PDA

View Full Version : Máu dính vào các vật dụng

Lolang28
30-01-2017, 19:17
Bạn em bị chảy máu ở chân mà vào nhà em chơi nếu máu dính vào các vật dụng như dép bàn ghê sau đó tay em cầm vào những vật dụng đó và chân em đi dép đó vậy có làm sao không các anh

Charles
30-01-2017, 20:11
Bạn em bị chảy máu ở chân mà vào nhà em chơi nếu máu dính vào các vật dụng như dép bàn ghê sau đó tay em cầm vào những vật dụng đó và chân em đi dép đó vậy có làm sao không các anh

Không sao, HIV không lây như vậy.

Lolang28
03-02-2017, 05:43
Một người quen đến nhà em chơi mà người này hay có thói quen thủ dâm nhưng điều em lo là tinh trùng người này dính vào toilet và các vật dụng khác trong nhà em vậy có làm sao không các anh em lo lắng quá các anh ạ và tinh trùng ra ngoài môi trường bao lâu là chết

Charles
03-02-2017, 07:58
Một người quen đến nhà em chơi mà người này hay có thói quen thủ dâm nhưng điều em lo là tinh trùng người này dính vào toilet và các vật dụng khác trong nhà em vậy có làm sao không các anh em lo lắng quá các anh ạ và tinh trùng ra ngoài môi trường bao lâu là chết

Dạng câu hỏi này của bạn được tư vấn nhiều rồi, bạn không chịu đọc mà chỉ lặp đi lặp lại. Bạn nên tự tìm hiểu kiến thức trang bị cho bản thân đi.

Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn. (http://diendanhiv.vn/threads/1656-Nhung-cau-hoi-thieu-kien-thuc-hoang-tuong-Can-doc-kien-thuc-tren-dien-dan)