PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Faded
08-01-2017, 23:13
Em chào các anh chị.
hôm qua ngày 7/1 e có qhtd với gmd. Trước đấy em chưa đi như vậy bao giờ. Vào phòng thì cô ấy bắt qhtd luôn. Nhưng vì thái độ của cô ta làm e k thoải mái và có hứng nên em chỉ nhấp khoảng 3-5p rồi bực mình đuổi cô ta ra. Trong thời gian quan hệ e có sử dụng bcs. Lúc vào nhà tắm vệ sinh em có kiểm tra cho nc vào bao thì k thấy bao bị sao cả. Như vậy em có nguy cơ với HIV k ạ? Em lo quá, a chị giúp e với

Tuanmecsedec
09-01-2017, 06:51
Em chào các anh chị.
hôm qua ngày 7/1 e có qhtd với gmd. Trước đấy em chưa đi như vậy bao giờ. Vào phòng thì cô ấy bắt qhtd luôn. Nhưng vì thái độ của cô ta làm e k thoải mái và có hứng nên em chỉ nhấp khoảng 3-5p rồi bực mình đuổi cô ta ra. Trong thời gian quan hệ e có sử dụng bcs. Lúc vào nhà tắm vệ sinh em có kiểm tra cho nc vào bao thì k thấy bao bị sao cả. Như vậy em có nguy cơ với HIV k ạ? Em lo quá, a chị giúp e với

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,những gì bạn kể khi quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn,vì vậy những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Faded
09-01-2017, 08:58
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,những gì bạn kể khi quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn,vì vậy những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Thế còn các bệnh xã hội thì sao ạ

Charles
09-01-2017, 09:01
Em chào các anh chị.

Trường hợp bạn không có nguy cơ với các bệnh tình dục và cả HIV.

Tuanmecsedec
09-01-2017, 09:06

Không có nguy cơ bệnh nào hết bạn.

Faded
09-01-2017, 11:12
Không có nguy cơ bệnh nào hết bạn.

Dạ vâng ạ, e cảm ơn anh nhiều. Tại hqua e đọc được thông tin là dùng bcs chỉ ngăn chặn được 80% nguy cơ lây nhiễm hiv chứ kp 100% nên em lo quá

Charles
09-01-2017, 11:14
Dạ vâng ạ, e cảm ơn anh nhiều. Tại hqua e đọc được thông tin là dùng bcs chỉ ngăn chặn được 80% nguy cơ lây nhiễm hiv chứ kp 100% nên em lo quá

Chỉ khi nào BCS gặp sự cố (tuột hoặc rách) thì mới có khả năng lây nhiễm thôi, còn bao không sự cố gì là an toàn 100%.

Faded
09-01-2017, 11:50
Chỉ khi nào BCS gặp sự cố (tuột hoặc rách) thì mới có khả năng lây nhiễm thôi, còn bao không sự cố gì là an toàn 100%.
Theo như e kể thì là k có sự cố gì đúng k a?

Charles
09-01-2017, 13:49

Đúng rồi, bạn yên tâm đi.

Tuanmecsedec
09-01-2017, 14:17

Yên tâm không có nguy cơ đâu bạn.

Faded
09-01-2017, 18:57
Yên tâm không có nguy cơ đâu bạn.

Dạ, e cảm ơn a, nhờ các a mà e đỡ lo lắng

Tuanhoang
09-01-2017, 19:25
Sao lại đỡ lo. Hoàn toàn yên tâm ý chứ. Sống lành mạnh nhé bạn

Faded
09-01-2017, 20:01
Sao lại đỡ lo. Hoàn toàn yên tâm ý chứ. Sống lành mạnh nhé bạn
Vâng a, e đã thử và cũng thấy k ra gì cái trò bóc bánh trả tiền. Hihi

Tuanhoang
09-01-2017, 20:06
Đúng rồi =))) chỉ làm mình lo lắng thêm. Cuộc sống còn nhiều thứ đáng trân trọng. Mình cũng vừa trải qua nên mình hiểu rõ tâm trạng bạn.

Faded
15-01-2017, 15:26
Đúng rồi =))) chỉ làm mình lo lắng thêm. Cuộc sống còn nhiều thứ đáng trân trọng. Mình cũng vừa trải qua nên mình hiểu rõ tâm trạng bạn.
ồ vậy à, mình đang đợi ngày đi xét nghiệm giải toả cho an tâm hẳn

Tuanmecsedec
16-01-2017, 07:00
ồ vậy à, mình đang đợi ngày đi xét nghiệm giải toả cho an tâm hẳn

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm.

Faded
16-01-2017, 19:35
Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm.

Dạ, nhờ các anh tư vấn em cũng k lo lắng quá nhiều nữa. Cơ mà đi xn 1 lần cho yên tâm thôi mà a. E cũng chưa đi xn bh ạ

Nguyen Ha
16-01-2017, 20:01
Dạ, nhờ các anh tư vấn em cũng k lo lắng quá nhiều nữa. Cơ mà đi xn 1 lần cho yên tâm thôi mà a. E cũng chưa đi xn bh ạ

Tư vấn thì cũng tư vấn rồi, còn xét nghiệm là quyền bạn. Không yên tâm thì cứ đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý.

Faded
04-02-2017, 01:02
dạ vâng ạ. Em có 1 chuyện muốn hỏi chị nữa ạ, tức là trước giờ em quan hệ rất nhiều lần với những bạn tình k rõ tình trạng sức khỏe, nhưng lần nào em cũng sử dụng bao cao su. Ví dụ như mình quan hệ với 1 người có HIV nhiều lần nhưng lần nào cũng dùng bao thì có nguy cơ nào không ạ? Lần nào em cũng kiểm tra bao và thấy bao không vấn đề gì ( bằng cách cho nước vào xem có thủng không ). Chị giải đáp giúp em với ạ! Em cảm ơn chị nhiều
Tư vấn thì cũng tư vấn rồi, còn xét nghiệm là quyền bạn. Không yên tâm thì cứ đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý.

Tuanmecsedec
04-02-2017, 06:54
dạ vâng ạ. Em có 1 chuyện muốn hỏi chị nữa ạ, tức là trước giờ em quan hệ rất nhiều lần với những bạn tình k rõ tình trạng sức khỏe, nhưng lần nào em cũng sử dụng bao cao su. Ví dụ như mình quan hệ với 1 người có HIV nhiều lần nhưng lần nào cũng dùng bao thì có nguy cơ nào không ạ? Lần nào em cũng kiểm tra bao và thấy bao không vấn đề gì ( bằng cách cho nước vào xem có thủng không ). Chị giải đáp giúp em với ạ! Em cảm ơn chị nhiều

Như vậy tình dục an toàn là dùng bao cao su khi quan hệ mà không bị sự cố rách hay tuột là tình dục an toàn.

Faded
04-02-2017, 17:46

Như vậy tình dục an toàn là dùng bao cao su khi quan hệ mà không bị sự cố rách hay tuột là tình dục an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. vậy là em có thể yên tâm được rồi phải không a? Em cảm ơn anh nhiều

Charles
04-02-2017, 19:25
vậy là em có thể yên tâm được rồi phải không a? Em cảm ơn anh nhiều

Bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
05-02-2017, 07:21
vậy là em có thể yên tâm được rồi phải không a? Em cảm ơn anh nhiều

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Faded
06-02-2017, 20:37
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

htrc em có đọc được 1 bài báo nói về chuyện bcs k làm 100% bằng nhựa latex vẫn có khả năng lây nhiễm HIV. Có trường hợp nào bị lây nhiễm như thế chưa hả a?

Nguyen Ha
06-02-2017, 20:41
htrc em có đọc được 1 bài báo nói về chuyện bcs k làm 100% bằng nhựa latex vẫn có khả năng lây nhiễm HIV. Có trường hợp nào bị lây nhiễm như thế chưa hả a?
Sử dụng bcs khi quan hệ nếu bao không tuột, không rách là an toàn.

Tuanmecsedec
07-02-2017, 07:13

Dù bao cao su của hãng nào,miễn sao khi quan hệ không bị sự cố rách hay tuột là tình dục an toàn bạn.

Faded
07-02-2017, 19:03
Dù bao cao su của hãng nào,miễn sao khi quan hệ không bị sự cố rách hay tuột là tình dục an toàn bạn.

vâng, em thấy các anh tư vấn từ trước đến nay chưa sai bao giờ. có thể những trường hợp đó báo chí thổi phồng hoặc em stress quá nên lo lắng

Nguyen Ha
07-02-2017, 20:12
vâng, em thấy các anh tư vấn từ trước đến nay chưa sai bao giờ. có thể những trường hợp đó báo chí thổi phồng hoặc em stress quá nên lo lắng

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn.

Faded
19-02-2017, 16:28

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. hôm nay em vừa xn combo hiv và HbsAg gan B thì đều được kết quả là âm tính. 0< s/co <1. Sau nguy cơ 26 ngày ạ

Charles
19-02-2017, 19:54
hôm nay em vừa xn combo hiv và HbsAg gan B thì đều được kết quả là âm tính. 0< s/co <1. Sau nguy cơ 26 ngày ạ

Kết quả này là đương nhiên, đâu có gì lạ.

Tuanmecsedec
20-02-2017, 07:38
hôm nay em vừa xn combo hiv và HbsAg gan B thì đều được kết quả là âm tính. 0< s/co <1. Sau nguy cơ 26 ngày ạ

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Faded
20-02-2017, 21:58
dạ em đã yên tâm 100% rồi ạ

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Faded
19-03-2017, 10:07

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. Dear anh Tuấn, 3 hôm trước em có ngủ cùng một người phụ nữ ( đã có con, không rõ tình trạng sức khỏe ). sau khi ôm hôn nhau cô ấy có yêu cầu em quan hệ tình dục, nhưng vì không có bao cao su nên em từ chối. Tuy nhiên trong quá trình ôm hôn, cô ấy có đặt tay em vào âm đạo và muốn em fingering. Tay em lại đang có vết xước măng rô, sáng dậy em thấy vết xước măng rô ( bé ) có đóng vẩy, không rõ là sáng mới đóng vẩy hay thế nào. Lúc tối thì em thấy hơi xót. Vả lại dương vật em có vài lần va chạm với âm vật của cô gái ấy. Tuy nhiên không quan hệ tình dục cũng như không cầm đầu dương vật cạ thẳng vào mép âm vật. Những hành vi trên của em có nguy cơ với các bệnh tình dục và hiv không ạ?

Tuanmecsedec
19-03-2017, 21:00
Dear anh Tuấn, 3 hôm trước em có ngủ cùng một người phụ nữ ( đã có con, không rõ tình trạng sức khỏe ). sau khi ôm hôn nhau cô ấy có yêu cầu em quan hệ tình dục, nhưng vì không có bao cao su nên em từ chối. Tuy nhiên trong quá trình ôm hôn, cô ấy có đặt tay em vào âm đạo và muốn em fingering. Tay em lại đang có vết xước măng rô, sáng dậy em thấy vết xước măng rô ( bé ) có đóng vẩy, không rõ là sáng mới đóng vẩy hay thế nào. Lúc tối thì em thấy hơi xót. Vả lại dương vật em có vài lần va chạm với âm vật của cô gái ấy. Tuy nhiên không quan hệ tình dục cũng như không cầm đầu dương vật cạ thẳng vào mép âm vật. Những hành vi trên của em có nguy cơ với các bệnh tình dục và hiv không ạ?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nguyen Ha
19-03-2017, 21:30
Dear anh Tuấn, 3 hôm trước em có ngủ cùng một người phụ nữ ( đã có con, không rõ tình trạng sức khỏe ). sau khi ôm hôn nhau cô ấy có yêu cầu em quan hệ tình dục, nhưng vì không có bao cao su nên em từ chối. Tuy nhiên trong quá trình ôm hôn, cô ấy có đặt tay em vào âm đạo và muốn em fingering. Tay em lại đang có vết xước măng rô, sáng dậy em thấy vết xước măng rô ( bé ) có đóng vẩy, không rõ là sáng mới đóng vẩy hay thế nào. Lúc tối thì em thấy hơi xót. Vả lại dương vật em có vài lần va chạm với âm vật của cô gái ấy. Tuy nhiên không quan hệ tình dục cũng như không cầm đầu dương vật cạ thẳng vào mép âm vật. Những hành vi trên của em có nguy cơ với các bệnh tình dục và hiv không ạ?

Chỉ vậy thôi thì không sao.

Faded
22-03-2017, 19:03
Chỉ vậy thôi thì không sao.
Dear chị Hà, 2 ngày nay vào tầm trưa dương vật của em có chảy 1 ít dịch màu trắng, tuy nhiên không đau cũng như đi tiểu không bị buốt. Vậy em đang mắc trứng bệnh gì? Và phải đi khám ở đâu ạ? Em ở Hn

Tuanmecsedec
22-03-2017, 19:43
Dear chị Hà, 2 ngày nay vào tầm trưa dương vật của em có chảy 1 ít dịch màu trắng, tuy nhiên không đau cũng như đi tiểu không bị buốt. Vậy em đang mắc trứng bệnh gì? Và phải đi khám ở đâu ạ? Em ở Hn

Có thể bị viêm,bạn ở Hà Nội thì có thể đến bệnh viện Da Liễu TW khám.

Faded
22-03-2017, 19:50
Có thể bị viêm,bạn ở Hà Nội thì có thể đến bệnh viện Da Liễu TW khám.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. chứ không phải lậu đúng không anh? Vì em không cảm thấy đau hay buốt khi tiểu

Tuanmecsedec
22-03-2017, 19:54
chứ không phải lậu đúng không anh? Vì em không cảm thấy đau hay buốt khi tiểu
Không phải bị Lậu bạn.

Faded
22-03-2017, 19:57
Không phải bị Lậu bạn.

vâng, vậy mai e sẽ đi khám. Thi thoảng hơi ngứa ngứa chút chứ k kiểu rát buốt. Hơi ngại tí cơ mà k khám k yên anh ạ :((

Faded
22-03-2017, 20:25
Không phải bị Lậu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. đi khám càng sớm càng tốt đúng không anh?

Faded
23-03-2017, 20:04
Anh Tuấn ơi cho em hỏi. Ngày hnay dương vật của em đã không còn bị chảy dịch nữa, nhưng vẫn còn cảm giác hơi khó chịu. Có lẽ là bị viêm thật. Hôm nay em cũng chưa có thời gian đi khám. Nhưng triệu chứng của e như thế không phải là lậu đúng k anh?

Tuanmecsedec
23-03-2017, 20:53
Anh Tuấn ơi cho em hỏi. Ngày hnay dương vật của em đã không còn bị chảy dịch nữa, nhưng vẫn còn cảm giác hơi khó chịu. Có lẽ là bị viêm thật. Hôm nay em cũng chưa có thời gian đi khám. Nhưng triệu chứng của e như thế không phải là lậu đúng k anh?

Không phải bị lậu bạn.

Faded
26-03-2017, 11:07
Không phải bị lậu bạn.

Hnay e đã đi khám và xác nhận đã bị lậu. Hiện tại đã tiêm mũi đầu tiên anh ạ

Tuanmecsedec
26-03-2017, 13:17
Hnay e đã đi khám và xác nhận đã bị lậu. Hiện tại đã tiêm mũi đầu tiên anh ạ

Bạn lưu ý bị viêm khác với bị Lậu,bạn đừng có nghe mấy phòng khám tư nhân.Bạn nên đến bệnh viện chuyên khoa lớn.

Faded
27-03-2017, 09:57
Bạn lưu ý bị viêm khác với bị Lậu,bạn đừng có nghe mấy phòng khám tư nhân.Bạn nên đến bệnh viện chuyên khoa lớn.

Dear anh Tuấn, nãy em gọi anh nhưng k được. Em vừa đi xét nghiệm ở Da Liễu tw. Bác sĩ bảo vì triệu chứng k thật sự rõ ràng, và có dấu hiệu viêm thôi nên bảo làm phương pháp xét nghiệm lai phân tử, xét nghiệm toàn bộ các vấn đề qua dịch niệu đạo. Lấy mẫu thì hơi thốn tí vì bị cầm cái tăm bông chọc vào lấy dịch. Hẹn 4/4 đến lấy kết quả.

Tuanmecsedec
27-03-2017, 13:34
Dear anh Tuấn, nãy em gọi anh nhưng k được. Em vừa đi xét nghiệm ở Da Liễu tw. Bác sĩ bảo vì triệu chứng k thật sự rõ ràng, và có dấu hiệu viêm thôi nên bảo làm phương pháp xét nghiệm lai phân tử, xét nghiệm toàn bộ các vấn đề qua dịch niệu đạo. Lấy mẫu thì hơi thốn tí vì bị cầm cái tăm bông chọc vào lấy dịch. Hẹn 4/4 đến lấy kết quả.

Bạn bị viêm thôi,đừng nghe lời mấy phòng khám Trung Quốc.

Faded
27-03-2017, 16:59
Bạn bị viêm thôi,đừng nghe lời mấy phòng khám Trung Quốc.

Vâng a, hi vọng là thế ạ. Trước giờ mua bán cái gì cũng tìm hiểu kỹ mà cuối cùng khám cho bản thân thì lại ẩu. Coi như mất 1tr5 tiền ngu vậy ạ

Faded
29-03-2017, 14:24

Anh Tuấn ơi, cho em hỏi thêm. Nếu như em có lỡ bị tiêm 1 mũi kháng sinh lậu trước 1 ngày khi xét nghiệm lai phân tử = dịch niệu đạo thì giả sử nếu bị lậu thật có xét nghiệm ra không anh? có khi nào bị lậu mà k xét nghiệm ra không ạ?

Charles
29-03-2017, 14:40
Anh Tuấn ơi, cho em hỏi thêm. Nếu như em có lỡ bị tiêm 1 mũi kháng sinh lậu trước 1 ngày khi xét nghiệm lai phân tử = dịch niệu đạo thì giả sử nếu bị lậu thật có xét nghiệm ra không anh? có khi nào bị lậu mà k xét nghiệm ra không ạ?

Nếu bạn bị lậu XN sẽ phát hiện ra.

Faded
31-03-2017, 05:43
Nếu bạn bị lậu XN sẽ phát hiện ra.
Anh ơi, kể từ hôm đi xn về thì e cảm thấy bớt khó chịu ở dương vật . Nhưng sáng ra thỉnh thioảng vẫn thấy có dịch trong suốt, dính dính ở đầu dương vật. Vẫn đang trong thời gian đợi kết quả xn nên em chưa đc điều trị bằng thuốc gì cả. Lo quá, k biết là sao

Charles
31-03-2017, 11:33
Anh ơi, kể từ hôm đi xn về thì e cảm thấy bớt khó chịu ở dương vật . Nhưng sáng ra thỉnh thioảng vẫn thấy có dịch trong suốt, dính dính ở đầu dương vật. Vẫn đang trong thời gian đợi kết quả xn nên em chưa đc điều trị bằng thuốc gì cả. Lo quá, k biết là sao

Có thể do bạn hay nghĩ đến tình dục nên ra dịch hưng phấn thôi.

Faded
04-04-2017, 19:50
Có thể do bạn hay nghĩ đến tình dục nên ra dịch hưng phấn thôi.
Hnay bác sĩ bên da liễu đã trả kq cho em. Em bị nhiễm khuẩn chlamydia a ạ. Không phải lậu. Hiện em đang điều trị kháng sinh garosi + althax

Tuanmecsedec
04-04-2017, 20:47
Hnay bác sĩ bên da liễu đã trả kq cho em. Em bị nhiễm khuẩn chlamydia a ạ. Không phải lậu. Hiện em đang điều trị kháng sinh garosi + althax

Như vậy Tuanmecsedec tư vấn cho bạn không bị lậu là không sai.

Faded
05-04-2017, 01:03

Vâng, em cảm ơn anh. Nhưng buồn quá anh ạ. Có phải là nấm chlamydia chỉ lây qua qhtd k an toàn đúng k ạ? Vậy là ngy em cũng bị nấm đó thì mới bị lây đúng k a?

Faded
05-04-2017, 01:03

Vì em k qhe k at ở ngoài với ai cả

Tuanmecsedec
05-04-2017, 06:21
Vâng, em cảm ơn anh. Nhưng buồn quá anh ạ. Có phải là nấm chlamydia chỉ lây qua qhtd k an toàn đúng k ạ? Vậy là ngy em cũng bị nấm đó thì mới bị lây đúng k a?

Nấm chlamydia dể bị lắm bạn.Cái này điều trị sẽ hết ngay.

Faded
06-04-2017, 11:39
Nấm chlamydia dể bị lắm bạn.Cái này điều trị sẽ hết ngay.

Dễ bị là chỉ cần tiếp xúc là nhiễm thôi hả a? Tự dưng mấy hnay e cứ hay lo nghĩ quá. Lo cả hiv. Buồn thật

Charles
06-04-2017, 12:05
Dễ bị là chỉ cần tiếp xúc là nhiễm thôi hả a? Tự dưng mấy hnay e cứ hay lo nghĩ quá. Lo cả hiv. Buồn thật

Về HIV bạn được tư vấn rồi thì yên tâm.

Faded
06-04-2017, 12:21
Về HIV bạn được tư vấn rồi thì yên tâm.
Hiv k dễ lây như std khác hả a?

Charles
06-04-2017, 14:30

Đúng vậy bạn.

Tuanmecsedec
06-04-2017, 14:44

Đúng rồi bạn.

Faded
11-04-2017, 09:10
Đúng rồi bạn.

Anh Tuấn ơi, nếu bây giờ em muốn đi xn HIV. Thì những loại kháng sinh em uống ( Garosi và Althax ) có ảnh hưởng gì đến kq xn không ạ?

Tuanmecsedec
11-04-2017, 09:16
Anh Tuấn ơi, nếu bây giờ em muốn đi xn HIV. Thì những loại kháng sinh em uống ( Garosi và Althax ) có ảnh hưởng gì đến kq xn không ạ?

Thuốc kháng sinh không ảnh hưởng đến xét nghiệm HIV bạn.

Faded
11-04-2017, 09:56
Thuốc kháng sinh không ảnh hưởng đến xét nghiệm HIV bạn.

Ok anh, vậy cuối tuần này em sẽ đi xn xem sao. Haiz, mấy hôm nay lo lắng buồn bã chán quá anh ạ

Tuanmecsedec
11-04-2017, 09:57
Ok anh, vậy cuối tuần này em sẽ đi xn xem sao. Haiz, mấy hôm nay lo lắng buồn bã chán quá anh ạ

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Faded
11-04-2017, 10:05
Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

vâng ạ...có điều tự nhiên bị std nên e lại lo lắng.

Charles
11-04-2017, 10:13
vâng ạ...có điều tự nhiên bị std nên e lại lo lắng.

Bị STD đâu có liên quan gì đến HIV.

Faded
12-04-2017, 13:41
Bị STD đâu có liên quan gì đến HIV.
anh ơi cho em hỏi với. Em có đọc hướng dẫn sử dụng thuốc Althax có thấy công dụng của thuốc là tăng khảng thể kháng virus và hạn chế những triệu chứng của HIV. Không rõ là nó có gây dương tính giả với xn AgAb không ạ?

Tuanmecsedec
12-04-2017, 14:11
anh ơi cho em hỏi với. Em có đọc hướng dẫn sử dụng thuốc Althax có thấy công dụng của thuốc là tăng khảng thể kháng virus và hạn chế những triệu chứng của HIV. Không rõ là nó có gây dương tính giả với xn AgAb không ạ?

Bạn lo lắng xa quá,lo là dương tính thật chứ dương tính giả mà sợ gì.Bạn yên tâm dù cái test nào có phản ứng lần đầu đều phải xét nghiệm lại để khẳng định mẩu máu có dương tính (thật) hay không.

Kiểu nói như bạn,nếu uống thuốc đó là không đi xét nghiệm hay sao,vì sợ dương tính giả.Cái quan trọng đi xét nghiệm cần kết quả âm tính và mong là kết quả dương tính giả chứ đừng dương tính thật.Tuanmecsedec nói vậy bạn hiểu chứ.

Trở lại vấn đề của bạn,Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

Faded
12-04-2017, 17:30
Bạn lo lắng xa quá,lo là dương tính thật chứ dương tính giả mà sợ gì.Bạn yên tâm dù cái test nào có phản ứng lần đầu đều phải xét nghiệm lại để khẳng định mẩu máu có dương tính (thật) hay không.

Kiểu nói như bạn,nếu uống thuốc đó là không đi xét nghiệm hay sao,vì sợ dương tính giả.Cái quan trọng đi xét nghiệm cần kết quả âm tính và mong là kết quả dương tính giả chứ đừng dương tính thật.Tuanmecsedec nói vậy bạn hiểu chứ.

Trở lại vấn đề của bạn,Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

Có lẽ lo lắng quá nên e sinh hoang tưởng mất rồi.

Charles
12-04-2017, 19:39
Có lẽ lo lắng quá nên e sinh hoang tưởng mất rồi.

Bạn đang hoang tưởng (mơ) về kết quả dương tính hả? Không đến lượt đâu.

Faded
15-04-2017, 20:05
Bạn đang hoang tưởng (mơ) về kết quả dương tính hả? Không đến lượt đâu.
Anh ơi, bị chlamydia thế này có "quay tay" đc k ạ :)) e đang uống thuốc nên k dám qhtd vs bạn gái. Mà lâu k cho ra thì nghe đồn cũng k tốt. E nhịn tháng nay r :))

Charles
16-04-2017, 19:57
Anh ơi, bị chlamydia thế này có "quay tay" đc k ạ :)) e đang uống thuốc nên k dám qhtd vs bạn gái. Mà lâu k cho ra thì nghe đồn cũng k tốt. E nhịn tháng nay r :))

Quay tay nếu nhiều quá thì ảnh hưởng sức khoẻ chính bạn thôi chứ đâu ảnh hưởng gì hoà bình thế giới.

Tuanmecsedec
17-04-2017, 06:53

Bạn cứ quay tay vô tư không sao hết.