PDA

View Full Version : qhtd có dùng bcs nhưng bị dính dịch âm đạo

nguyenthanhthanh
20-01-2017, 20:37
hôm qua đi ăn tất niên với cty về do say sĩn em đả kiếm gmd để qhtd .. trong lúc qhtd có sử dụng bao cao su nhưng lúc đang qhtd thì bcs bị tuột trong lúc đang qhtd .. bcs chỉ tuột một nửa chứ ko tụt qua đầu khất ạ .. nên dịch âm đạo của gmd dính vào dv em.. cho em hỏi có nguy cơ bị hiv ko ạ ? có cần điều trị 72h ko ạ

nguyenthanhthanh
20-01-2017, 20:49
dịch âm đạo chỉ dính vào thân của dương vật thôi ạ do bcs bị tuột một nữa ... do hứng quá nên em kéo bcs lại cho ngay .. rồi tiếp tục qhtd .. cho em hỏi em có nguy cơ bị hiv ko ạ

Charles
20-01-2017, 20:50
hôm qua đi ăn tất niên với cty về do say sĩn em đả kiếm gmd để qhtd .. trong lúc qhtd có sử dụng bao cao su nhưng lúc đang qhtd thì bcs bị tuột trong lúc đang qhtd .. bcs chỉ tuột một nửa chứ ko tụt qua đầu khất ạ .. nên dịch âm đạo của gmd dính vào dv em.. cho em hỏi có nguy cơ bị hiv ko ạ ? có cần điều trị 72h ko ạ

BCS chỉ bị tuột 1 nửa DV như vậy không sao, bạn yên tâm không cần uống thuốc phơi nhiễm.

nguyenthanhthanh
20-01-2017, 20:54
nhưng anh ơi trong lúc tuột bcs do âm đạo của gmd ra tinh dịch nhiều quá nên dính vào dv của em .. sau đó em lại ko rửa mà kéo bao lại rồi qhtd tiếp .. trong lúc dv em dính dịch âm đạo của gmd ạ .. như vậy có nguy cơ ko ạ

Charles
20-01-2017, 21:01
nhưng anh ơi trong lúc tuột bcs do âm đạo của gmd ra tinh dịch nhiều quá nên dính vào dv của em .. sau đó em lại ko rửa mà kéo bao lại rồi qhtd tiếp .. trong lúc dv em dính dịch âm đạo của gmd ạ .. như vậy có nguy cơ ko ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

nguyenthanhthanh
20-01-2017, 21:03
ko có nguy cơ khi dịch âm đạo dính vào thân dv của em phải ko a

Charles
20-01-2017, 21:17
ko có nguy cơ khi dịch âm đạo dính vào thân dv của em phải ko a

Truong Xuan khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
21-01-2017, 07:21

dịch âm đạo chỉ dính vào thân của dương vật thôi ạ do bcs bị tuột một nữa ... do hứng quá nên em kéo bcs lại cho ngay .. rồi tiếp tục qhtd .. cho em hỏi em có nguy cơ bị hiv ko ạ

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.