PDA

View Full Version : Quan hệ gmd sợ rách bcs mà không hay biết

Mongtatcachilaaotuong
21-01-2017, 01:39
Em chào anh tuấn và các anh chị trong ban quản trị
em muốn nhờ mọi người tư vấn giúp em về vấn đề của em. Em cảm ơn mọi người nhiều
cách đây cũng đã được tầm 7 tuần do đi chơi bạn bè uống rượu say rủ rê đi hát karaoke gọi gái ôm. Em đã có ngồi và tình tứ với 1 cô gmd. Do vui vẻ với nhau quá em đaz để cố gái cắn tay e không nhớ có chảy máu hay không tại do say quá. Sau đó em và gmd đã lên phòng của quán và có quan hệ. Cô gái đó đeo bao và dùng gel bôi trơn cho em nhưng khi quan hệ xong em đã quên kiểm tra lại bcs xem có rách thủng hay gì không mà lại để cô gái đó tháo bao và vứt đi. Em chỉ nhớ là em có nhìn và thấy cuống bao không bị cuốn xuống gốc dương vật. Mọi người cho em hỏi bcs có khi nào rách mà không cuộn xuống gốc dương vật không mà chỉ rách ở phần trên còn phía dưới phần bcs vẫn bình thường không ạ? Và đến tuần thứ 5 em có bị sưng hạch và sốt 38 độ trong một hôm rồi hôm sau hết sốt hạch bắt đầu đỡ và bé dần nhưng dí vào vẫn đau với hơi buốt. Em đã đi khám bác sĩ ở bạch mai và họ chụp ngực thẳng siêu âm thì thấy còn 4 hạch nổi sung quanh cách hạch sưng to nhưng chìm không sưng nổi hẳn trên bề mặt da như cái kia và còn chích hạch để xét nghiệm và bác sĩ chuẩn đoán em bị viêm hạch lí do là chắc em không tắm kịp để bị viêm nhiễm và kê đơn thuốc em uống. Và trong thời gian em uống thuốc em có bị đau bụng vài mỗi buổi sáng thức dậy đi ngoài đến giờ em đã uống xong trong vòng 1 tuần và hôm nay em bị tiêu chảy 2 lần. Thực sự em rất lo lắng không biết liệu có phải em bị nhiễm H không mong mọi người tư vấn cho em vì em đọc trên mạng nói viêm hạch cx là hiện tượng phản ứng chống lại virut H.
Trong thời gian vài tuân đầu kể từ ngày đó em có bị ngứa sau 2 bên đùi nổi nhiều nốt như mụn đến h thì bị để lại xẹo thâm. Em viết hơi dài mong mọi người thông cảm cho em vì em lo lắng lắm.

Mongtatcachilaaotuong
21-01-2017, 02:02
Và đến bây giờ hạch sưng vẫn còn nhưng bé đi nhiều và không đau nữa nhưng em sờ xung quanh lại thấy có thêm một cục hạch cũng khá to có di động không đau chìm dưới da

Tuanmecsedec
21-01-2017, 07:27
Em chào anh tuấn và các anh chị trong ban quản trị
em muốn nhờ mọi người tư vấn giúp em về vấn đề của em. Em cảm ơn mọi người nhiều
cách đây cũng đã được tầm 7 tuần do đi chơi bạn bè uống rượu say rủ rê đi hát karaoke gọi gái ôm. Em đã có ngồi và tình tứ với 1 cô gmd. Do vui vẻ với nhau quá em đaz để cố gái cắn tay e không nhớ có chảy máu hay không tại do say quá. Sau đó em và gmd đã lên phòng của quán và có quan hệ. Cô gái đó đeo bao và dùng gel bôi trơn cho em nhưng khi quan hệ xong em đã quên kiểm tra lại bcs xem có rách thủng hay gì không mà lại để cô gái đó tháo bao và vứt đi. Em chỉ nhớ là em có nhìn và thấy cuống bao không bị cuốn xuống gốc dương vật. Mọi người cho em hỏi bcs có khi nào rách mà không cuộn xuống gốc dương vật không mà chỉ rách ở phần trên còn phía dưới phần bcs vẫn bình thường không ạ? Và đến tuần thứ 5 em có bị sưng hạch và sốt 38 độ trong một hôm rồi hôm sau hết sốt hạch bắt đầu đỡ và bé dần nhưng dí vào vẫn đau với hơi buốt. Em đã đi khám bác sĩ ở bạch mai và họ chụp ngực thẳng siêu âm thì thấy còn 4 hạch nổi sung quanh cách hạch sưng to nhưng chìm không sưng nổi hẳn trên bề mặt da như cái kia và còn chích hạch để xét nghiệm và bác sĩ chuẩn đoán em bị viêm hạch lí do là chắc em không tắm kịp để bị viêm nhiễm và kê đơn thuốc em uống. Và trong thời gian em uống thuốc em có bị đau bụng vài mỗi buổi sáng thức dậy đi ngoài đến giờ em đã uống xong trong vòng 1 tuần và hôm nay em bị tiêu chảy 2 lần. Thực sự em rất lo lắng không biết liệu có phải em bị nhiễm H không mong mọi người tư vấn cho em vì em đọc trên mạng nói viêm hạch cx là hiện tượng phản ứng chống lại virut H.
Trong thời gian vài tuân đầu kể từ ngày đó em có bị ngứa sau 2 bên đùi nổi nhiều nốt như mụn đến h thì bị để lại xẹo thâm. Em viết hơi dài mong mọi người thông cảm cho em vì em lo lắng lắm.

Và đến bây giờ hạch sưng vẫn còn nhưng bé đi nhiều và không đau nữa nhưng em sờ xung quanh lại thấy có thêm một cục hạch cũng khá to có di động không đau chìm dưới da

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Mongtatcachilaaotuong
21-01-2017, 12:48
Dạ thưa anh tuấn em có cần đi xn không ạ?

Tuanmecsedec
21-01-2017, 14:17
Dạ thưa anh tuấn em có cần đi xn không ạ?

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Mongtatcachilaaotuong
21-01-2017, 16:03
Vâng tại em lo lắng về mấy cái hạch ở nách quá a ạ
chỉ sợ trong lúc tối không nhìn rõ là rách bcs hay không :(

Tuanmecsedec
21-01-2017, 16:17

Không có nguy cơ đâu ban.

Mongtatcachilaaotuong
21-01-2017, 16:23
Em cảm ơn anh. Chúc anh có một năm mới an khang thịnh vượng :D

Mongtatcachilaaotuong
22-01-2017, 12:55
Anh tuấn ơi cho em hỏi nếu mấy cái hạch đấy không đau và không sưng nổi hẳn lên bề mặt da thì yên tâm không sao phải không anh

Tuanmecsedec
22-01-2017, 13:58
Anh tuấn ơi cho em hỏi nếu mấy cái hạch đấy không đau và không sưng nổi hẳn lên bề mặt da thì yên tâm không sao phải không anh
Hạch thì bất kỳ ai cũng có bạn.Vấn đề của bạn,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Charles
22-01-2017, 13:59

Hạch ở nách thì ai cũng có, trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Mongtatcachilaaotuong
22-01-2017, 14:36
cảm ơn 2 anh nhé. sắp tết rồi em chỉ mong đầu óc thoải mái để đón tết vui vẻ như mọi năm thôi vì e cũng đã nghĩ nhiều rồi. chúc 2 anh ăn tết vui vẻ

Mongtatcachilaaotuong
23-01-2017, 12:01
Mong anh chị tư vấn kĩ lại cho em được không ạ để e có thể an tâm tuyệt đối :(
xin lỗi anh chị hỏi hơi nhiều ạ
anh chị giải thíc dùm em cái chuyện rách bcs được không ạ. Tại trời tối em không nhìn rõ là có rách hay không :( có khi nào bao rách nguyên phần trên lộ đầu dương vật và không bị quấn về gốc không ạ. Rách phần trên còn phần đưới vẫn bình thường không ạ?

Tuanmecsedec
23-01-2017, 14:20
Mong anh chị tư vấn kĩ lại cho em được không ạ để e có thể an tâm tuyệt đối :(
xin lỗi anh chị hỏi hơi nhiều ạ
anh chị giải thíc dùm em cái chuyện rách bcs được không ạ. Tại trời tối em không nhìn rõ là có rách hay không :( có khi nào bao rách nguyên phần trên lộ đầu dương vật và không bị quấn về gốc không ạ. Rách phần trên còn phần đưới vẫn bình thường không ạ?

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Mongtatcachilaaotuong
23-01-2017, 17:38
vâng tại em lo sợ về mấy cái hạch vì nó nổi lên trùng hợp quá. và mấy hôm nay e hay bị đau bụng đi ngoài k biết là do ăn linh tinh hay thế nào nữa :(

Mongtatcachilaaotuong
23-01-2017, 17:46
thêm nữa là em rất dễ hay bị tê chân. và đến hôm nay em cảm thấy họng em có vấn đề khó chị, kiểu có đờm ở cổ ạ

Charles
23-01-2017, 19:49
vâng tại em lo sợ về mấy cái hạch vì nó nổi lên trùng hợp quá. và mấy hôm nay e hay bị đau bụng đi ngoài k biết là do ăn linh tinh hay thế nào nữa :(

thêm nữa là em rất dễ hay bị tê chân. và đến hôm nay em cảm thấy họng em có vấn đề khó chị, kiểu có đờm ở cổ ạ

Do bạn lo lắng quá gây ra những biểu hiện đó thôi.

Tuanmecsedec
23-01-2017, 20:11

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Mongtatcachilaaotuong
23-01-2017, 22:29
Cảm ơn 2 anh em mong mọi thứ sẽ đi đúng như cái ních em lậo ra trong doễn đàn này
em đaz đọc chắc là 30 40 trang ở topic này r hxx :zk20113: