyen Ha
17-01-2017, 21:25
dạ a Tuấn ơi, cho em hỏi lại một lần nữa, vì em bị cận nên không thấy rõ bao có rách chỗ nào không. nhưng em chắc chắn là bao không tuột, sao đó em lấy tay nắm núm đầu bao kéo ra và vứt liền vào sọt rách. như vậy là em có thật sự an toàn chưa a?

Như vậy bao không rách. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

trungkienle
17-01-2017, 21:30
dạ. em cảm ơn nhiều.

Tuanmecsedec
18-01-2017, 07:05

Yên tâm không sao đâu bạn.

trungkienle
01-02-2017, 20:02
A Tuấn cho em hỏi, GMD dùng tay rửa âm đạo và sau đó cầm dương vật của mình và tay GMD xoa lên ngực của GMD rồi mình liếm trong lúc nhiệt miệng thì có sao không anh?

Charles
01-02-2017, 20:14
A Tuấn cho em hỏi, GMD dùng tay rửa âm đạo và sau đó cầm dương vật của mình và tay GMD xoa lên ngực của GMD rồi mình liếm trong lúc nhiệt miệng thì có sao không anh?

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
02-02-2017, 04:59

Bạn yên tâm không sao.

trungkienle
04-02-2017, 21:25
dạ, cho em hỏi thêm là lúc tháo bao ra, tay em có hai vết trầy nhỏ bằng hạt gạo, đã lên mài, vậy có nguy cơ không a? vì em sợ tiếp xúc với dịch AD

Charles
04-02-2017, 21:38
dạ, cho em hỏi thêm là lúc tháo bao ra, tay em có hai vết trầy nhỏ bằng hạt gạo, đã lên mài, vậy có nguy cơ không a? vì em sợ tiếp xúc với dịch AD

Không có nguy cơ như vậy bạn.

trungkienle
05-02-2017, 06:23
với em có xước măng rô ở ngón tay giữa nữa ạ. thì có sao không a?

Tuanmecsedec
05-02-2017, 07:28

với em có xước măng rô ở ngón tay giữa nữa ạ. thì có sao không a?
Bạn yên tâm không sao.

trungkienle
05-02-2017, 17:08
dạ cho em hỏi hòa hảo có xét nghiệm các bệnh giang mai, mụn rộp sinh dục không ạ?

Nguyen Ha
05-02-2017, 17:12
dạ cho em hỏi hòa hảo có xét nghiệm các bệnh giang mai, mụn rộp sinh dục không ạ?

Hào Hảo có bạn ạ.

trungkienle
05-02-2017, 22:59
dạ cho em làm phiền mọi người nữa ạ, GMD rửa âm hộ sờ ngực sau đó mình liếm thì có nguy cơ lây bệnh gì không? chẳng hạn như sùi mào gà...., hai má của em nó nhám nhám bên trong, các hạt trắng li ti. không biết có sao không?

Charles
05-02-2017, 23:02
dạ cho em làm phiền mọi người nữa ạ, GMD rửa âm hộ sờ ngực sau đó mình liếm thì có nguy cơ lây bệnh gì không? chẳng hạn như sùi mào gà...., hai má của em nó nhám nhám bên trong, các hạt trắng li ti. không biết có sao không?

Hoàn toàn không có nguy cơ như vậy.

Tuanmecsedec
06-02-2017, 07:03

Không sao bạn.

trungkienle
06-02-2017, 15:48
dạ cho em hỏi mụn rộp sinh dục có thể nhận biết qua triệu chứng hay xét nghiệm mới biết được? và nó lây qua hình thức nào ạ?

Tuanmecsedec
06-02-2017, 15:51
dạ cho em hỏi mụn rộp sinh dục có thể nhận biết qua triệu chứng hay xét nghiệm mới biết được? và nó lây qua hình thức nào ạ?

Mụn rộp sinh dục đi khám khi có biểu hiện,Bác Sĩ sẽ chẩn đoán.

trungkienle
07-02-2017, 21:24
dạ cho em hỏi bệnh viện hoàng mỹ cửu long ở cần thơ có xét nghiệm HiV, giang mai, mụn rộp sinn dục không ạ?

Nguyen Ha
07-02-2017, 21:35
dạ cho em hỏi bệnh viện hoàng mỹ cửu long ở cần thơ có xét nghiệm HiV, giang mai, mụn rộp sinn dục không ạ?

Có xét nghiệm bạn ạ.

trungkienle
08-02-2017, 14:39
em rất muốn đi xét nghiệm để nhẹ lòng, nhưng em không can đảm đi, A Tuấn có thể đi với em được không? em sợ lắm.

trungkienle
08-02-2017, 14:41
em được 45 ngày kể từ khi quan hệ với GMD rồi.

Tuanmecsedec
08-02-2017, 14:45
em rất muốn đi xét nghiệm để nhẹ lòng, nhưng em không can đảm đi, A Tuấn có thể đi với em được không? em sợ lắm.

em được 45 ngày kể từ khi quan hệ với GMD rồi.

Bạn có thể điện thoại trực tiếp 098.2727.393 cho Tuanmecsedec.

trungkienle
08-02-2017, 15:00
chi phí xét nghiệm HIV, giang mai, viêm gan B và mụn rộp sinh dục ở hòa hảo là bao nhiêu vậy anh?

Tuanmecsedec
08-02-2017, 15:07
chi phí xét nghiệm HIV, giang mai, viêm gan B và mụn rộp sinh dục ở hòa hảo là bao nhiêu vậy anh?

Chi Phí toàn bộ các bệnh này bạn cầm theo 1 triệu là đủ.

trungkienle
08-02-2017, 15:11
thật sự là hơi quá với khả năng của em. em không biết bệnh viện hoàn mỹ cửu long ở CT thì xét nghiệm mấy cái này không anh?

Tuanmecsedec
08-02-2017, 15:23
thật sự là hơi quá với khả năng của em. em không biết bệnh viện hoàn mỹ cửu long ở CT thì xét nghiệm mấy cái này không anh?

Có bạn,bạn xét nghiệm ở Cần Thơ được rồi.

trungkienle
08-02-2017, 15:31
dạ. em cảm ơn anh nhiều.

trungkienle
08-02-2017, 22:30
cho em hỏi là uống thuốc kháng sinh viêm họng có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không ạ?

Tuanmecsedec
09-02-2017, 06:35
cho em hỏi là uống thuốc kháng sinh viêm họng có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không ạ?

Thuốc kháng sinh không ảnh hưởng đến xét nghiệm và kết quả xét nghiệm HIV.

trungkienle
10-02-2017, 22:59
Hôm nay em đã xét nghiệm HIV Ag/ab, giang mai đều cho kết quả âm tính, em cảm ơn các anh chị diễn đàn, cảm ơn a Tuấn, em đã gửi ủng hộ diễn đàn 100k. của ít lòng nhiều. em sẽ luôn ủng hộ diễn đàn.

Nguyen Ha
11-02-2017, 07:00
Hôm nay em đã xét nghiệm HIV Ag/ab, giang mai đều cho kết quả âm tính, em cảm ơn các anh chị diễn đàn, cảm ơn a Tuấn, em đã gửi ủng hộ diễn đàn 100k. của ít lòng nhiều. em sẽ luôn ủng hộ diễn đàn.

Chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý.

Tuanmecsedec
11-02-2017, 07:02

Kết quả hôm nay của bạn đã chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng cao quý của bạn đã ủng hộ cho diễn đàn,Tuanmecsedec đã cập nhật số tiền của bạn ở chủ đề này ;

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/46574-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn/page4)

trungkienle
04-03-2017, 20:58
a Tuấn ơi, hôm nay e bị sốt hai ngày rồi uống thuốc ko hết, người rất mệt. em muốn hỏi là xét nghiệm HIV 45 ngày là chính xác không a? và xét nghiệm ở CT thì tin tưởng dc không?

Charles
04-03-2017, 21:38
a Tuấn ơi, hôm nay e bị sốt hai ngày rồi uống thuốc ko hết, người rất mệt. em muốn hỏi là xét nghiệm HIV 45 ngày là chính xác không a? và xét nghiệm ở CT thì tin tưởng dc không?

Bạn có nguy cơ đâu mà không chính xác. Hãy yên tâm với kết quả này đi.

Lục Giang
04-03-2017, 23:52
cho dù bạn cho là mình có nguy cơ đi nữa thì kq xn 45 at đã là banừg cứng và tấm bùa hộ mệnh cho bạn rồi, yên tâm nhé, 100% an toàn rồi

Tuanmecsedec
05-03-2017, 06:50

Bạn đọc lại toàn bộ bài tư vấn của ban quản trị coi có chổ nào mà tư vấn bạn có nguy cơ không?. Sau khi bạn đọc lại thì sẽ có câu trả lời cho bạn là sau 45 ngày xét nghiệm chính xác hay không.

trungkienle
05-03-2017, 14:00
dạ em tự nhiên em bị sốt mà uống thuốc ko hạ được hơn hai ngày liên tục, người rất mệt. nóng liên tục ban đêm nên em lo lắng.

Tuanmecsedec
05-03-2017, 14:06
dạ em tự nhiên em bị sốt mà uống thuốc ko hạ được hơn hai ngày liên tục, người rất mệt. nóng liên tục ban đêm nên em lo lắng.

Tuanmecsedec khẳng định không có liên quan gì đến HIV.