PDA

View Full Version : Má áp má có mụn đang chảy máu

Mông lung 123
07-01-2017, 13:59
Cho phép e hỏi các ac trong BQT khi ôm nhau má mình dính vào má người # nhưng trên má họ có mụn chảy máu mặt mình cũng bị mụn đang chảy máu thì khi tiếp xúc như vậy có bị lây H không ạ, ôm rất lâu ạ, e xin cảm ơn ạ

Charles
07-01-2017, 16:43
Cho phép e hỏi các ac trong BQT khi ôm nhau má mình dính vào má người # nhưng trên má họ có mụn chảy máu mặt mình cũng bị mụn đang chảy máu thì khi tiếp xúc như vậy có bị lây H không ạ, ôm rất lâu ạ, e xin cảm ơn ạ

Bạn chỉ suy diễn thôi, chỉ ôm thì làm gì mà mụn chảy máu.

Mông lung 123
07-01-2017, 18:06
Dạ không ạ, e thấy má ng ấy có mụn ra nước chảy máu áp vào má e cũng đang bị mụn một lúc lâu sau e mới để ý ạ

Mông lung 123
07-01-2017, 18:14
Ôm nhưng má kề má a ạ,lúc ôm e k để ý sau mới thấy má cô ấy có mụn và đang bị chảy nước và máu trong khi má e cũn có mụn e mới nặn lúc ngồi uống nước nên e lo e hỏi ạ, e cảm ơn ạ

Charles
07-01-2017, 18:20
Dạ không ạ, e thấy má ng ấy có mụn ra nước chảy máu áp vào má e cũng đang bị mụn một lúc lâu sau e mới để ý ạ

Ôm nhưng má kề má a ạ,lúc ôm e k để ý sau mới thấy má cô ấy có mụn và đang bị chảy nước và máu trong khi má e cũn có mụn e mới nặn lúc ngồi uống nước nên e lo e hỏi ạ, e cảm ơn ạ

Lo hão thôi, không có nguy cơ gì đâu.

Mông lung 123
07-01-2017, 19:38
Không có nguy cơ ạ, vì má áp má có mụn chảy máu rỉ nước mà anh, e hơi lo vì có tiếp xúc máu

Charles
07-01-2017, 19:41
Không có nguy cơ ạ, vì má áp má có mụn chảy máu rỉ nước mà anh, e hơi lo vì có tiếp xúc máu

Không có nguy cơ.

Mông lung 123
07-01-2017, 20:19
Vâng vậy vết thương do nặn mụn chảy máu không phải vết thương hở để lây bệnh phải k ạ, e cảm ơn anh nhiều lắm ạ

Charles
07-01-2017, 20:25
Vâng vậy vết thương do nặn mụn chảy máu không phải vết thương hở để lây bệnh phải k ạ, e cảm ơn anh nhiều lắm ạ

Có vẻ như bạn đang cố tình spam bài.

Mông lung 123
08-01-2017, 00:08
e không dám ạ e chỉ muốn hỏi là vết thương do nặn mụn bị chảy máu dính vào với nhau lâu thì vết thương đó có lây đc không thôi ạ, chứ không phải cố tình hỏi các ac đâu mong các ac giảng giải hộ e với ạ, vì tình huống của e là có thật lúc đó đèn mờ e không để ý sau ra ngoài e mới nhìn thấy e mới lo nên xin hỏi ac ạ

Tuanmecsedec
08-01-2017, 07:09

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ kiểu này cho dù có như thế nào,Tuanmecsedec đã tư vấn xong,vì vậy khóa chủ đề lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.