PDA

View Full Version : Xét nghiệm Determine 1/2 AT có chính xác?

toanmai95
02-02-2017, 20:10
Xin lỗi vì do chưa nhận được sự trả lời tư vấn của BQT nên em xin phép lập một topic riêng về 1 vấn đề khác ạ. Em xin lỗi trước nếu như điều này gây bất tiện cho BQT.

tình hình là em có 2 nguy cơ (QHTD qua hậu môn ko BCS). Một nguy cơ là từ hơn 6 tháng trước, q nguy cơ là từ hồi 28/11/2016. Đến nay khi đi test nhanh tại bv Da liễu bằng PP Determine 1/2 thì em nhận được kết quả Âm Tính. BQT cho e hỏi là với KQ như thế thì e đã an tâm được chưa? PP Determine có đáng tin cậy không? Em có cần làm lại Elisa hay combo hay không?

em xin cám ơn BQT!

Tuanmecsedec
03-02-2017, 09:10
Xin lỗi vì do chưa nhận được sự trả lời tư vấn của BQT nên em xin phép lập một topic riêng về 1 vấn đề khác ạ. Em xin lỗi trước nếu như điều này gây bất tiện cho BQT.

tình hình là em có 2 nguy cơ (QHTD qua hậu môn ko BCS). Một nguy cơ là từ hơn 6 tháng trước, q nguy cơ là từ hồi 28/11/2016. Đến nay khi đi test nhanh tại bv Da liễu bằng PP Determine 1/2 thì em nhận được kết quả Âm Tính. BQT cho e hỏi là với KQ như thế thì e đã an tâm được chưa? PP Determine có đáng tin cậy không? Em có cần làm lại Elisa hay combo hay không?

em xin cám ơn BQT!

Test Determine là test nhanh tìm kháng thể.Test nhanh là phương pháp gián tiếp tìm kháng thể là một test rất nhạy,có phương châm (Thà bắt nhầm hơn bỏ sót).Không chấp nhận âm tính giả.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.