PDA

View Full Version : Lo lắng về nguy cơ

hoidap
03-02-2017, 19:23
Mong các anh và các chị trong diễn đàn giúp em với ạ. Trước đây em có lo lắng về các nguy cơ bị nhiễm HiV nhưng đều được anh chị tư vấn là không có nguy cơ. Dạo 1 tháng gần đây em ăn ít, 1 ngày ăn 1 bữa nên sút gần 10 kg. Mai em phải đi xet nghiệm tônhr quát. Thật sự em rất lo, anh chị có thể tư vấn cho em được không ạ. Em chưa bao giờ quan hệ tình dục, dùng kiêm tiêm hay dẫm phải kim tiêm ạ

Charles
03-02-2017, 19:44
Mong các anh và các chị trong diễn đàn giúp em với ạ. Trước đây em có lo lắng về các nguy cơ bị nhiễm HiV nhưng đều được anh chị tư vấn là không có nguy cơ. Dạo 1 tháng gần đây em ăn ít, 1 ngày ăn 1 bữa nên sút gần 10 kg. Mai em phải đi xet nghiệm tônhr quát. Thật sự em rất lo, anh chị có thể tư vấn cho em được không ạ. Em chưa bao giờ quan hệ tình dục, dùng kiêm tiêm hay dẫm phải kim tiêm ạ

Những gì bạn lo lắng đều đã được tư vấn không có nguy cơ, vậy bạn còn muốn tư vấn gì nữa?

hoidap
04-02-2017, 02:15
Dạ nhưng em vẫn cứ lo ạ, không có nguy cơ là phần trăm thấp hay chắc chắn là không sao ạ

Tuanmecsedec
04-02-2017, 07:18

Dạ nhưng em vẫn cứ lo ạ, không có nguy cơ là phần trăm thấp hay chắc chắn là không sao ạ

Bạn nói chưa bao giờ quan hệ tình dục,không dùng kim tiêm và đạp kim tiêm thì lấy gì có nguy cơ nhiễm HIV bạn,vì HIV không có tự trong cơ thể của người bình thường.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoidap
04-02-2017, 10:35
Em sợ đi ngoài đường có khi nào máu bắn vào mắt hoặc tình cờ đụng trúng máu người nhiễm HIV mà bị lây không ạ. Sáng nay em đi xét nghiệm tổng quát bị kim chích em nhìn sang chỗ khác không chú ý, lúc sau khi chích xong thấy người ta cầm bông băng lau vết máu trên bàn, em có hỏi máu của ai thì người ta nói là máu của em. Bàn kế bên có một anh đi xét nghiệm HIV em sợ có khi nào lúc người kia tiêm máu bị bắn qua không ạ, em rất lo mong anh tư vấn

hoidap
04-02-2017, 11:51
Mong admin có thể tư vấn giúp em được không ạ, em cam ơn rât nhiều

Tuanmecsedec
04-02-2017, 15:05
Box này không phải box tư vấn,vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.