PDA

View Full Version : quan hệ không an toàn

lamlo1234
06-01-2017, 19:14
Đã một năm rồi từ ngày quan hệ không an toàn đó , thuốc pep cũng uống đầy đủ và đúng giờ sau 65h nguy cơ rồi mà sao hạch ở quai hàm e vẫn nổi nhiều quá ac ạ . Đã một năm trôi qua em không giám đi xét nghiệm tuy tâm lý cũng chả sợ bị H lắm. một năm qua e chỉ bị rát lưỡi từ khi uống pep đến giờ vẫn vậy , ,hạch ở cổ sờ vào thì không thấy có dấu hiệu mất đi , cơ thể e vẫn trắng và không có biểu hiện gì khác thường. sức khoẻ vẫn bình thường đá bóng chạy nhảy bình thường nhưng e vẫn có cảm giác mình không an toàn .Mong anh chị giúp e loại bỏ stress với ạ. Em cảm ơn

Charles
06-01-2017, 20:55
Đã một năm rồi từ ngày quan hệ không an toàn đó , thuốc pep cũng uống đầy đủ và đúng giờ sau 65h nguy cơ rồi mà sao hạch ở quai hàm e vẫn nổi nhiều quá ac ạ . Đã một năm trôi qua em không giám đi xét nghiệm tuy tâm lý cũng chả sợ bị H lắm. một năm qua e chỉ bị rát lưỡi từ khi uống pep đến giờ vẫn vậy , ,hạch ở cổ sờ vào thì không thấy có dấu hiệu mất đi , cơ thể e vẫn trắng và không có biểu hiện gì khác thường. sức khoẻ vẫn bình thường đá bóng chạy nhảy bình thường nhưng e vẫn có cảm giác mình không an toàn .Mong anh chị giúp e loại bỏ stress với ạ. Em cảm ơn

Bạn đã được tư vấn nhiều rồi vui lòng vào đọc lại nhé. Uống PEP xong cũng dư thời gian rồi, muốn loại bỏ stress thì đi XN đi bạn.

Chủ đề: tư vấn thuốc phơi nhiễm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/41762-tu-van-thuoc-phoi-nhiem-hiv)

Tuanmecsedec
06-01-2017, 21:33

Tư vấn thì ban quản tri tư vấn rồi,bây giờ bạn phải đi xét nghiệm giải tỏa tâm lý thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lamlo1234
07-01-2017, 12:52
Em uống pep rồi liệu e có còn nguy hiểm không anh chị.

Charles
07-01-2017, 16:35

Trước giờ chưa trường hợp nào uống trong 72h và tuân thủ đúng mà thất bại. Bạn cần đi XN để chứng minh điều đó.

lamlo1234
07-01-2017, 18:13
Trước giờ chưa trường hợp nào uống trong 72h và tuân thủ đúng mà thất bại. Bạn cần đi XN để chứng minh điều đó.
Vâng em cảm ơn anh chị . Chắc ăn tết xong e đi xét nghiểm đỡ suy nghĩ ạ

Charles
07-01-2017, 18:22

Bạn đã dư thời gian rồi, XN luôn bây giờ đi, chính vì bạn không chịu XN nên lúc nào cũng suy nghĩ linh tinh.

Tuanmecsedec
08-01-2017, 06:55

Bạn yên tâm,chưa có ca nào thất bại khi dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lamlo1234
28-02-2018, 13:53
Em quyết định mai em đi xn sau 2 năm suy nghĩ rất chán nản . Mong anh chị cho e một lời tư vấn khách quan nhất ạ . Để e chuẩn bị tâm lý vững hơn em cảm ơn

Nguyen Ha
28-02-2018, 13:54
Em quyết định mai em đi xn sau 2 năm suy nghĩ rất chán nản . Mong anh chị cho e một lời tư vấn khách quan nhất ạ . Để e chuẩn bị tâm lý vững hơn em cảm ơn
Tư vấn thì cũng tư vấn rồi, bạn đọc lại đi.

lamlo1234
28-02-2018, 14:08
Tư vấn thì cũng tư vấn rồi, bạn đọc lại đi.
Chị ơi liệu e có thành công trong việc dùng PEP không ạ . tại e lo lắng quá dạo này đi học cũng không tập trung được 2 năm rồi không dám đi chơi linh tinh , không dám tiếp cận nói chuyện với bạn nữ nào .

Nguyen Ha
28-02-2018, 14:22
Chị ơi liệu e có thành công trong việc dùng PEP không ạ . tại e lo lắng quá dạo này đi học cũng không tập trung được 2 năm rồi không dám đi chơi linh tinh , không dám tiếp cận nói chuyện với bạn nữ nào .
Chưa ai tuân thủ điều trị PEP mà thất bại.

Tuanmecsedec
28-02-2018, 14:36

Ban quản trị không phải (ở không) mà tư vấn bừa đâu bạn,mà bạn dùng từ tư vấn khách quan.Nếu cảm thấy không tin thì đừng post bài hỏi.

lamlo1234
02-03-2018, 13:20
tròn 2 năm trưa nay 11h30 e đã đi làm xét nghiệm vì quá giờ nên phải đợi đến chiều thứ 2 mới có kết quả. Giờ đợi lấy kết quả mà trong đầu không được nghỉ lúc nào cũng sợ hãi, tất cả những sợ hãi trong 2năm ập về trong mấy ngày chờ đợi . anh chị và chú tuấn vào tâm sự cùng e với ạ

Nguyen Ha
02-03-2018, 13:54
tròn 2 năm trưa nay 11h30 e đã đi làm xét nghiệm vì quá giờ nên phải đợi đến chiều thứ 2 mới có kết quả. Giờ đợi lấy kết quả mà trong đầu không được nghỉ lúc nào cũng sợ hãi, tất cả những sợ hãi trong 2năm ập về trong mấy ngày chờ đợi . anh chị và chú tuấn vào tâm sự cùng e với ạ
Bạn đã điều trị PEP nên cứ yên tâm chờ kết quả. Kết quả sẽ như mong đợi thôi.

lamlo1234
02-03-2018, 13:58
Bạn đã điều trị PEP nên cứ yên tâm chờ kết quả. Kết quả sẽ như mong đợi thôi.
Dạ cũng đọc kỹ các anh chị tư vấn và e quyết định đi xét nghiệm nhưng không hiểu tại sao mà lỗi sợ lại lớn đến vậy chị ạ :)). may e còn tìm hiểu và uống pep trước 72h để giờ còn hi vọng, từ giờ đến thứ 2 e đảm bảo bạn nào trong trường hợp e cũng mất ăn mất ngủ suy nghĩ về kết quả ấy chứ :v

Nguyen Ha
02-03-2018, 14:14
Dạ cũng đọc kỹ các anh chị tư vấn và e quyết định đi xét nghiệm nhưng không hiểu tại sao mà lỗi sợ lại lớn đến vậy chị ạ :)). may e còn tìm hiểu và uống pep trước 72h để giờ còn hi vọng, từ giờ đến thứ 2 e đảm bảo bạn nào trong trường hợp e cũng mất ăn mất ngủ suy nghĩ về kết quả ấy chứ :v

Tâm lý chờ đợi kết quả ai cũng như bạn thôi. Nhưng bạn yên tâm khi đã dùng PEP và tuân thủ điều trị.

Tuanmecsedec
02-03-2018, 14:23

Tuanmecsedec đảm bảo kết quả sẽ âm tính.

Trần Quang Vinh
02-03-2018, 14:33
100% âm tính , đi xét nghiệm cho khoẻ đi chứ áp lực sau chịu nổi

lamlo1234
02-03-2018, 15:04
100% âm tính , đi xét nghiệm cho khoẻ đi chứ áp lực sau chịu nổi
dạ e đi xn rồi chờ kết quả thứ 2 ngta mới làm việc a ạ

lamlo1234
02-03-2018, 15:06

dạ con cảm ơn chú , giờ con yên tâm đợi đến thứ 2 rồi :))

lamlo1234
02-03-2018, 15:07
Giờ đợi kết quả về nhất định phải viết về lỗi sợ của mình trong 2 năm qua để chia sẻ cho những bạn cũng đang sợ như con :v

lamlo1234
05-03-2018, 16:44
sau 2 năm chiến đấu , 3 ngày chờ và 45 phút đợi... E đã chiến thằng con stress với kết quả âm tính rồi mọi người ạ .
Con cảm ơn chú tuấn, chị nguyễn hà và các anh chị đã dành thời gian tư vấn cho e tâm lý tốt hơn rất nhiều ạ. E xin trân thành cảm ơn .

Tuanmecsedec
05-03-2018, 16:46

sau 2 năm chiến đấu , 3 ngày chờ và 45 phút đợi... E đã chiến thằng con stress với kết quả âm tính rồi mọi người ạ .
Con cảm ơn chú tuấn, chị nguyễn hà và các anh chị đã dành thời gian tư vấn cho e tâm lý tốt hơn rất nhiều ạ. E xin trân thành cảm ơn .

Như vậy,những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không sai.

lamlo1234
05-03-2018, 16:52
Như vậy,những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không sai.

Dạ một bài học lớn cho bản thân chú ạ. và trong thời gian đợi kết quả cháu đã có dự định dù kết quả thế nào thì mình cũng phải quý trọng thời gian và tập trung vào việc học của mình để dù có sao thì mình cũng hoàn thành cuộc sống của mình có ý nghĩa nhất .