PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD có bao, 1 tuần có triệu chứng

toikhodai
26-01-2017, 19:25
Em chào mọi người, hôm thứ 6 tuần trước do uống say không kìm chế được bản thân, nên đã có quan hệ với GMD, em có dùng bao, dùng xong có kiểm tra bằng cách đổ nước vào (ko thấy nước rò ra).
Em không biết, lúc đeo bao (GMD đeo cho em) có dính gì trong đó không,hay có đeo đúng cách không, hay có khi nào bao bị rách lỗ nhỏ li ti mà em không biết không.
Giờ được 1 tuần, cơ thể mệt mỏi, cúm, sổ mũi... em lo lắng quá, không biết như thế nào, mọi người tư vấn giúp em với ạ.

Charles
26-01-2017, 21:12
Em chào mọi người, hôm thứ 6 tuần trước do uống say không kìm chế được bản thân, nên đã có quan hệ với GMD, em có dùng bao, dùng xong có kiểm tra bằng cách đổ nước vào (ko thấy nước rò ra).
Em không biết, lúc đeo bao (GMD đeo cho em) có dính gì trong đó không,hay có đeo đúng cách không, hay có khi nào bao bị rách lỗ nhỏ li ti mà em không biết không.
Giờ được 1 tuần, cơ thể mệt mỏi, cúm, sổ mũi... em lo lắng quá, không biết như thế nào, mọi người tư vấn giúp em với ạ.

Xong trận bạn còn kiểm tra BCS cẩn thận như vậy chứng tỏ bao không sự cố gì, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
27-01-2017, 06:30

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toikhodai
27-01-2017, 19:25
em xin lỗi đã làm phiền mọi người, hôm nay em bị tiêu chảy và có nổi mẩn đỏ ở ngực...không biết em có sơ xuất gì không
, năm nay em mát tết rồi :(

Nguyen Ha
27-01-2017, 19:44
em xin lỗi đã làm phiền mọi người, hôm nay em bị tiêu chảy và có nổi mẩn đỏ ở ngực...không biết em có sơ xuất gì không

Nếu bạn tin tưởng vào sự tư vấn của BQT thì tết vẫn ở bên bạn.

Charles
27-01-2017, 19:51

Bạn không có nguy cơ đâu, cứ yên tâm đón tết đi.

toikhodai
28-01-2017, 21:51
Bạn không có nguy cơ đâu, cứ yên tâm đón tết đi.
hôm nay em vẫn bị tiêu chảy, lại nổi mẩn ở ngưc, thêm một cái mụn to ở chân, lo lắng, suy nghĩ về nó suốt anh chị ơi

Charles
28-01-2017, 22:16
hôm nay em vẫn bị tiêu chảy, lại nổi mẩn ở ngưc, thêm một cái mụn to ở chân, lo lắng, suy nghĩ về nó suốt anh chị ơi

Bạn yên tâm với những gì đã tư vấn đi.

Tuanmecsedec
29-01-2017, 06:59

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toikhodai
30-01-2017, 07:08
em cám ơn anh chị đã tư vấn cho em an tâm ăn tết, nhưng có lẽ em có nguy cơ rồi, hôm nay vừa tròn 10 ngày, xuất hiện các triệu chứng, đau họng, nổi hạch nhỏ dưới cổ, tiêu chảy liên tục, ngứa da.
Em lo và buồn lắm anh chị ơi.

Charles
30-01-2017, 08:04
em cám ơn anh chị đã tư vấn cho em an tâm ăn tết, nhưng có lẽ em có nguy cơ rồi, hôm nay vừa tròn 10 ngày, xuất hiện các triệu chứng, đau họng, nổi hạch nhỏ dưới cổ, tiêu chảy liên tục, ngứa da.
Em lo và buồn lắm anh chị ơi.

Cách nói của bạn hoá ra bảo Ban quản trị chúng tôi tư vấn bừa. Nếu vậy bạn có quyền không hỏi nữa và đi XN.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa nên BQT khoá lại.