PDA

View Full Version : xin tư vấn

Tôi là ai
14-01-2017, 18:26
anh Tuấn và các anh chi cho em làm phiền chút ạ. băng cá nhân của australia ma sao no de là sản xuat bởi zhejiang kanglidi medical articles , LTD CHINA. vây là của ttrung quốc hả mấy anh , từ đó tới giờ em xài nhiều lắm, đi làm đứt tay là em băng. em sợ TRUNG QUỐC lại....., hiệu của nó là ZiLGo.

Nguyen Ha
14-01-2017, 18:39
anh Tuấn và các anh chi cho em làm phiền chút ạ. băng cá nhân của australia ma sao no de là sản xuat bởi zhejiang kanglidi medical articles , LTD CHINA. vây là của ttrung quốc hả mấy anh , từ đó tới giờ em xài nhiều lắm, đi làm đứt tay là em băng. em sợ TRUNG QUỐC lại....., hiệu của nó là ZiLGo.

Của Trung Quốc hay của gì đi nữa thì HIV cũng không sống được trên miếng băng cá nhân.

Tịnh Tâm
14-01-2017, 19:25
Băng cá nhân China hay Chani gì cũng k có lây bệnh gì. Chỉ có ám ảnh mới gây bệnh thôi nhé. :2375547:

Tuanmecsedec
14-01-2017, 19:43

Lo lắng tào lao mía lao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tôi là ai
14-01-2017, 20:27
mấy anh ơi, em nghe nói Trung Quốc đang ....gì đó, em rất lo. em cũng suy nghĩ như vậy, nhưng băng cá nhân có phần giấy bọc xung quanh không thoát hơi bên trong ra có khi nào H sông lâu trong đó dc k?

Nguyen Ha
14-01-2017, 20:29
mấy anh ơi, em nghe nói Trung Quốc đang ....gì đó, em rất lo. em cũng suy nghĩ như vậy, nhưng băng cá nhân có phần giấy bọc xung quanh không thoát hơi bên trong ra có khi nào H sông lâu trong đó dc k?

Bạn lo bò trắng răng. Nếu HIV lây nhiễm như vậy chắc xã hội loài người đều bị HIV hết.

Tuanmecsedec
14-01-2017, 20:34

Bạn lưu ý,đây là diễn đàn tư vấn về HIV,diễn đàn nghiêm cấm không được mang chính trị vào diễn đàn.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tôi là ai
14-01-2017, 22:04
cảm ơn a TUẤN, cảm ơn mọi người