PDA

View Full Version : Mát xa kích dục bằng tay

dangphan
07-01-2017, 04:13
Em đi matxa. Trên đùi em có một cái mụn nhỏ, đầu mụn như cái kim. Có bị vỡ mà chưa nhìn thấy máu. Cô nhân viên có dùng tay matxa lên đó. Và con kích dục bằng tay cho em nữa. Lúc xong em có thấy đầu ngón tay cô ấy có rớm máu một ít. Em hỏi cô ý nói bị nấm lại hay cạy nên bị chảy tí máu.Em có nguy cơ k ạ. Em cảm ơn

Charles
07-01-2017, 05:01
Em đi matxa. Trên đùi em có một cái mụn nhỏ, đầu mụn như cái kim. Có bị vỡ mà chưa nhìn thấy máu. Cô nhân viên có dùng tay matxa lên đó. Và con kích dục bằng tay cho em nữa. Lúc xong em có thấy đầu ngón tay cô ấy có rớm máu một ít. Em hỏi cô ý nói bị nấm lại hay cạy nên bị chảy tí máu.Em có nguy cơ k ạ. Em cảm ơn

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

dangphan
07-01-2017, 05:32
Anh có thể nói rõ hơn k ạ. Sao em lo quá.

Charles
07-01-2017, 05:50

Cái mụn có đầu nhỏ như lỗ kim đó không phải vết thương hở.

dangphan
07-01-2017, 07:03
Anh ơi cô ấy còn dùng tay kích duc nữa. Em lo ngón tay cô ấy đung vào đầu dv em tai vì cô ấy làm mạnh lắm. Anh trả lời giúp e

Charles
07-01-2017, 07:05
Anh ơi cô ấy còn dùng tay kích duc nữa. Em lo ngón tay cô ấy đung vào đầu dv em tai vì cô ấy làm mạnh lắm. Anh trả lời giúp e

Dùng tay kích thích là tình dục an toàn, đó không phải đường lây HIV.

Tuanmecsedec
07-01-2017, 10:47

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.