PDA

View Full Version : đụng phải kim tiêm

lephuongbinh
07-01-2017, 19:16
cho em hỏi cách đây 4 ngày em có đụng phải kim tiêm và em thấy máu dính ở tay nhưng khi kiểm tra thì không xước gì hết có khi nào em bị kim tiêm đâm mà không biết không (em mới tham gia diễn đàn lần đầu có gì mong anh chị bỏ qua tại tâm lý em đang khủng hoảng)

Charles
07-01-2017, 19:27
cho em hỏi cách đây 4 ngày em có đụng phải kim tiêm và em thấy máu dính ở tay nhưng khi kiểm tra thì không xước gì hết có khi nào em bị kim tiêm đâm mà không biết không (em mới tham gia diễn đàn lần đầu có gì mong anh chị bỏ qua tại tâm lý em đang khủng hoảng)

Bạn chỉ suy diễn thôi, người bằng da bằng thịt chứ không phải khúc gỗ mà bảo kim đâm vào người không biết.

lephuongbinh
07-01-2017, 19:31
em cảm ơn anh tại lúc đó em hoảng quá khi mà em nhìn lên tay thì thấy có vệt máu

Charles
07-01-2017, 19:36
em cảm ơn anh tại lúc đó em hoảng quá khi mà em nhìn lên tay thì thấy có vệt máu

Chính bạn cũng đã kiểm tra tay không thấy có xước xát còn lo gì.

Nguyen Ha
07-01-2017, 19:36

Nếu đúng là kim tiêm đâm thì sẽ đau và bạn sẽ biết ngay.

lephuongbinh
07-01-2017, 19:44
dạ em cảm ơn ạ tại mấy ngày nay lo lắng quá nên em không bình tĩnh được cứ nghĩ là mình bị kim đâm mà hông biết tại lúc đó em chỉ coi sơ thôi

Charles
07-01-2017, 19:52
dạ em cảm ơn ạ tại mấy ngày nay lo lắng quá nên em không bình tĩnh được cứ nghĩ là mình bị kim đâm mà hông biết tại lúc đó em chỉ coi sơ thôi

Bạn mua kim về tự thí nghiệm sẽ có câu trả lời ngay.

Tuanmecsedec
08-01-2017, 07:11

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lephuongbinh
09-01-2017, 22:12
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cho em hỏi thêm sau khi rửa tay bằng nước thường có sạch hết virus không tại lúc sau em có đụng vào âm đạo của bạn gái

Charles
09-01-2017, 22:16
Cho em hỏi thêm sau khi rửa tay bằng nước thường có sạch hết virus không tại lúc sau em có đụng vào âm đạo của bạn gái

Đụng tay vào AD thì sao đâu, không có nguy cơ như vậy nhé.

lephuongbinh
10-01-2017, 05:33
Đụng tay vào AD thì sao đâu, không có nguy cơ như vậy nhé.

Ý em muốn hỏi là bạn gái em có nguy cơ gì không ạ

Tuanmecsedec
10-01-2017, 06:23

Ý em muốn hỏi là bạn gái em có nguy cơ gì không ạ

Bạn gái của bạn không sao.