PDA

View Full Version : xét nghiệm hiv combo 21 ngày at đã phần nào an tâm chưa khi quan hệ với gmd có bcs

congphuong201
20-01-2017, 11:46
Thưa anh chị em trên diễn đàn. Cách đây 1 năm về trước e nhậu say co quan hệ với gmd và có sử dụng bcs và gmd co dùng miệng kich thích.khi đang quan hệ thì dương vật e không cương cứng nên gmd co tháo bao và kích thích bằng tay nhưng không lên nữa.sau 21 ngày em co đi xét nghiệm tại hòa hỏa cho kq là at.. vì công việc lu bu nên e vẫn chưa đi chốt.ma 1 năm nay tình hình sức khỏe e vẫn bt. Cân nặng vẫn vậy. E xin hỏi a chi em vậy e có nên đi xn nữa không.e xin chân thành cám ơn.

Tuanmecsedec
20-01-2017, 13:45
Thưa anh chị em trên diễn đàn. Cách đây 1 năm về trước e nhậu say co quan hệ với gmd và có sử dụng bcs và gmd co dùng miệng kich thích.khi đang quan hệ thì dương vật e không cương cứng nên gmd co tháo bao và kích thích bằng tay nhưng không lên nữa.sau 21 ngày em co đi xét nghiệm tại hòa hỏa cho kq là at.. vì công việc lu bu nên e vẫn chưa đi chốt.ma 1 năm nay tình hình sức khỏe e vẫn bt. Cân nặng vẫn vậy. E xin hỏi a chi em vậy e có nên đi xn nữa không.e xin chân thành cám ơn.

Bạn có nguy cơ đâu mà lo,bạn yên tâm kết quả đó.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

congphuong201
20-01-2017, 15:17
Day la theo a e co can phai di chot lai ko?cam on a

Tuanmecsedec
20-01-2017, 15:21
Day la theo a e co can phai di chot lai ko?cam on a

Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

Bạn có nguy cơ đâu mà chốt với không chốt.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

congphuong201
20-01-2017, 16:12
E xin lỗi vì không ghi dấu.e cảm ơn a rất nhiều. Chắc do e lo lắng quá.

Charles
20-01-2017, 20:11

Quan trọng nhất khi quan hệ trực tiếp bạn đã sử dụng BCS là không có nguy cơ. Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này.