PDA

View Full Version : em đang rất lo lắng bị tuột bao cao su

aidatung
04-02-2017, 11:43
a/c cho em hỏi :Tết này e uống nhiều rượu nên ko tỉnh táo mà làm ngu. đêm mùng 2 tết em có QH với GMD.trong lúc quan hệ thì e bị tụt DV ra ngoài và khi cô gái kia dùng tay định cho vào lại thì phát hiện tụt mất BCS.lúc đó cô GMD kia cũng sợ lắm còn bảo thôi chết rồi. sau đó thì cô đó móc đc BCS từ trong ÂĐ của cô đấy ra. E cũng ko QH nữa. e cung ko lo lắng lúc đó vì nghĩ là do DV bị tụt ra ngoài nên BCS mắc lại thôi.Đến mùng 6 tết tức là 3 hôm sau em bị lên cơn đau dạ dày mà bệnh này em điều trị khỏi 2 thang nay rồi. kèm theo đó là đau đầu và mệt mỏi.lạnh người kiểu như sốt rét nữa. e nằm hết ngày mùng 6 thì đến tối dánh cảm xong e tháy người đỡ mết và đi lại đc nhưng vẫn yếu.mà cứ nằm ngủ li bì thôi.nằm đến chiều tối mùng 7 thì e hết mệt hẳn chỉ còn đau đầu.a/c cho hỏi triệu chứng vậy có phải e bị mắc HIV rồi ko ak.e lo lắng quá

Tuanmecsedec
04-02-2017, 15:03
a/c cho em hỏi :Tết này e uống nhiều rượu nên ko tỉnh táo mà làm ngu. đêm mùng 2 tết em có QH với GMD.trong lúc quan hệ thì e bị tụt DV ra ngoài và khi cô gái kia dùng tay định cho vào lại thì phát hiện tụt mất BCS.lúc đó cô GMD kia cũng sợ lắm còn bảo thôi chết rồi. sau đó thì cô đó móc đc BCS từ trong ÂĐ của cô đấy ra. E cũng ko QH nữa. e cung ko lo lắng lúc đó vì nghĩ là do DV bị tụt ra ngoài nên BCS mắc lại thôi.Đến mùng 6 tết tức là 3 hôm sau em bị lên cơn đau dạ dày mà bệnh này em điều trị khỏi 2 thang nay rồi. kèm theo đó là đau đầu và mệt mỏi.lạnh người kiểu như sốt rét nữa. e nằm hết ngày mùng 6 thì đến tối dánh cảm xong e tháy người đỡ mết và đi lại đc nhưng vẫn yếu.mà cứ nằm ngủ li bì thôi.nằm đến chiều tối mùng 7 thì e hết mệt hẳn chỉ còn đau đầu.a/c cho hỏi triệu chứng vậy có phải e bị mắc HIV rồi ko ak.e lo lắng quá

Nếu bạn bị tuột bao cao su khi vuột dương vật ra khỏi âm đạo mà không quan hệ nữa thì không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

aidatung
04-02-2017, 16:19
Nếu bạn bị tuột bao cao su khi vuột dương vật ra khỏi âm đạo mà không quan hệ nữa thì không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.dạ.nhưng thực sự là lúc đó e say nên cũng ko biết tuột từ bao giờ.chỉ tới khi DV tuột ra khổi ÂD thì mới phát hiện ak.lúc đó cô gái kia cũng giật mình bảo thôi chết rồi nên chứng tỏ cô đấy cũng ko biết tuột BCS lúc nào. a cho e hỏi là liệu sau 3 ngày đã xuất hiện triệu chứng chưa ak mà e bị những triệu chứng như vậy sau hôm đó có 3 ngày e thấy bảo phải từ 2 tuần trở đi mới có dấu hiệu đầu tiên có phải ko ak. và sau bnhieu ngày thì dùng test nhanh đc ak. Nguy cơ của em có cao không anh.mong đc a trả lời sớm ak

Tuanmecsedec
04-02-2017, 16:27
dạ.nhưng thực sự là lúc đó e say nên cũng ko biết tuột từ bao giờ.chỉ tới khi DV tuột ra khổi ÂD thì mới phát hiện ak.lúc đó cô gái kia cũng giật mình bảo thôi chết rồi nên chứng tỏ cô đấy cũng ko biết tuột BCS lúc nào. a cho e hỏi là liệu sau 3 ngày đã xuất hiện triệu chứng chưa ak mà e bị những triệu chứng như vậy sau hôm đó có 3 ngày e thấy bảo phải từ 2 tuần trở đi mới có dấu hiệu đầu tiên có phải ko ak. và sau bnhieu ngày thì dùng test nhanh đc ak. Nguy cơ của em có cao không anh.mong đc a trả lời sớm ak

Thường bị tuột bao cao su mà vẫn tiếp tục quan hệ thì theo lực đẩy của dương vật bao cao su sẽ nằm tuốt trong âm đạo.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.