PDA

View Full Version : Hôn nhau môi nẻ chảy máu nhiều

cantuvangap1991
18-01-2017, 16:12
Em xin ac tư vấn giúp e ạ.hôm qua e say rượu qá,e có đi quan hệ với gái mại dâm,e nhớ là có dùng bao cao su và e có hôn sâu cô ấy mỗi lần hôn khoảng 20s.lúc xong việc e có lấy tay quệt lên môi thì phát hiện có vệt máu tươi dính ra tay em lo qá ạ.e lo máu của cô đó dính vào hoặc là máu do vết nẻ của em ac giúp e a

Tuanmecsedec
18-01-2017, 16:17
Em xin ac tư vấn giúp e ạ.hôm qua e say rượu qá,e có đi quan hệ với gái mại dâm,e nhớ là có dùng bao cao su và e có hôn sâu cô ấy mỗi lần hôn khoảng 20s.lúc xong việc e có lấy tay quệt lên môi thì phát hiện có vệt máu tươi dính ra tay em lo qá ạ.e lo máu của cô đó dính vào hoặc là máu do vết nẻ của em ac giúp e a

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cantuvangap1991
18-01-2017, 16:18
Hicc lúc nãy e có gd hỏi a tuấn rùi ma a tuấn tl nhanh quá.e lo nhất là mồm bạn nữ đấy xũng bị nẻ như em.mà 2 người hôn nhau í ak

Tuanmecsedec
18-01-2017, 16:23
Hicc lúc nãy e có gd hỏi a tuấn rùi ma a tuấn tl nhanh quá.e lo nhất là mồm bạn nữ đấy xũng bị nẻ như em.mà 2 người hôn nhau í ak

Không sao đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cantuvangap1991
18-01-2017, 16:34
Sao em tưởng là máu dính máu quện vs nhau là có nguy cơ an

Charles
18-01-2017, 18:49

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.

Tuanmecsedec
18-01-2017, 20:07

Chuyện bạn tưởng là chuyện của bạn,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

cantuvangap1991
18-01-2017, 23:12
E thật sự lo lắng các anh ạ.em thề luôn không phải hoang tưởng mà là vết đấy của em nó ứa máu ra thật các anh ạ,mình k dám chắc 100% là cô kia có máu ở môi hay k ak.nếu mồm bét nhè máu thì không có ạ,em chỉ sợ mâu cô đó ứa ra như vết của em mà mút môi nhau nó có nguy cơ í ạ.e còn 52 tiếng uống thuôvs mong các anh giúp em.

Charles
19-01-2017, 06:50
E thật sự lo lắng các anh ạ.em thề luôn không phải hoang tưởng mà là vết đấy của em nó ứa máu ra thật các anh ạ,mình k dám chắc 100% là cô kia có máu ở môi hay k ak.nếu mồm bét nhè máu thì không có ạ,em chỉ sợ mâu cô đó ứa ra như vết của em mà mút môi nhau nó có nguy cơ í ạ.e còn 52 tiếng uống thuôvs mong các anh giúp em.

Bạn yên tâm khi Ban quản trị đã khẳng định không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
19-01-2017, 06:51

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

cantuvangap1991
19-01-2017, 10:55
Em đọc thì thấy bảo hôn nhau có nguy cơ khi cả 2 cùng có vết thương đang chảy máu ạ huuu

Charles
19-01-2017, 13:52
Em đọc thì thấy bảo hôn nhau có nguy cơ khi cả 2 cùng có vết thương đang chảy máu ạ huuu

Khi được tư vấn mà bạn cảm thấy không tin tưởng thì không tham gia nữa và đi XN nhé.

Tuanmecsedec
19-01-2017, 15:14
Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.