PDA

View Full Version : Anh chị giúp em với ạ, sợ lây nhiễm cho người yêu

cuocsong19
16-01-2017, 19:39
Em có nguy cơ cách đây 6 tuần khi em quan hệ có bao cao su và oral sex với gái mại dâm khi em đang bị viêm răng và viêm họng em sợ dịch âm đạo của gái mại dâm vào những chỗ đó trong khi răng miệng em không được tốt nên em đã uống pep để an toàn và hôm qua em có quan hệ với người yêu tức là 1 tuần khi ngưng pep có dùng bao cao su và oral sex với người yêu có xuất tinh trong miệng người yêu em, người yêu em có oral cho em và nuốt tinh dịch đó vậy người yêu em có nguy cơ không ạ và hành vi em oral với gái mại dâm khi bị chảy máu chân răng và viêm họng có nguy cơ với HIV không ạ dùng pep có cần thiết không ạ.

Nguyen Ha
16-01-2017, 20:06
Em có nguy cơ cách đây 6 tuần khi em quan hệ có bao cao su và oral sex với gái mại dâm khi em đang bị viêm răng và viêm họng em sợ dịch âm đạo của gái mại dâm vào những chỗ đó trong khi răng miệng em không được tốt nên em đã uống pep để an toàn và hôm qua em có quan hệ với người yêu tức là 1 tuần khi ngưng pep có dùng bao cao su và oral sex với người yêu có xuất tinh trong miệng người yêu em, người yêu em có oral cho em và nuốt tinh dịch đó vậy người yêu em có nguy cơ không ạ và hành vi em oral với gái mại dâm khi bị chảy máu chân răng và viêm họng có nguy cơ với HIV không ạ dùng pep có cần thiết không ạ.
Oral sex không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai , mào gà, viêm gan b. Bạn gái bạn ko có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Tuanmecsedec
16-01-2017, 20:12

Bạn hỏi việc này làm chi nữa,vì bạn đã đi xét nghiệm rồi.

Chủ đề: Xét nghiệm sau 6 tuần có dùng thuốc phơi nhiễm. (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/49367-Xet-nghiem-sau-6-tuan-co-dung-thuoc-phoi-nhiem)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.