PDA

View Full Version : Bị chặn đường

xuqua
06-01-2017, 19:58
Con chào bác sĩ. Tối hôm qua con đi chơi về khuya, đến gần khu vực ĐH Giao Thông Vận Tải Thủ Đức thì bị 2 thanh niên chặng đường đòi đưa tiền nếu không sẽ chích kim có máu HIV vào người con..Vì con đi ăn cùng bạn bè trong nhóm nên không còn tiền. Con la lên kêu cướu thì họ giật điện thoại...nhưng họ vẫn chích kim vào người con...Con thấy trong ống bơm có máu, nhưng con không biết họ có bơm máu vô không vì lúc đó con hoảng lắm..
Lúc đó con hoảng sợ lắm, thanh niên đó đâm kim vào rồi bỏ chạy..
Vậy có phải con đã bị họ lây rồi không bác sĩ?.
Con sợ quá

xuqua
06-01-2017, 20:18
Làm ơn trả lời con cho con dỡ sợ đi ạ..

Charles
06-01-2017, 20:48
Con chào bác sĩ. Tối hôm qua con đi chơi về khuya, đến gần khu vực ĐH Giao Thông Vận Tải Thủ Đức thì bị 2 thanh niên chặng đường đòi đưa tiền nếu không sẽ chích kim có máu HIV vào người con..Vì con đi ăn cùng bạn bè trong nhóm nên không còn tiền. Con la lên kêu cướu thì họ giật điện thoại...nhưng họ vẫn chích kim vào người con...Con thấy trong ống bơm có máu, nhưng con không biết họ có bơm máu vô không vì lúc đó con hoảng lắm..
Lúc đó con hoảng sợ lắm, thanh niên đó đâm kim vào rồi bỏ chạy..
Vậy có phải con đã bị họ lây rồi không bác sĩ?.
Con sợ quá

Nếu đúng như bạn kể là có nguy cơ, chuyện mới xả ra đêm qua, giờ vẫn còn thời gian 72 giờ vàng thì bạn nên uống thuốc phơi nhiễm.

xuqua
06-01-2017, 20:51
Nhưng nếu chỉ chích rồi rút ra liền cũng bị hả anh

xuqua
06-01-2017, 20:57
Sao con đọc thông tin trên diễn đàn có nói phải dùng lực bơm máu vào mới lây mà

Charles
06-01-2017, 21:16
Nhưng nếu chỉ chích rồi rút ra liền cũng bị hả anh

Người ta cố tình đâm bạn thì khác. Bạn trình bày sao thì tư vấn vậy, còn nghe hay không tuỳ bạn.

xuqua
06-01-2017, 21:24
Bác sĩ Tuấn Mescsedec ơi trả lời em với ạ, bị đâm rồi rút ra liền thì có sao không ạ

Tuanmecsedec
06-01-2017, 21:44
Bác sĩ Tuấn Mescsedec ơi trả lời em với ạ, bị đâm rồi rút ra liền thì có sao không ạ

Bạn tưởng Tuanmecsedec không biết hay sao ?. Bạn định giả bộ đưa đẩy câu hỏi,rồi đưa cái vụ em gái bạn lo lắng vớ vẩn sợ người ta hãm hại đâm kim tiêm hay sao.

Chủ đề: Bị hãm hại cả nhà (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/49183-Bi-ham-hai-ca-nha)

xuqua
06-01-2017, 22:16
Nhưng anh trương xuân nói là đâm kim rồi rút ta là có nguy cơ kìa a tuấn..
A tuấn trả lời giúp em với..

Tuanmecsedec
06-01-2017, 22:22

Nếu chỉ bị đâm đầu kim rút ra liền không sao.Bạn hỏi gì thì hỏi,nếu đưa vụ em gái bạn vớ vẩn vào đây,thì khóa nick bạn lại liền.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
06-01-2017, 22:36

Tôi biết bạn chỉ dựng chuyện thôi, nhưng tôi vẫn trả lời theo lời bạn trình bày, chỉ cần bạn dựa lý do này để thắc mắc vấn đề vớ vẩn mà rất nhiều nick trước đây đã bị khóa thì tôi sẽ khóa nick bạn ngay.

Quay lại chủ đề này, nếu là thật bạn có tin không, tôi mà chủ động cầm bơm tiêm để bơm máu vào người khác thì dù đâm cái rút ra ngay tôi vẫn bơm được máu.

xuqua
06-01-2017, 23:10
Nếu giống như lời anh Truong Xuan nói...thì chẳng phải giống hệt với trường hợp của bé gái sao??
Sao các anh nói trường hợp bé gái là hoang tưởng...
Thật ra hai trường hợp giống nhau mà. Một đứa bé rất dễ bị lừa..nên mình đâm kim mà lừa nó kiến cắn nó cũng tin..