PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su

oppa
19-01-2017, 19:40
Em là người đồng tính, có quan hệ với một bạn. Lúc đầu bạn đó kêu em đâm, ngưng do dương vậy em nhỏ, không đeo bao cao su vừa nên người đó đâm em.
Người đó đeo bao vào rồi bắt đầu quan hệ..
Sau khi xuất tinh, người đó vào tolet rửa và chế nước vào bao cao su cho em xem (lúc em vào tolet thì bao đã chứa nước ở trong)
Em không được nhìn thấy bao cao su đó trong lúc ở trong tolet nên không biết bao có bị rách hay không..
Em lo người đó cố tình lây hiv cho em..rồi khi vào tolet đã đánh tráo một bao cao su khác..
Bởi vì trong phần dư của bao có tinh trùng, và tinh trùng đặt kẹo..nếu cho nước vào thì phải thấy tinh trùng, nhưng em chỉ thấy nước trong bao thôi

oppa
19-01-2017, 20:24
Anh tuấn ơi giúp em với ạ

oppa
19-01-2017, 21:35
Chủ đề khó quá anh chị không biết ạ????

oppa
20-01-2017, 04:21
Diễn đàn gì kỳ vậy tr

Charles
20-01-2017, 07:19
Em là người đồng tính, có quan hệ với một bạn. Lúc đầu bạn đó kêu em đâm, ngưng do dương vậy em nhỏ, không đeo bao cao su vừa nên người đó đâm em.
Sau khi xuất tinh, người đó vào tolet rửa và chế nước vào bao cao su cho em xem (lúc em vào tolet thì bao đã chứa nước ở trong)
Em không được nhìn thấy bao cao su đó trong lúc ở trong tolet nên không biết bao có bị rách hay không..
Em lo người đó cố tình lây hiv cho em..rồi khi vào tolet đã đánh tráo một bao cao su khác..
Bởi vì trong phần dư của bao có tinh trùng, và tinh trùng đặt kẹo..nếu cho nước vào thì phải thấy tinh trùng, nhưng em chỉ thấy nước trong bao thôi

Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi, khi quan hệ trực tiếp đã sử dụng BCS thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-01-2017, 07:46

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.