PDA

View Full Version : Em hỏi anh Tuấn ơi hành vị mát xa như vậy có nguy cơ không

muadongkhonglanh
03-02-2017, 22:36
Em xỉn đi mat xa không quan hệ. Chỉ để cô gái nằm đè ngực lên mình. Mình xuất tinh lênngực luôn, mình nằm ngửa bạn ta nằm đè lên. Mình ôm rồi xuất tinh lên ngực luôn không qua đường ad. Vậy có sao không các Bs. Cảm ơn nha.

Charles
03-02-2017, 22:46
Em xỉn đi mat xa không quan hệ. Chỉ để cô gái nằm đè ngực lên mình. Mình xuất tinh lênngực luôn, mình nằm ngửa bạn ta nằm đè lên. Mình ôm rồi xuất tinh lên ngực luôn không qua đường ad. Vậy có sao không các Bs. Cảm ơn nha.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
04-02-2017, 06:52

Bạn yên tâm những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

muadongkhonglanh
17-03-2017, 20:01
Anh ơi. Lần trước là mat xa bằng ngực. Lần này là cạ vào mông. Giống giống. Em nghỉ là em không sợ bệnh. Chỉ là em mổ lần như vậy em có cảm giác tội lổi. Em củng bình thường lắm. Nhưng mà cái cảm giác này đang đeo em. Anh giúp em qua được cảm giác này nha a. Em có căn tu hành không không biết.

Charles
17-03-2017, 20:11
Anh ơi. Lần trước là mat xa bằng ngực. Lần này là cạ vào mông. Giống giống. Em nghỉ là em không sợ bệnh. Chỉ là em mổ lần như vậy em có cảm giác tội lổi. Em củng bình thường lắm. Nhưng mà cái cảm giác này đang đeo em. Anh giúp em qua được cảm giác này nha a. Em có căn tu hành không không biết.

Nhu cầu sinh lý thì ai cũng có, nhưng nếu bạn cảm thấy các dịch vụ đó không an toàn thì nên tránh xa để không phải mang lỗi lo vào người.

muadongkhonglanh
17-03-2017, 20:29
Dạ. Em không sợ bệnh. Tại chị này có hơi cẩn thận chút. Chỉ là làm một thời gian thêm tiền đóng học cho em ruột. Dạ chị làm mấy ngày rồi nghỉ thôi. Hết cách chị đành đi cái này kiếm tiền. Vài bửa thôi. Chỉ là em chắc tốt tính quá nên e có cảm giác này. A di Đà phật

Charles
17-03-2017, 20:34
Dạ. Em không sợ bệnh. Tại chị này có hơi cẩn thận chút. Chỉ là làm một thời gian thêm tiền đóng học cho em ruột. Dạ chị làm mấy ngày rồi nghỉ thôi. Hết cách chị đành đi cái này kiếm tiền. Vài bửa thôi. Chỉ là em chắc tốt tính quá nên e có cảm giác này. A di Đà phật

Nếu bạn không sợ bệnh thì đâu có gì phải thắc mắc ở đây?

Tuanmecsedec
17-03-2017, 20:37

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

muadongkhonglanh
19-03-2017, 10:14
Vâng. Nếu vậy thì cạ lên mông xuất luôn không quan hệ tình dục là không bị phải không anh.

Tuanmecsedec
19-03-2017, 21:01
Vâng. Nếu vậy thì cạ lên mông xuất luôn không quan hệ tình dục là không bị phải không anh.

Yên tâm không có nguy cơ bạn.

Nguyen Ha
19-03-2017, 21:26

Chỉ như vậy thôi thì không sao.