PDA

View Full Version : Tay có vết xướt kích thích âm đạo.

chaomoinguoi
03-01-2017, 21:05
Chào các bác sỹ, hôm qua e có đi ms với mấy sếp ở công ty. trong lúc ms e có cho ngón tay bị xước khoảng 3mm vẫn còn máu trên vết thương vào âm đạo của cô ấy khoảng 2p. Vậy bác sỹ cho e biết trong trường hợp này e có nguy cơ không?

Tuanmecsedec
03-01-2017, 21:08
Chào các bác sỹ, hôm qua e có đi ms với mấy sếp ở công ty. trong lúc ms e có cho ngón tay bị xước khoảng 3mm vẫn còn máu trên vết thương vào âm đạo của cô ấy khoảng 2p. Vậy bác sỹ cho e biết trong trường hợp này e có nguy cơ không?

Bạn hỏi sao thì tư vấn như vậy,vì vậy bạn cần cung cấp thông tin chính xác.Bạn nói tay có vết xướt đang chảy máu kích thích âm đạo?. Bạn xác định như vậy phải không?.Mà tại sao bạn biết tay mình đang chảy máu mà kích thích âm đạo ?.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

chaomoinguoi
03-01-2017, 21:40
dạ tại e có thói quen cắn móng tay, trước đó e lỡ cắn chảy máu a à

Tuanmecsedec
03-01-2017, 21:44
dạ tại e có thói quen cắn móng tay, trước đó e lỡ cắn chảy máu a à

Chẳng lẽ tay đang chảy máu tức là rất đau,bạn vẫn dùng tay kích thích âm đạo hay sao ?.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

chaomoinguoi
03-01-2017, 21:50
vết xước nhỏ thôi a, giống như bị xước khoé thôi, chảy máu ít thôi. E lo lắng nên mới lên đây hỏi chứ tự nhiên e nghĩ ra lên đây làm phiền mấy a làm gì

Tuanmecsedec
03-01-2017, 21:58
vết xước nhỏ thôi a, giống như bị xước khoé thôi, chảy máu ít thôi. E lo lắng nên mới lên đây hỏi chứ tự nhiên e nghĩ ra lên đây làm phiền mấy a làm gì

Nếu vậy không sao bạn.

chaomoinguoi
03-01-2017, 22:03
dạ cám ơn a, vết xước nhỏ nhưng e sợ niêm mạc chưa đóng nên có thể bị nguy cơ

Tuanmecsedec
03-01-2017, 22:12
dạ cám ơn a, vết xước nhỏ nhưng e sợ niêm mạc chưa đóng nên có thể bị nguy cơ

Những gì bạn kể không sao đâu bạn.Bạn đọc thêm chủ đề này.

Chủ đề: Hành vi hôn sâu, FingeringTản mạn về ORAL SEX, FINGERING- HAND JOB! Tổng hợp . (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-FingeringTan-man-ve-ORAL-SEX-FINGERING-HAND-JOB-Tong-hop)Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

chaomoinguoi
03-01-2017, 22:20
cám ơn a nhiều lắm