PDA

View Full Version : xin cảm phiền a Tuấn và mọi người tư vấn về ORAL SEx

lamnguyen
04-01-2017, 01:38
hôm nay em có đi massage , ktv có kích dục bằng miệng cho dương vật của em với hành động như sau :
- ktv ngậmdv em khoảng 2 lần xong rồi dùng miệng ngậm ti em.
- xong lại ngậm dv khoảng 2 lần rất nhẹ, không sâu, rồi dùng lưỡi kích dục đầu khấc dv em chút trong khoảng 15-20s ạ
- xong sau đó cho em out bằng tay. cô ấy làm rất nhẹ nhàng
1/ Cho em hỏi là như vậy em có nguy cơ vs stds không ạ? , em cảm ơn anh Tuấn và mọi người

lamnguyen
04-01-2017, 06:33
. Em có sờ vào âm đạo nữa , xong một lát sau e có dụi mắt không biết có sao không ạ ?

Charles
04-01-2017, 06:38
hôm nay em có đi massage , ktv có kích dục bằng miệng cho dương vật của em với hành động như sau :
- xong lại ngậm dv khoảng 2 lần rất nhẹ, không sâu, rồi dùng lưỡi kích dục đầu khấc dv em chút trong khoảng 15-20s ạ
1/ Cho em hỏi là như vậy em có nguy cơ vs stds không ạ? , em cảm ơn anh Tuấn và mọi người

Thời gian dùng miệng kích thích chỉ 15-20s thì không sao bạn.

Tuanmecsedec
04-01-2017, 06:48

. Em có sờ vào âm đạo nữa , xong một lát sau e có dụi mắt không biết có sao không ạ ?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không sao,không có gì để mà xoắn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lamnguyen
04-01-2017, 12:01
Dạ em cảm ơn ạ nhưng lúc đó e sờ â đao gmd nhưng khô k có ra dịch , e quẹt vô mắt liền thì có sao k a Tuấn ? ,
vấn đề oral sex nữa cô ktv đó ngậm đầu dương vật khoảng 10 lần thôi xong dung lưỡi kích dục đầu khấc ,
em k sao hả các anh chị ? Có bị bệnh gì k ạ

Nguyen Ha
04-01-2017, 13:33
Dạ em cảm ơn ạ nhưng lúc đó e sờ â đao gmd nhưng khô k có ra dịch , e quẹt vô mắt liền thì có sao k a Tuấn ? ,
vấn đề oral sex nữa cô ktv đó ngậm đầu dương vật khoảng 10 lần thôi xong dung lưỡi kích dục đầu khấc ,

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
04-01-2017, 14:53

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lamnguyen
07-01-2017, 10:51
Dạ, em xin cảm ơn các anh chị nòng cốt trong diễn đàn ạ, cảm ơn rất nhiều ạ
Em bị ngậm dvat khoảng 10 lần thôi ạ mà không có làm mạnh , nên em nghĩ là không bị xây xác gì hết, xong rồi ktv dùng miệng kích thích đầu ti của em, sau đó ngậm tiếp 2 lần xong dùng tay nhẹ cho em out luôn..
mấy hnay e ám ảnh quá :(

Tuanmecsedec
07-01-2017, 10:52
Dạ, em xin cảm ơn các anh chị nòng cốt trong diễn đàn ạ, cảm ơn rất nhiều ạ
Em bị ngậm dvat khoảng 10 lần thôi ạ mà không có làm mạnh , nên em nghĩ là không bị xây xác gì hết, xong rồi ktv dùng miệng kích thích đầu ti của em, sau đó ngậm tiếp 2 lần xong dùng tay nhẹ cho em out luôn..
mấy hnay e ám ảnh quá :(

Ban quản tri đã tư vấn không sao rồi thì yên tâm đi ban.

lamnguyen
08-01-2017, 20:36
dạ em cảm ơn anh nhiều ạ , nhân tiện cho em hỏi nếu như bị sùi mào gà em đọc trên mạng là suốt đời bị dính.....Như vậy sau này làm sao có thể quan hệ vợ chồng được hả anh? , Vợ mình sẽ bị lây thì sao ạ?
- Sùi mào gà lây qua các nốt sùi với điều kiện dương vật mình cũng bị xây xát phải không ạ.
Em xin cảm ơn !

Tuanmecsedec
08-01-2017, 20:55
dạ em cảm ơn anh nhiều ạ , nhân tiện cho em hỏi nếu như bị sùi mào gà em đọc trên mạng là suốt đời bị dính.....Như vậy sau này làm sao có thể quan hệ vợ chồng được hả anh? , Vợ mình sẽ bị lây thì sao ạ?
- Sùi mào gà lây qua các nốt sùi với điều kiện dương vật mình cũng bị xây xát phải không ạ.
Em xin cảm ơn !

Sùi mào gà điều trị hết bạn.

lamnguyen
08-01-2017, 21:10
Cảm ơn a Tuấn mẹc mẹc rất nhiều :( Em sợ bị nổi sùi mào gà lắm a :(

lamnguyen
01-02-2017, 10:11
Chào a Tuấn và mọi người nay e lại bị nổi thêm mẫn đỏ hay mề đay nữa , không biết là triệu chứng của bệnh nào ạ ...... , HIV là k phải rồi đúng k các a ?http://congtruongit.com/forum/link/?url=aHR0cDovL3Bob3RvYnVja2V0LmNvbS8%3D

lamnguyen
01-02-2017, 10:14
http://s1320.photobucket.com/user/Longfm0206998/media/IMG_2575_zpsz7ulqrxg.jpg.html?o=0
Em xin phép được gửi hình , mọi người xem giúp em với ạ

Tuanmecsedec
01-02-2017, 14:43
Chào a Tuấn và mọi người nay e lại bị nổi thêm mẫn đỏ hay mề đay nữa , không biết là triệu chứng của bệnh nào ạ ...... , HIV là k phải rồi đúng k các a ?http://congtruongit.com/forum/link/?url=aHR0cDovL3Bob3RvYnVja2V0LmNvbS8%3D

http://s1320.photobucket.com/user/Longfm0206998/media/IMG_2575_zpsz7ulqrxg.jpg.html?o=0

Bạn ăn uống bị dị ứng rồi.

Charles
01-02-2017, 14:59

Như trong hình bạn cung cấp dân gian gọi là bị ma tịt đốt. Bạn dùng khăn khô sạch hơ cho thật nóng rồi xoa trực tiếp vào những nốt mẩn ngứa này sẽ thấy dễ chịu ngay.

lamnguyen
01-02-2017, 18:52
Dạ , em xin cảm ơn a Tuấn vs chị Xuân rất nhiều ạ , tiện ccho em hỏi chi lhí xét nghiệm viêm gan B khoảng bao nhiêu ạ

Charles
01-02-2017, 19:43
Dạ , em xin cảm ơn a Tuấn vs chị Xuân rất nhiều ạ , tiện ccho em hỏi chi lhí xét nghiệm viêm gan B khoảng bao nhiêu ạ

Phí XN gan B khoảng trên dưới 100K thôi bạn.

lamnguyen
01-02-2017, 19:45
Cảm ơn , cảm ơn 2 anh chị rất nhiều , chúc 2 ac ngày càng mạnh khoẻ ạ

lamnguyen
02-02-2017, 21:58
Chào các anh , em vừa đi xét nghiệm Viêm Gan B, Giang Mai về.. Kết quả cho là Ât ạ, trong đó lại có xét nghiệm GRAM .. Thì bác sĩ bảo em có một ít vi khuẩn và cho là em viêm niệu đạo, nhưng em không thấy có triệu chứng nào của bệnh hết ạ, Vậy em có nên uống thuốc theo toa không ạ?
Em lấy thuốc tại Hòa Hảo , 650k lận :(
Em xin cảm ơn

Tuanmecsedec
03-02-2017, 08:40
Chào các anh , em vừa đi xét nghiệm Viêm Gan B, Giang Mai về.. Kết quả cho là Ât ạ, trong đó lại có xét nghiệm GRAM .. Thì bác sĩ bảo em có một ít vi khuẩn và cho là em viêm niệu đạo, nhưng em không thấy có triệu chứng nào của bệnh hết ạ, Vậy em có nên uống thuốc theo toa không ạ?
Em lấy thuốc tại Hòa Hảo , 650k lận :(
Em xin cảm ơn

Nếu Bác Sĩ nói bạn viêm niệu đạo thì nên uống thuốc theo Bác Sĩ.

lamnguyen
28-04-2017, 17:17
Em xin chào mọi người trong diễn đàn , cho phép em không lập topic mới ạ.
Xin a/c tư vấn giúp em em có đi massage. Cô gái đó không ngậm dương vật của em mà chỉ dùng lưỡi kích dục đầu khấc xong rồi dùng tay cho em ra
Cho em hỏi như vậy em có nguy cơ với ...: Viêm Gan B , Bệnh Sùi Mào Gà, Giang mai ...không ạ
Em cảm ơn rất nhiều

Tuanmecsedec
28-04-2017, 20:10
Em xin chào mọi người trong diễn đàn , cho phép em không lập topic mới ạ.
Xin a/c tư vấn giúp em em có đi massage. Cô gái đó không ngậm dương vật của em mà chỉ dùng lưỡi kích dục đầu khấc xong rồi dùng tay cho em ra
Cho em hỏi như vậy em có nguy cơ với ...: Viêm Gan B , Bệnh Sùi Mào Gà, Giang mai ...không ạ
Em cảm ơn rất nhiều

Những gì bạn kể hành vi chỉ vậy không sao bạn,không có nguy cơ bệnh nào hết.