PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục xong nổi chấm đỏ li ti đầu dương vật

13012016
12-01-2017, 21:20
Em có quan hệ td với GMD, có sử dụng bcs, sau khi quan hệ em còn hứng nước vào bcs và ko thấy rách, ko thấy nước chảy ra. Trước đó GMD có BJ ko bao cho em. Sau hai ngày thì em phát hiện đầu dương vật nổi chấm đỏ li ti nhưng ko có cảm giác ko thấy ngứa rát gì cả. Cho em hỏi có phải bcs dơ nên em bị như vậy ko? Cho hỏi em bị gì vậy? Em xin cảm ơn

Charles
12-01-2017, 21:34
Em có quan hệ td với GMD, có sử dụng bcs, sau khi quan hệ em còn hứng nước vào bcs và ko thấy rách, ko thấy nước chảy ra. Trước đó GMD có BJ ko bao cho em. Sau hai ngày thì em phát hiện đầu dương vật nổi chấm đỏ li ti nhưng ko có cảm giác ko thấy ngứa rát gì cả. Cho em hỏi có phải bcs dơ nên em bị như vậy ko? Cho hỏi em bị gì vậy? Em xin cảm ơn

Trường hợp bạn không có nguy cơ HIV. Còn nhưng chấm đỏ ở đầu DV không ngứa không rát thì đó là biểu hiện bình thường thôi.

Tuanmecsedec
12-01-2017, 21:36

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.