PDA

View Full Version : Cho em hỏi chút

kellus
20-01-2017, 07:59
Nếu bị kim tiêm đâm phải thì nhìn rõ vết đâm ngay đúng không ạ. E hôm qua đi uống rượu đá phải cái gì đau nhói, e có kiểm tra lại thì không thấy vết gì.

Tuanmecsedec
20-01-2017, 08:01
Nếu bị kim tiêm đâm phải thì nhìn rõ vết đâm ngay đúng không ạ. E hôm qua đi uống rượu đá phải cái gì đau nhói, e có kiểm tra lại thì không thấy vết gì.

Như vậy không có bị gì hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

kellus
20-01-2017, 08:18
Như vậy không có bị gì hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Có khi nào vết đâm nhỏ quá mình không thấy không anh

Tuanmecsedec
20-01-2017, 08:22
Có khi nào vết đâm nhỏ quá mình không thấy không anh

Những gì bạn kể không có nguy cơ đâu.

kellus
20-01-2017, 18:22
Những gì bạn kể không có nguy cơ đâu.

Anh chị cho e hỏi vấn đề này. Nếu bị kim tiêm bơm máu lạ vào người thì chỗ bị tiêm có sưng tấy lên, đau không ạ.

Charles
20-01-2017, 19:53

Anh chị cho e hỏi vấn đề này. Nếu bị kim tiêm bơm máu lạ vào người thì chỗ bị tiêm có sưng tấy lên, đau không ạ.

Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi, không có nguy cơ đâu.