PDA

View Full Version : Sợ lây hiv từ quan ca phe

Giahuy134
09-01-2017, 22:35
Chào mấy bác vì một số lý do nào đó con không vào nick minhhieunguyen nữa .Hôm nay xin mấy bác tư vấn giúp con với a . Chuyện của con là vây ,buổi tối con ra quán cà phê cùng ba mẹ .lúc đó con ngồi cái ghế mà có nhiều người qua lại .Trong lúc này con mãi chơi games thì nhìn thấy 2 anh kia ,trong giống người nghiện lắm . 2anh đó cứ đi qua chỗ con mấy lần luôn.Con đang chơi thì có giọt gi bay vào mắt thì con chớp mắt cảm giác giống như khi mới ngủ dây giống như là nước ghèn nhớt nhớt giống như dịch và ướt nhớt .Không có gương soi nữa mới chết ,con có lấy điện thoại ra xem thì không thấy gì vì mờ qúa ,con bị cận nữa.Con đành phải lấy khăn giấy ướt ở quán càfê lâu thì khi thấy gì « con sợ trong lúc lâu thì đây máu vào trong nên không thấy» ? Con nhìn thấy một người con gái ngồi kế anh đó con sợ là gái bán dâm... anh chị cô bác cho hỏi có nguy cơ không ? (Con sợ 2 người kia bị đứt tay hay vung vẩy tay dung kim tiêm phóng máu để trả thù đời thì chết con) vì trên mạng có nhiều thằng tra thù lắm nên con lo . Có khi nào máu vào không cảm nhận dc không và cũng không chừng máu số lượng ít không thấy cay không a .Con có nên dùng pep không .Con cảm ơn

Tuanhoang
09-01-2017, 22:41
Bạn chỉ tưởng tượng th. Chả ai cầm cây kim đi văng máu ra đâu.

Giahuy134
09-01-2017, 22:43
Da anh ơi em sợ trong lúc ngang qua ho xịt kim dính ít máu có khi nào em không biết ko

Charles
09-01-2017, 22:46
Chào mấy bác vì một số lý do nào đó con không vào nick minhhieunguyen nữa .Hôm nay xin mấy bác tư vấn giúp con với a . Chuyện của con là vây ,buổi tối con ra quán cà phê cùng ba mẹ .lúc đó con ngồi cái ghế mà có nhiều người qua lại .Trong lúc này con mãi chơi games thì nhìn thấy 2 anh kia ,trong giống người nghiện lắm . 2anh đó cứ đi qua chỗ con mấy lần luôn.Con đang chơi thì có giọt gi bay vào mắt thì con chớp mắt cảm giác giống như khi mới ngủ dây giống như là nước ghèn nhớt nhớt giống như dịch và ướt nhớt .Không có gương soi nữa mới chết ,con có lấy điện thoại ra xem thì không thấy gì vì mờ qúa ,con bị cận nữa.Con đành phải lấy khăn giấy ướt ở quán càfê lâu thì khi thấy gì « con sợ trong lúc lâu thì đây máu vào trong nên không thấy» ? Con nhìn thấy một người con gái ngồi kế anh đó con sợ là gái bán dâm... anh chị cô bác cho hỏi có nguy cơ không ? (Con sợ 2 người kia bị đứt tay hay vung vẩy tay dung kim tiêm phóng máu để trả thù đời thì chết con) vì trên mạng có nhiều thằng tra thù lắm nên con lo . Có khi nào máu vào không cảm nhận dc không và cũng không chừng máu số lượng ít không thấy cay không a .Con có nên dùng pep không .Con cảm ơn

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng thôi, không có nguy cơ.

Giahuy134
09-01-2017, 22:48
Da anh ơi em còn thấy họ cầm bịch gi màu đen ,có khi nào bịch đó làm kim tiêm không a

Giahuy134
09-01-2017, 22:50
Em có nhìn thì ho cứ nhìn em hoài em sợ qúa anh ơi

Tuanhoang
09-01-2017, 22:52
Nếu bạn cứ ám ảnh thì sao mà ra khỏi nhà đc. Suy nghĩ tích cực đi bạn

Charles
09-01-2017, 22:55
Da anh ơi em còn thấy họ cầm bịch gi màu đen ,có khi nào bịch đó làm kim tiêm không a

Người ta cầm gì kệ người ta, đâu có gì phải xoắn.

Giahuy134
09-01-2017, 23:02
Da em hiểu ý anh ạ . Lúc em nhìn họ ,có khi nào họ bị em nhìn rồi thấy ghét em . Vì họ tưởng em báo công an nên họ muốn loài bo vật chướng ngai là em không . Rồi họ gia vo đi ngang qua em rồi đi ngang qua em rồi quơ tay qua em máu rơt vào mắt em không a. Số em kho that đó anh . Họ nghĩ em la một thằng theo dõi nên tra thu bằng cách này không anh?

Giahuy134
09-01-2017, 23:05
Không biết em đái ra một đống bọt trắng có liên quan gì với hiv không anh

Charles
09-01-2017, 23:05
Da em hiểu ý anh ạ . Lúc em nhìn họ ,có khi nào họ bị em nhìn rồi thấy ghét em . Vì họ tưởng em báo công an nên họ muốn loài bo vật chướng ngai là em không . Rồi họ gia vo đi ngang qua em rồi đi ngang qua em rồi quơ tay qua em máu rơt vào mắt em không a. Số em kho that đó anh . Họ nghĩ em la một thằng theo dõi nên tra thu bằng cách này không anh?

Tự dọa mình thế đủ rồi. Hãy tỉnh mộng đi cưng.

Giahuy134
09-01-2017, 23:13
Em không biết phải làm sao nữa vì em chớp chớp nhẹ mắt thấy ướt ướt . Em nhìn chị kia xăm mình hút thuốc gi giống như thuốc điên tư ,nhuộm tóc đỏ nữa mới ghê . Em nghĩ chị này có quan hệ với tình dục với ông kia

Tuanhoang
09-01-2017, 23:18
Ngủ đi bạn ơi. Đừng hão huyền nữa

Charles
09-01-2017, 23:19
Em không biết phải làm sao nữa vì em chớp chớp nhẹ mắt thấy ướt ướt . Em nhìn chị kia xăm mình hút thuốc gi giống như thuốc điên tư ,nhuộm tóc đỏ nữa mới ghê . Em nghĩ chị này có quan hệ với tình dục với ông kia

Bạn yên tâm không sao đâu.

Giahuy134
09-01-2017, 23:26
Da em cám ơn 2 anh . Số em xui thật vừa mới không dám nghĩ tới ung thư vì em có nguy cơ với HIV nữa .Nếu có chết vì bệnh chắc em uống thuốc ngủ chết qúa ,em cảm ơn 2 anh ,em còn rất nhiều chuyện có thể xay ra trong vài ngày nữa , đến lúc đó em mong mấy anh chi giáo giúp em . Em cám ơn . Đừng cười em =( những điều trên em nói ra sự thật)

Giahuy134
09-01-2017, 23:28
Chào mấy đây em có uống ca cao ,ca phê , tra xanh kho ngủ thật.Lại phải lo dai dài rồi:monkeys16:

Tuanhoang
09-01-2017, 23:29
Bạn có thể đọc truyện ma dễ ngủ :v

Giahuy134
09-01-2017, 23:39
Em có đọc qua những câu hỏi thiếu kiến thức HIV ki thì . Công nhận độc mấy câu thành viên comment buồn cười vi đọc không nổi .Nhưng em nghĩ lai thì trong lúc người ta buồn can tư vấn em lại cười ́thì cảm thấy xấu hổ thật .Em phải dồn hết cái buồn cười để đọc hết a. Em cũng cám ơn nhờ có diễn đàn này em mới biết ai cũng gặp ́trườn hợp như Em .Em tưởng chỉ có mình em.Dù sao cũng cám ơn mấy anh chị up lên . Thật sự cảm nhận của em đọc thấy may ông này hoang tưởng hơn em ,em đã không ngưng cười.

Giahuy134
09-01-2017, 23:40
Truyện ma thì lai lười đọc lắm anh ơi

Tuanmecsedec
10-01-2017, 06:50

Chủ đề của bạn chỉ là suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Giahuy134
10-01-2017, 15:39
Bác tuấn cho con hỏi nếu muốn hỏi tiếp có cần lập topic khác không?

Tuanmecsedec
10-01-2017, 15:41
Bác tuấn cho con hỏi nếu muốn hỏi tiếp có cần lập topic khác không?

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Giahuy134
10-01-2017, 16:22
Vâng giúp con cái này với a . Hôm nay con có ra chợ mua đồ . Chợ này rất là đồng người .con có chen vào mua đồ ,trong lúc chen vào thì có vật la bay vào mắt .Con nghi qúa không biết liệu có ai bi chả y máu vẩy tay văng vào mắt con không? Đông qúa con không xác định dc nước đó ở đâu
Tiếp con có về .Trong lúc về con chen vào đám đông thì chân con đau nhói ,khi về con có kiểm tra thì thấy một vết giống kim đâm đang đống vẩy giống máu .Con muốn hỏi là lúc con chen qua đám đông có ai cầm kim tiêm trà trộn đâm con không . Hu hu con xui qúa

Charles
10-01-2017, 16:31
Vâng giúp con cái này với a . Hôm nay con có ra chợ mua đồ . Chợ này rất là đồng người .con có chen vào mua đồ ,trong lúc chen vào thì có vật la bay vào mắt .Con nghi qúa không biết liệu có ai bi chả y máu vẩy tay văng vào mắt con không? Đông qúa con không xác định dc nước đó ở đâu
Tiếp con có về .Trong lúc về con chen vào đám đông thì chân con đau nhói ,khi về con có kiểm tra thì thấy một vết giống kim đâm đang đống vẩy giống máu .Con muốn hỏi là lúc con chen qua đám đông có ai cầm kim tiêm trà trộn đâm con không . Hu hu con xui qúa

Bạn có học khoa suy diễn cao cấp nào không mà sao suy diễn giỏi vậy?

Giahuy134
10-01-2017, 16:47
Bạn có học khoa suy diễn cao cấp nào không mà sao suy diễn giỏi vậy?

Em không có hoang tưởng a . Có khi nào em bi đâm mà không đau , em thấy nhói

Charles
10-01-2017, 17:02
Em không có hoang tưởng a . Có khi nào em bi đâm mà không đau , em thấy nhói

Bạn mua kim về tự thí nghiệm sẽ có câu trả lời ngay.

Giahuy134
10-01-2017, 17:12
Bạn mua kim về tự thí nghiệm sẽ có câu trả lời ngay.

Vậy em mua ở đâu đây anh ? Em Muốn thử để mốt ai đâm còn biết

Charles
10-01-2017, 18:05
Vậy em mua ở đâu đây anh ? Em Muốn thử để mốt ai đâm còn biết

Bạn đến hiệu thuốc tây mua.

Giahuy134
10-01-2017, 19:09
Da em cám ơn anh ,anh tư vấn giúp em trườn hợp nữa nha anh.

Chuyện này cách đây 2 tháng ,Khi em chay xe ơ đường phạm văn đồng vào buổi trưa .Anh của em chơ em đi .Đang chạy xe thì bỗng nhiên em cay mắt chảy nước đến nổi mắt phải nhắm lại ,mắt phải.Lúc đó em nhìn lại thì có vài người chay xe ngang em . Theo ký uc của em có nhìn thấy 1 người xăm trổ nhìn giống người nghiện ,chay qua mặt em .Em không biết người đó có chảy máu không nữa. Người đó chạy xẹt qua em thì em thấy cay mắt .Người đó chạy nhanh qúa em không nhìn coi tay người đó có bị chảy máu.Em co đọc trên diễn đàn máu văng vào mắt sẽ cay .Nghĩ lai em sợ qúa ,em có nguy cơ không a

Charles
10-01-2017, 19:25
Da em cám ơn anh ,anh tư vấn giúp em trườn hợp nữa nha anh.

Chuyện này cách đây 2 tháng ,Khi em chay xe ơ đường phạm văn đồng vào buổi trưa .Anh của em chơ em đi .Đang chạy xe thì bỗng nhiên em cay mắt chảy nước đến nổi mắt phải nhắm lại ,mắt phải.Lúc đó em nhìn lại thì có vài người chay xe ngang em . Theo ký uc của em có nhìn thấy 1 người xăm trổ nhìn giống người nghiện ,chay qua mặt em .Em không biết người đó có chảy máu không nữa. Người đó chạy xẹt qua em thì em thấy cay mắt .Người đó chạy nhanh qúa em không nhìn coi tay người đó có bị chảy máu.Em co đọc trên diễn đàn máu văng vào mắt sẽ cay .Nghĩ lai em sợ qúa ,em có nguy cơ không a

Bạn luôn luôn trong trạng thái hoang tưởng, BQT khuyên bạn thật lòng nên khám chữa sớm đi, để lâu bệnh nặng còn nguy hiểm hơn HIV rất nhiều.

Giahuy134
10-01-2017, 19:37
Da lúc trước em có khám khoa thần kinh rồi a. Ông bs nói máu văng vào mắt không có nguy cơ ,ông ́t có nói nêu bị trây xươc chạm vào máu người kia cũng không có nguy cơ .Lúc đó em có lên diễn đàn kia tư vấn thì bs bình nói nếu máu dính vào thì có nguy cơ cho dù ít máu cũng vậy. Em sợ tay ông kia chảy máu ông vung tay lên thê máu văng vào mắt .Em sợ ông ta nghiện ma túy và bi hiv ma ổng biết máu văng vào mắt bị hiv . Hay ổng muốn hai nhiều người ma trong đó em là nạn nhân huhu

Charles
10-01-2017, 19:41
Da lúc trước em có khám khoa thần kinh rồi a. Ông bs nói máu văng vào mắt không có nguy cơ ,ông ́t có nói nêu bị trây xươc chạm vào máu người kia cũng không có nguy cơ .Lúc đó em có lên diễn đàn kia tư vấn thì bs bình nói nếu máu dính vào thì có nguy cơ cho dù ít máu cũng vậy. Em sợ tay ông kia chảy máu ông vung tay lên thê máu văng vào mắt .Em sợ ông ta nghiện ma túy và bi hiv ma ổng biết máu văng vào mắt bị hiv . Hay ổng muốn hai nhiều người ma trong đó em là nạn nhân huhu

Bạn chỉ hoang tưởng thôi, cứ suy diễn như này thì BS tâm thần cũng phải bó tay.

Giahuy134
10-01-2017, 19:42
Tính ra HIV cũng dễ lây qúa đúng không anh.bọn nghiện không đâm kim .Em sợ bọn nghiện biết hiv có thể lây qua mắt,rồi chán đời tra thu bang cách nay dung không anh

Charles
10-01-2017, 19:44
Tính ra HIV cũng dễ lây qúa đúng không anh.bọn nghiện không đâm kim .Em sợ bọn nghiện biết hiv có thể lây qua mắt,rồi chán đời tra thu bang cách nay dung không anh

Chủ đề này BQT thấy không cần thiết tư vấn vì chỉ suy diễn vớ vẩn. Nếu bạn lo lắng thì cứ đi XN nhé.

Tuanmecsedec
10-01-2017, 20:38

Suy diễn hoang tưởng thôi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.