PDA

View Full Version : Anh chị ơi.giúp em với quan hệ vợ chồng

huy tb
08-01-2017, 15:16
Các anh chị cho em hỏi.em và vợ có quan hệ tình dục với nhau và em có dùng bao cao su.lúc xuất tinh em rút dương vật ra và xuất ở bên ngoài.Vậy nếu em có hiv thì có làm lây nhiễm sang vợ em không ạ

Tuanmecsedec
08-01-2017, 15:18
Các anh chị cho em hỏi.em và vợ có quan hệ tình dục với nhau và em có dùng bao cao su.lúc xuất tinh em rút dương vật ra và xuất ở bên ngoài.Vậy nếu em có hiv thì có làm lây nhiễm sang vợ em không ạ

Bạn có HIV tào lao hả? Làm gì lây nhiễm cho vợ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

huy tb
08-01-2017, 18:24
Em tính tới trường hợp xấu nhất anh ạ

Charles
08-01-2017, 18:28

Xấu nhất là sao? Ý bạn là trước đây BQT chỉ tư vấn bừa cho bạn ??

huy tb
08-01-2017, 18:29
Vì vợ em mới hết tháng.nhưng mà bên trong âm đạo vẫn còn máu đỏ tươi.em mà có hiv thì có làm lây nhiễm cho vợ em không ạ.em lo tinh dịch tràn ra khỏi bao cao su.

Charles
08-01-2017, 18:33

Vì vợ em mới hết tháng.nhưng mà bên trong âm đạo vẫn còn máu đỏ tươi.em mà có hiv thì có làm lây nhiễm cho vợ em không ạ.em lo tinh dịch tràn ra khỏi bao cao su.

Nếu bạn muốn có HIV tôi sẽ cầu cho bạn có HIV. Còn trong trường hợp này dù cho bạn có HIV luôn vợ bạn cũng không sao.

Tuanmecsedec
08-01-2017, 20:42

Tào lao mía lao quá,chủ đề này không cần thiết nữa.

Chủ đề: cho em hỏi (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/49383-cho-em-hoi)