PDA

View Full Version : đi massage.em có cho tay vào sờ âm đạo của cô nv sợ nhiễm hiv ?.

huhu
06-11-2013, 18:31
Hôm trước có đi massage.em có cho tay vào sờ âm đạo của cô nv.ngón tay em có bị dính 1 ít chất nhờn.em quên không rửa tay.rùi cô ấy mát xa cho em.em có đưa tay bị dính chất nhờn lên vú.khoảng 15 ph sau cô ấy dùng tay kích thích dương vật em.em hứng quá.liếm và bú vú mà tay dính chất nhờn âm đạo vừa sờ lên cô xong.khi miệng em đang bị 1 nốt nhiệt ở lợi.vậy em có bị nhiễm hiv không?em lo lắng quá

trungan1987
06-11-2013, 18:49
Hôm trước có đi massage.em có cho tay vào sờ âm đạo của cô nv.ngón tay em có bị dính 1 ít chất nhờn.em quên không rửa tay.rùi cô ấy mát xa cho em.em có đưa tay bị dính chất nhờn lên vú.khoảng 15 ph sau cô ấy dùng tay kích thích dương vật em.em hứng quá.liếm và bú vú mà tay dính chất nhờn âm đạo vừa sờ lên cô xong.khi miệng em đang bị 1 nốt nhiệt ở lợi.vậy em có bị nhiễm hiv không?em lo lắng quá
chào bạn, với những j bạn kể, bạn ko có nguy cơ...

donquixote
06-11-2013, 19:06
Không có nguy cơ với H,
nhưng cận thẩn đấy, đi các dịch vụ trá hình nhiều thì sẽ có lúc vì cái "em hứng quá" mà sinh ra nguy cơ thực sự. Hãy tìm hiểu kiến thức nhiều hơn để tự bảo vệ mình.

huhu
06-11-2013, 19:11
Em lo sợ nước nhờn của cô ấy tiếp xúc với nốt nhiệt lợi của em.rất dễ bị lây hiv.em xuống tinh thần.và ân hận quá

Tuanmecsedec
06-11-2013, 19:12

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

huhu
06-11-2013, 19:26
Anh tuấn ơi.kể cả quan hệ tình dục có sử dụng bcs cũng k có nguy cơ đúng không.em có ít kiến thức quá.mong anh giúp đỡ

Tuanmecsedec
06-11-2013, 19:28
Anh tuấn ơi.kể cả quan hệ tình dục có sử dụng bcs cũng k có nguy cơ đúng không.em có ít kiến thức quá.mong anh giúp đỡ

Bao cao su là NGƯỜI HÙNG bảo vệ trong quan hệ tình dục phòng lây nhiễm các bệnh tình dục và HIV trong đó phòng ngừa TĂNG DÂN SỐ.

huhu
06-11-2013, 19:32
Cảm ơn anh.em có thêm chút động lực rùi.đợi 1 tháng nữa em sẽ đi làm xét nghiệm cho chắc ăn

Nguyen Ha
06-11-2013, 19:54
Cảm ơn anh.em có thêm chút động lực rùi.đợi 1 tháng nữa em sẽ đi làm xét nghiệm cho chắc ăn

Bạn yên tâm rằng hành vi của bạn an toàn với HIV

luxubu
07-11-2013, 00:36

bạn an tâm như những gì bạn trình bày bạn không có nguy cơ với hiv

huhu
07-11-2013, 17:56
Hum nay em lại lo lắng.em được biết là trong nước nhờn âm đạo có rất nhiều hiv.mà tay em dính nước nhờn.sờ lên vú tức là vú cũng có nước nhờn.mà miệng em bị nhiệt hôn và liếm trên đó.như vậy là đã tiếp xúc rùi.em lo lắng quá anh chị ơi.

Nguyen Ha
07-11-2013, 18:05
Hum nay em lại lo lắng.em được biết là trong nước nhờn âm đạo có rất nhiều hiv.mà tay em dính nước nhờn.sờ lên vú tức là vú cũng có nước nhờn.mà miệng em bị nhiệt hôn và liếm trên đó.như vậy là đã tiếp xúc rùi.em lo lắng quá anh chị ơi.

Ôi trời HIV ko lây như thế bạn ạ.

huhu
07-11-2013, 18:22
3 tuần em đi xét nghiệm đc k? Mà tay em cũng k bị xây xước gì khi dính nước nhờn âm đạo

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 18:23
Hành vi kích dục của bạn không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ các bệnh lây qua đường TD (STDs) Bạn xn STDs sau nguy cơ 12 tuần. Bạn tham khảo tài liệu sau:
CHỦ ĐỀ: Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)
CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc?p=38748#post38748)
CHỦ ĐỀ: Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

trungan1987
07-11-2013, 18:26
3 tuần em đi xét nghiệm đc k? Mà tay em cũng k bị xây xước gì khi dính nước nhờn âm đạo
4 tuần bạn có thể đi làm xn combo... cho bạn xã bớt stress
Nếu ngón tay bạn có vết thương hở... rùi bạn cho thẳng vào trong ad thì lúc đó bạn mới có nguy cơ

huhu
07-11-2013, 18:40
K biết xả stress hay lo lắng thêm trong thời gian chờ kết quả.xét nghiệm combo ở đâu anh? Khi nào ng ta trả kết quả

Tuanmecsedec
07-11-2013, 18:44
K biết xả stress hay lo lắng thêm trong thời gian chờ kết quả.xét nghiệm combo ở đâu anh? Khi nào ng ta trả kết quả

Bạn ở TPHCM thì đến Hòa Hảo.Hà Nội bạn đến 21 Trung Liệt.

huhu
07-11-2013, 18:51
Khi nào có kết quả anh.em ở tphcm

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 18:54
Khi nào có kết quả anh.em ở tphcm
Combo ở Hào Hảo trả sau 2 giờ

huhu
07-11-2013, 19:07
Có khi nào xét nghiệm em dương tính k nhỉ.

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 19:17
Bạn có đọc cái này không?

Hành vi kích dục của bạn không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ các bệnh lây qua đường TD (STDs) Bạn xn STDs sau nguy cơ 12 tuần. Bạn tham khảo tài liệu sau:
CHỦ ĐỀ: Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)
CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc?p=38748#post38748)
CHỦ ĐỀ: Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

huhu
08-11-2013, 07:50
Anh trả lời mâu thuẫn thế.k có nguy cơ nhiễm hiv mà có nguy cơ lây các bệnh tình dục.hiv k phải là bệnh lây qua đường tình dục sao

Tuanmecsedec
08-11-2013, 07:57
Anh trả lời mâu thuẫn thế.k có nguy cơ nhiễm hiv mà có nguy cơ lây các bệnh tình dục.hiv k phải là bệnh lây qua đường tình dục sao

Vấn đề của bạn không sao đâu.Tuanmecsedec đã xem rất kỹ các thông tin bạn cung cấp.

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 08:14
Bạn lên diễn đàn mong được một lời tư vấn thỏa đáng và logic, Các tham vấn căn cứ vào các thông tin mà bạn cung cấp và phân tích, và đưa ra lời tư vấn cho bạn, những gì cần những gì không, bạn lại bảo là mâu thuẩn, là sao? nếu bạn không tin thì bạn cá thể tìm hiểu rất rất nhiều các câu hỏi tương tự như bại tại chính BOX: (http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron (http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)
Bạn nên nhớ một điều: Diễn đàn này không phải là nơi nói chuyện phiếm và đùa giữa bạn và các tham vấn viên. Ok? Ở đây khôg ai rãnh mà bỏ thời gian và sức khỏe để trả lời tào lao cho một ai hết. Cai bạn cần quan tâm do Diễn đàn đưa tài liệu cho bạn, bạn không tham khảo thì sau đó có chuyện gì thì đừng trách là tại sao chúng tôi tư vấn mà bạn không nghe. Bạn đừng nghĩ rằng chỉ có HIV là đáng để bạn quan tâm, mà cả các bệnh lây qua đường tình dục STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà (Virut HPV) và viêm gan B cũng đáng sợ như nhau. Vấn đề nào có thì nói có vấn đề nào không thì nói không. Bạn có hiểu không vậy?

huhu
08-11-2013, 19:11
Em bị giãn tĩnh đang dùng thuốc điều trị.anh trị cho em hỏi có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm k ạ?

Tuanmecsedec
08-11-2013, 19:12
Em bị giãn tĩnh đang dùng thuốc điều trị.anh trị cho em hỏi có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm k ạ?

Không có ảnh hưởng xét nghiệm HIV bạn.

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 20:34
anh trị ==> Làm sao anh trị được em ợ. Giãn tĩnh mạch chỉ có Bác sĩ mới điều trị cho em thui. Tèn tén ten

huhu
08-11-2013, 21:03
Em viết nhầm.nhưng em cứ lăn tăn k biết nước nhờn(dịch âm đạo) của cô bé ấy có tiếp xúc với vết nhiệt trong miệng em k?

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 21:10
Em viết nhầm.nhưng em cứ lăn tăn k biết nước nhờn(dịch âm đạo) của cô bé ấy có tiếp xúc với vết nhiệt trong miệng em k?
Anh nhắc lại một lần nữa hành vi Ó của em k có nguy cơ với HIV. Em nên quan tâm các bệnh STDs đi, em mà đùa thì có ngày cái lưỡi em nó bị đức lìa do mọc Mồng Gà rùi bác sĩ đốt bằng dao điện là đốt luôn cái lưỡi khỏi ăn khỏi hôn, khỏi nếm gia vị

huhu
08-11-2013, 22:10
Huhu.lại làm em thêm 1 sợ hãi nữa.lo lắng nữa

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 22:48
Ủa anh đâu có rãnh mà đùa với em, Nếu em không chú ý những gì anh nói, mà một khi em dính virut HPV thì lúc đó em thấy cái cảnh tốn thời gian, tốn tiền bạc để lo trị cái Hoa Màu Gà, Tên nghe có vẽ đẹp nhưng khổ nổi nó quá gây đau nhói cho những ai được nó viếng thăm

Nguyen Ha
08-11-2013, 23:03

Thế bạn đã hiểu câu "ko có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan b" chưa hay vẫn nghĩ tham vấn mâu thuẫn?

huhu
09-11-2013, 15:09
Còn có xét nghiệm nào nhanh k anh chị.em đang chuẩn bị thi kết thúc môn học.mà chẳng tập trung đc tí nào.toàn nghĩ tới hiv với mấy bệnh anh chị nói.huhu.chắc chết mất thui

Tuanmecsedec
09-11-2013, 15:12
Còn có xét nghiệm nào nhanh k anh chị.em đang chuẩn bị thi kết thúc môn học.mà chẳng tập trung đc tí nào.toàn nghĩ tới hiv với mấy bệnh anh chị nói.huhu.chắc chết mất thui

Bạn có nguy cơ hiv đâu mà lo.

huhu
09-11-2013, 16:05
Cảm ơn anh đã tư vấn cho em.nhưng bg mà cầm kết quả xét nghiệm âm tính mới hết lo anh ạ.bây giờ đã thế xét nghiệm xong mà dương tính chắc chết luôn.đúng là tội lỗi đầy mình

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 16:31
Cảm ơn anh đã tư vấn cho em.nhưng bg mà cầm kết quả xét nghiệm âm tính mới hết lo anh ạ.bây giờ đã thế xét nghiệm xong mà dương tính chắc chết luôn.đúng là tội lỗi đầy mình
HUHUHUHAHA, không có nguy cơ với HIV thì lấy đâu ra KQ DT với HIV hả cậu nhóc

huhu
10-11-2013, 22:18
Anh chị cho em hỏi nếu bị nhiệt miệng mà liếm ad gái massage có bị lây nhiễm hiv k?

songchungvoi_HIV
10-11-2013, 22:21
Anh chị cho em hỏi nếu bị nhiệt miệng mà liếm ad gái massage có bị lây nhiễm hiv k?
Nếu bị nhiệt miệng mà OS thì càng có nguy cơ các bệnh STDs

huhu
10-11-2013, 22:25
Em hỏi có khả năng nhiễm hiv k thui anh

songchungvoi_HIV
10-11-2013, 22:41
Em hỏi có khả năng nhiễm hiv k thui anh
Em hỏi gì anh trả lời đó. Anh đâu có trả lời sai

huhu
10-11-2013, 22:50
Vậy thì nguy cơ của em gần giống như zậy rùi.đúng k anh? Thì nc nhờn âm đạo dính vào tay em.em bôi lên vú.và cũng bú và liếm vào đó.thì khác gì với liếm trực tiếp lên âm đạo đâu.
huhu.

songchungvoi_HIV
10-11-2013, 23:04
Vậy thì nguy cơ của em gần giống như zậy rùi.đúng k anh? Thì nc nhờn âm đạo dính vào tay em.em bôi lên vú.và cũng bú và liếm vào đó.thì khác gì với liếm trực tiếp lên âm đạo đâu.
huhu.
Em tìm xem chỗ nào anh nói em có nguy cơ với HIV hả? anh nói em có nguycơ STDs: lậu, giang mai, mồng gà và viêm gan B

huhu
10-11-2013, 23:08
Vậy cho em hỏi hành vi của em khả năng em nhiễm SDTs có cao k anh

huhu
11-11-2013, 00:27
Sao em đọc tài liệu bị nhiệt miệng tiếp xúc với nước nhờn AD có nguy cơ bị hiv cao.em lai càng lo lắng mất ngủ.k có cái dại nào giống cái dại này

Nguyen Ha
11-11-2013, 01:49
[QUOTE=huhu;39702]Sao em đọc tài liệu bị nhiệt miệng tiếp xúc với nước nhờn AD có nguy cơ bị hiv cao.em lai càng lo lắng mất ngủ.k có cái dại nào giống cái dại này[/Q
Nhắc lạ nhé: Os ko có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục như lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan b, cần xn các bệnh này sau. Nguy cơ 12. Tuần mớ i rõ

trungan1987
11-11-2013, 04:46
Sao em đọc tài liệu bị nhiệt miệng tiếp xúc với nước nhờn AD có nguy cơ bị hiv cao.em lai càng lo lắng mất ngủ.k có cái dại nào giống cái dại này
Với H thì OS chỉ có nguy cơ trên lý thuyết... còn thực tế thì không bạn ah...
Nhưng OS có thể lây các bệnh : Viêm ban B, giang mai, lậu, mồng gà...

huhu
11-11-2013, 11:38
Mấy hôm nay em suy sụp hoàn toàn anh chị ạ.nếu mà bị nhiễm hiv thật em k biết mình sẽ đối diện với nó thế nào.em rất sợ.k muốn ngĩ mà nó cứ ám ảnh trong đầu em

HIV/AIDS.
11-11-2013, 12:17
Mấy hôm nay em suy sụp hoàn toàn anh chị ạ.nếu mà bị nhiễm hiv thật em k biết mình sẽ đối diện với nó thế nào.em rất sợ.k muốn ngĩ mà nó cứ ám ảnh trong đầu em
Em không tự đứng dậy được thì tụi anh po1 tay đó:zk2020:. Trường hợp em không có nguy cơ với HIV mà, đã bảo vào mục strees mà đọc đi, suy nghĩ và lo lắng nhiều wa thì sẽ gây bệnh cho cơ thể TÂN BẤT AN THÌ THÂN BẤT TOẠI mà

Nguyen Ha
11-11-2013, 12:18

Yên tâm đi, ko sao đâu, đừng để stress hạ gục.

songchungvoi_HIV
11-11-2013, 13:28
Anh nhắc lại một lần cuối và kết cho em, hành vi của em không có nguy cơ với HIV, để em có thời gian đọc lại những gì mọi người chia sẻ, anh khóa topic này lại.

huhu
15-11-2013, 20:02
Hum nay em đến bv.bác sĩ tư vấn.em có nguy cơ bị nhiễm hiv.vì ngón tay em có dính dịch âm đạo.rùi sờ vào đầu vú->đầu vú có dính dịch( trong dịch âm đạo có rất nhiều hiv) mà em ngậm vào đầu vú đó trong khi em bị nhiệt miệng.tức là em đã tiếp xúc với hiv.vì nhiệt là cửa ngõ để nhiễm hiv.em sợ và hoang mang quá

HIV/AIDS.
15-11-2013, 20:05
đi massage.em có cho tay vào sờ âm đạo của cô nv sợ nhiễm hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/5000-di-massage-em-co-cho-tay-vao-so-am-dao-cua-co-nv-so-nhiem-hiv)EM đạ có chủ đê ở đây. Muôn ji thì em post tiếp. Tôi đóng hủ đề này

songchungvoi_HIV
15-11-2013, 21:43
Hum nay em đến bv.bác sĩ tư vấn.em có nguy cơ bị nhiễm hiv.vì ngón tay em có dính dịch âm đạo.rùi sờ vào đầu vú->đầu vú có dính dịch( trong dịch âm đạo có rất nhiều hiv) mà em ngậm vào đầu vú đó trong khi em bị nhiệt miệng.tức là em đã tiếp xúc với hiv.vì nhiệt là cửa ngõ để nhiễm hiv.em sợ và hoang mang quá
Ngay từ đầu mọi người đã chia sẻ trường hợp của bạn không có nguy cơ rùi, sao cứ xoắn như óc vít vậy?