PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

nmc1997
15-01-2017, 11:26
Chuyện là hôm rồi e có đi gái md tầm 40t,trong lúc quan hệ dương vật e bị xìu nên hình như có hơi tuột bao nhưng vẫn còn chụp quy đầu lại,xong em lấy ra ngoài em tự quay cho đến khi xuất tinh luôn.Từ lúc đó về nhà em có hơi mệt mỏi,choáng em không biết là có phải do em lo lắng quá nên đâm ra v ko trong đầu em lúc nào cũng nghĩ tới khả năng mình bị nhiễm HIV,em không biết có phải vì vậy nên em mới mệt mỏi khó chịu trong người không,không chia sẻ được với ai,chỉ chia sẻ được với anh chị trên này....

Tịnh Tâm
15-01-2017, 11:29
Theo những gì bạn kể thì k có nguy cơ.
Bạn k cần lo lắng.

nmc1997
15-01-2017, 11:47
e cũng nghĩ v chắc tại e suy nghĩ nhiều quá đâm ra stress mệt mỏi đau đầu huhu

Tuanmecsedec
15-01-2017, 15:05
Chuyện là hôm rồi e có đi gái md tầm 40t,trong lúc quan hệ dương vật e bị xìu nên hình như có hơi tuột bao nhưng vẫn còn chụp quy đầu lại,xong em lấy ra ngoài em tự quay cho đến khi xuất tinh luôn.Từ lúc đó về nhà em có hơi mệt mỏi,choáng em không biết là có phải do em lo lắng quá nên đâm ra v ko trong đầu em lúc nào cũng nghĩ tới khả năng mình bị nhiễm HIV,em không biết có phải vì vậy nên em mới mệt mỏi khó chịu trong người không,không chia sẻ được với ai,chỉ chia sẻ được với anh chị trên này....

e cũng nghĩ v chắc tại e suy nghĩ nhiều quá đâm ra stress mệt mỏi đau đầu huhu

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.