PDA

View Full Version : Phương pháp Test nhanh sau 15 tuần có chính xác ko ạ?

chung sức
04-01-2017, 20:59
Em chào các anh chị!
Khoảng 15 - 17 tuần trước em có quan hệ với bạn gái mới quen ko dùng bcs. Kể từ đó đến nay em không có hành vi nào có nguy cơ lây nhiễm HIV nữa.
Hôm nay em làm Test nhanh HIV tại Bệnh viện Nhiệt đới, cho kết quả âm tính với HIV, như vậy có thể khẳng định em đã an toàn ko ạ? em có cần kiểm tra bằng phương pháp nào nữa ko ạ?
Bác sĩ bảo em phải làm xét nghiệm 2 lần trong 2 tháng nữa mới có thể khẳng định an toàn, như vậy có đúng ko ạ. em lo quá.
Mong anh Tuấn tư vấn giúp em ạ.
Em xin cảm ơn anh!

Tuanmecsedec
04-01-2017, 21:05
Em chào các anh chị!
Khoảng 15 - 17 tuần trước em có quan hệ với bạn gái mới quen ko dùng bcs. Kể từ đó đến nay em không có hành vi nào có nguy cơ lây nhiễm HIV nữa.
Hôm nay em làm Test nhanh HIV tại Bệnh viện Nhiệt đới, cho kết quả âm tính với HIV, như vậy có thể khẳng định em đã an toàn ko ạ? em có cần kiểm tra bằng phương pháp nào nữa ko ạ?
Bác sĩ bảo em phải làm xét nghiệm 2 lần trong 2 tháng nữa mới có thể khẳng định an toàn, như vậy có đúng ko ạ. em lo quá.
Em xin cảm ơn anh!

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,bạn yên tâm kết quả đó bạn đã 100% an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

chung sức
04-01-2017, 21:11
Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,bạn yên tâm kết quả đó bạn đã 100% an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
em cảm ơn anh rất nhiều.
như vậy phương pháp Test nhanh cũng hoàn toàn tin tưởng được phải không anh?

Tuanmecsedec
04-01-2017, 21:18
em cảm ơn anh rất nhiều.
như vậy phương pháp Test nhanh cũng hoàn toàn tin tưởng được phải không anh?

Bạn yên tâm đi,Tuanmecsedec khẳng định 100% an toàn rồi.

chung sức
04-01-2017, 21:22
Bạn yên tâm đi,Tuanmecsedec khẳng định 100% an toàn rồi.

vâng, em cảm ơn anh!
Chúc anh sức khỏe và thành công ạ!

Charles
05-01-2017, 10:11
Em chào các anh chị!
Em xin cảm ơn anh!

Kết quả này đã khẳng định bạn an toàn 100% với HIV, không cần XN nữa.

chung sức
05-01-2017, 14:42
Kết quả này đã khẳng định bạn an toàn 100% với HIV, không cần XN nữa.
vâng, em cảm ơn anh. chúc anh và mọi người sức khỏe và thành công!