PDA

View Full Version : Chất nhờn của gmd dính vào dương vật

Chaongaymoi123
17-01-2017, 19:51
Lúc em quan hệ có dùng bcs, sau đó gmd tháo bcs ra và kích dục bằng tay cho em khoảng 15p vì kich dục lâu nên em thấy rát ở dương vật(da đỏ lên vì ma sát lâu, em ko rõ có bị xước da không nữa ) và chất dịch của cô ấy dính vào dương vật của em, sau đó em chỉ vệ sinh qua bằng nước. liệu em có nguy cơ bị lây nhiễm hiv không ạ. Mong anh chị tư vấn cho em với

Nguyen Ha
17-01-2017, 19:59
Lúc em quan hệ có dùng bcs, sau đó gmd tháo bcs ra và kích dục bằng tay cho em khoảng 15p vì kich dục lâu nên em thấy rát ở dương vật(da đỏ lên vì ma sát lâu, em ko rõ có bị xước da không nữa ) và chất dịch của cô ấy dính vào dương vật của em, sau đó em chỉ vệ sinh qua bằng nước. liệu em có nguy cơ bị lây nhiễm hiv không ạ. Mong anh chị tư vấn cho em với

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Chaongaymoi123
17-01-2017, 20:11
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Lúc cô ấy tháo bcs thì chất nhờn dính vào tay cô ấy. Rồi cô ấy kích dục bằng tay cho em 10 - 15p và dương vật của e bị rát, vùng da bao đầu em thấy rạn đỏ ra ạ. Còn nữa, sau quan hệ 7 ngày thì em bị sốt và đau họng + tiêu chảy :(

Nguyen Ha
17-01-2017, 20:27
Lúc cô ấy tháo bcs thì chất nhờn dính vào tay cô ấy. Rồi cô ấy kích dục bằng tay cho em 10 - 15p và dương vật của e bị rát, vùng da bao đầu em thấy rạn đỏ ra ạ. Còn nữa, sau quan hệ 7 ngày thì em bị sốt và đau họng + tiêu chảy :(

Tay dính dịch ko làm lây nhiễm HIV vì dịch đã ra ngoài môi trường là virut bất hoạt.

Chaongaymoi123
18-01-2017, 01:13
Tay dính dịch ko làm lây nhiễm HIV vì dịch đã ra ngoài môi trường là virut bất hoạt.

Cho em hỏi câu nữa. Cô ấy có bj cho em 5 -7p nếu miệng cô ấy có chảy máu thì em có khả năng bị không ạ. Mong anh tư vấn

Tuanmecsedec
18-01-2017, 07:20

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.