PDA

View Full Version : tư vấn giúp e về nguy cơ tuột bao cao su còn che đầu dương vật

xinchao4
09-01-2017, 08:10
chào anh chị .
Em quan hệ vs gmd có sử dụng bcs , không os. lúc quan hệ xong e rút dv ra thì thấy bcs tuột còn chỉ đủ che khất dương vật . vậy em có nguy cơ không ạ
Em nghe nói là quan hệ nếu bcs tuột sẽ cảm nhận và biết liền, và nếu tuột bcs thì bcs sẽ nằm trong âm đạo nên rút dương vật ra sẽ không còn bcs nữa mà e rút dv ra bcs vẫn còn dính trên khất dương vật. nên trường hợp của em không sao đúng không ạ

Charles
09-01-2017, 08:18
chào anh chị .
Em quan hệ vs gmd có sử dụng bcs , không os. lúc quan hệ xong e rút dv ra thì thấy bcs tuột còn chỉ đủ che khất dương vật . vậy em có nguy cơ không ạ
Em nghe nói là quan hệ nếu bcs tuột sẽ cảm nhận và biết liền, và nếu tuột bcs thì bcs sẽ nằm trong âm đạo nên rút dương vật ra sẽ không còn bcs nữa mà e rút dv ra bcs vẫn còn dính trên khất dương vật. nên trường hợp của em không sao đúng không ạ

Quan trọng nhất đầu khấc DV mà BCS còn che được là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
09-01-2017, 08:25
chào anh chị .

Quan trọng là còn bảo vệ đầu dương vật là không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

xinchao4
09-01-2017, 08:44
nếu bị tuột hoàn toàn thì bcs sẽ nằm trong âm đạo , khi mình rút dv ra thì lúc ấy không thấy bcs sẽ có nguy cơ, vậy cho em hỏi bị tuột hoàn toàn mình sẽ nhận biết liền đúng không ạ.

xinchao4
09-01-2017, 08:45
bị tuột bcs thì mình và bạn tình sẽ nhận biết liền đúng không ạ

Tuanmecsedec
09-01-2017, 08:50
bị tuột bcs thì mình và bạn tình sẽ nhận biết liền đúng không ạ

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
09-01-2017, 08:58
nếu bị tuột hoàn toàn thì bcs sẽ nằm trong âm đạo , khi mình rút dv ra thì lúc ấy không thấy bcs sẽ có nguy cơ, vậy cho em hỏi bị tuột hoàn toàn mình sẽ nhận biết liền đúng không ạ.

Đúng rồi, cả hai sẽ cảm nhận được ngay và sau khi rút ra bạn sẽ nhận thấy ngay.

xinchao4
09-01-2017, 09:05
vậy trường của em rút dương vật ra mà bcs còn dính trên khất đầu dv ,vậy em không có nguy cơ đúng không ạ. em cảm ơn anh Tuấn và anh Trường

Tuanmecsedec
09-01-2017, 09:06
vậy trường của em rút dương vật ra mà bcs còn dính trên khất đầu dv ,vậy em không có nguy cơ đúng không ạ. em cảm ơn anh Tuấn và anh Trường

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Charles
09-01-2017, 09:07

BQT đã khẳng định ngay từ đầu rồi, bạn yên tâm đi.

xinchao4
09-01-2017, 10:20
dạ em cảm ơn mọi người ạ