PDA

View Full Version : Tay dính dịch AD chạm vào DV

Loilam01
30-01-2017, 21:13
Các a trong diễn đàn cho e hỏi e vừa mới đi mat xa về e có hành vi như thế này ko biết có thể có nguy cơ nhiễm hiv và các bệnh tình dục hay ghẻ gì không ạ. E có dùng tay mình sờ bên trong AD gái mat xa sau đó gái mat xa có dùng khăn lau tay cho e. Sau khi xuất tinh xong e lấy tay lúc nãy chạm vào thân dương vật và đầu khấc dương vật của e. Như vậy thì có làm sao ko ạ

Charles
31-01-2017, 07:14
Các a trong diễn đàn cho e hỏi e vừa mới đi mat xa về e có hành vi như thế này ko biết có thể có nguy cơ nhiễm hiv và các bệnh tình dục hay ghẻ gì không ạ. E có dùng tay mình sờ bên trong AD gái mat xa sau đó gái mat xa có dùng khăn lau tay cho e. Sau khi xuất tinh xong e lấy tay lúc nãy chạm vào thân dương vật và đầu khấc dương vật của e. Như vậy thì có làm sao ko ạ

Những gì bạn kể hoàn toàn không sao.

Loilam01
31-01-2017, 07:58
Ko có nguy cơ với hiv vậy có nguy cơ với các bệnh tình dục hay ghẻ ngứa ko a Truong Xuan

Charles
31-01-2017, 10:13
Ko có nguy cơ với hiv vậy có nguy cơ với các bệnh tình dục hay ghẻ ngứa ko a Truong Xuan

Trường hợp này không có nguy cơ với bệnh nào đâu bạn.

Tuanmecsedec
01-02-2017, 07:32

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.