PDA

View Full Version : Quan hệ đồng tính nữ

green_apple
12-01-2017, 14:20
Em là nữ, cách đây 8 năm , em có vài lần quan hệ đồng tính .Bây giờ chị đó đã có gia đình và có con. Con của chị 4 tuổi phát triển bình thường. Khoảng 1 tháng nay cổ em bị sưng bên trái , và cách đây mấy ngày thì em sờ vào cảm thấy có hạch, . Từ trước đến nay em vẫn khỏe mạnh bình thường. Cho em hỏi triệu chứng của em có phải bị hiv hay không??

Charles
12-01-2017, 15:47
Em là nữ, cách đây 8 năm , em có vài lần quan hệ đồng tính .Bây giờ chị đó đã có gia đình và có con. Con của chị 4 tuổi phát triển bình thường. Khoảng 1 tháng nay cổ em bị sưng bên trái , và cách đây mấy ngày thì em sờ vào cảm thấy có hạch, . Từ trước đến nay em vẫn khỏe mạnh bình thường. Cho em hỏi triệu chứng của em có phải bị hiv hay không??

Quan hệ đồng tính nữ thì chỉ là dùng tay, miệng để kích thích lẫn nhau, như vậy không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
12-01-2017, 15:53

Bạn xem chủ đề này.

Chủ đề: Các câu hỏi và câu trả lời về các vấn đề cơ bản về sức khỏe Lesbian.. (http://www.diendanhiv.vn/threads/142-Cac-cau-hoi-va-cau-tra-loi-ve-cac-van-de-co-ban-ve-suc-khoe-Lesbian)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

green_apple
14-01-2017, 11:31
nếu bây giờ em xét nghiệm hiv bằng phương pháp test nhanh thì có xảy ra hiện tượng dương tính giả k >>

Tuanmecsedec
14-01-2017, 13:44
nếu bây giờ em xét nghiệm hiv bằng phương pháp test nhanh thì có xảy ra hiện tượng dương tính giả k >>

Xét nghiệm chỉ sợ dương tính thật thôi ban,chứ dương tính giả thì sợ gì.Bạn chưa đi xét nghiệm mà lo sợ (vớ vẩn) như vậy thì khỏi đi xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.