PDA

View Full Version : Em nghi bị kim tim đâm vào chân

Phúc Lê
12-01-2017, 16:14
Em(năm nay lớp 8 )nghi bị kim tim đâm vào ngón chân cái lúc nãy em chạy trong trường mà có chạy vô mấy bụi cỏ với lại dẫm lên mấy viên đá xanh nhỏ lúc đấy em chạy giỡn với bạn nên không mang dép một lát sau em đi em nhấn ngón chân cái xuống đất nhẹ thì bị tê từ một vị trí trong ngón chấn cái ấn cái nữa thì nó đổi chỗ tê trong ngón chân cái em ấn mạnh xuống là tê không chịu nổi luôn không biết em có bị kim tim ha gì đâm vào không ạ em sợ bị dính kim tim rồi dính hiv quá

Phúc Lê
12-01-2017, 19:44
ai giúp em với

Charles
12-01-2017, 19:46
Em(năm nay lớp 8 )nghi bị kim tim đâm vào ngón chân cái lúc nãy em chạy trong trường mà có chạy vô mấy bụi cỏ với lại dẫm lên mấy viên đá xanh nhỏ lúc đấy em chạy giỡn với bạn nên không mang dép một lát sau em đi em nhấn ngón chân cái xuống đất nhẹ thì bị tê từ một vị trí trong ngón chấn cái ấn cái nữa thì nó đổi chỗ tê trong ngón chân cái em ấn mạnh xuống là tê không chịu nổi luôn không biết em có bị kim tim ha gì đâm vào không ạ em sợ bị dính kim tim rồi dính hiv quá

Bạn chỉ dẫm phải sỏi hay mảnh gì đó thôi, không phải kim tiêm đâu.

Phúc Lê
12-01-2017, 20:41
em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
12-01-2017, 21:12

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.