PDA

View Full Version : GMD liếm dương vật

jokerman
12-01-2017, 22:27
Khi nãy em có đi massage. Em dặn co nhân viên là ko được ngậm dương vật. Cô nhan viên dùng lưỡi liếm quanh đầu khất, liếm ngắt quãng chưa lần nào quá 10s. Em về tắm và rửa xà phòng thì thay dv ko đau rát gì. Vay em có bị bệnh sùi mao gà, giang mai... gì không ạ?

Lục Giang
12-01-2017, 22:38
Khi nãy em có đi massage. Em dặn co nhân viên là ko được ngậm dương vật. Cô nhan viên dùng lưỡi liếm quanh đầu khất, liếm ngắt quãng chưa lần nào quá 10s. Em về tắm và rửa xà phòng thì thay dv ko đau rát gì. Vay em có bị bệnh sùi mao gà, giang mai... gì không ạ?
chỉ liếm sơ vậy, ngắt quãng thì ko sao đâu bạn, ko đủ thời gian và lượng vi rut tiếp xúc, yên tâm đi nhé

jokerman
12-01-2017, 22:43
chỉ liếm sơ vậy, ngắt quãng thì ko sao đâu bạn, ko đủ thời gian và lượng vi rut tiếp xúc, yên tâm đi nhé
Vay liếm bao lâu thì mới có nguy cơ ạ? Em đã dặn mà co nv cứ trêu em lấy luoi liếm .

Lục Giang
12-01-2017, 22:46
Vay liếm bao lâu thì mới có nguy cơ ạ? Em đã dặn mà co nv cứ trêu em lấy luoi liếm .
bạn chỉ cần biết bạn ko có nguy cơ, trừ khi os trực tiếp và thời gian tiếp xúc đủ ( 45s trở lên) mới có nguy cơ, chứ liếm thì ko đủ dung lượng nước bọt cũng như lượng vi rut xâm nhập

jokerman
12-01-2017, 22:53
Có truong hợp nào liếm sơ mà vẫn dính ko ạ?

Lục Giang
12-01-2017, 23:35
Có truong hợp nào liếm sơ mà vẫn dính ko ạ?
đừng hỏi cắc cớ vậy chứ anh bạn, chúng tôi tư vấn có cơ sở rõ rnàg , có nói có, ko nói ko, ko 2 hàng nhé

Tuanmecsedec
13-01-2017, 07:06

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

jokerman
17-01-2017, 08:08
Cho em hỏi là có khi nào dv mình bị xước nhỏ mà mình ko cảm nhận được không ạ?

Tuanmecsedec
17-01-2017, 08:20
Cho em hỏi là có khi nào dv mình bị xước nhỏ mà mình ko cảm nhận được không ạ?

Bạn không cần quan tâm vấn đề này,cho dù như thế nào thì hành vi của bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.