PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD có bao nhưng dương vật bị sước

daikhoi123
24-01-2017, 10:57
Hôm thứ 6, lúc say em đã không kiểm soát được bản thân,có quan hệ với GMD, trước khi đó thì DV em đã bị sước. Cô gái đó có mang BCS và mang vào cho em, em không kiểm tra xem bao có rách hay ko, lúc quan hệ thì khoảng 5 phút là em xt. Em tự tay lấy bcs ra và thấy tinh vẫn còn trong bao, khi cô gái đó về, em có vào vệ sinh, nhưng ko cẩn thận để tay đụng vào vết sước, em có đổ nước vào bcs và không thấy nước rỉ ra.
Em không biết là mình có bị nhiễm HIV ko.

Quangdai
24-01-2017, 14:48
Theo những gì bạn kể thì không có nguy cơ

Charles
24-01-2017, 15:38
Hôm thứ 6, lúc say em đã không kiểm soát được bản thân,có quan hệ với GMD, trước khi đó thì DV em đã bị sước. Cô gái đó có mang BCS và mang vào cho em, em không kiểm tra xem bao có rách hay ko, lúc quan hệ thì khoảng 5 phút là em xt. Em tự tay lấy bcs ra và thấy tinh vẫn còn trong bao, khi cô gái đó về, em có vào vệ sinh, nhưng ko cẩn thận để tay đụng vào vết sước, em có đổ nước vào bcs và không thấy nước rỉ ra.

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
25-01-2017, 06:52

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.