PDA

View Full Version : Bệnh Vì bao cao su

thehub
31-01-2017, 19:38
Thưa các anh chị cách đây 4h e có vào ks để qh cùng bạn gái em vào đó do sợ lấy nhiểm và mang thai nên có dùng bcs có sẵn ở ks.tháo ra em nghe mùi lạ nhưng thấy ghi trên bao mùi bạc hà và EXP đến 2021 nên yên tâm sửa dụng bao không bị rách nhưng giờ em tắm phát hiện dương vật phần đầu nỗi nốt đỏ ẩn trong da không đau ngứa giờ em phải làm sao?

Charles
31-01-2017, 20:05
Thưa các anh chị cách đây 4h e có vào ks để qh cùng bạn gái em vào đó do sợ lấy nhiểm và mang thai nên có dùng bcs có sẵn ở ks.tháo ra em nghe mùi lạ nhưng thấy ghi trên bao mùi bạc hà và EXP đến 2021 nên yên tâm sửa dụng bao không bị rách nhưng giờ em tắm phát hiện dương vật phần đầu nỗi nốt đỏ ẩn trong da không đau ngứa giờ em phải làm sao?

Nốt đỏ nhỏ ẩn trong da là chuyện bình thường thôi bạn.

Tuanmecsedec
01-02-2017, 07:43

Cũng có nhiều trường hợp bi di ứng chất của bao cao su.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.