PDA

View Full Version : Tay người nhiễm HIV chạm vào vết thương hở của mình có sao ko ạ?

Noone12
04-02-2017, 21:38
cho e hỏi nếu 1 người nhiễm hiv có vô tình chạm vào vết thương hở của mình mà chẳng may trên tay của họ có dính máu hay chất dịch nhiễm hiv thì mình có nguy cơ lây nhiễm ko ạ

Charles
04-02-2017, 21:48
cho e hỏi nếu 1 người nhiễm hiv có vô tình chạm vào vết thương hở của mình mà chẳng may trên tay của họ có dính máu hay chất dịch nhiễm hiv thì mình có nguy cơ lây nhiễm ko ạ

HIV không dễ lây như vậy bạn.

Noone12
04-02-2017, 21:49
Vậy như tường hợp của e dả dụ mak trên tay họ có dính máu hay chất dịch thì cũng ko có nguy cơ ạ

Charles
04-02-2017, 22:24
Vậy như tường hợp của e dả dụ mak trên tay họ có dính máu hay chất dịch thì cũng ko có nguy cơ ạ

Cũng không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-02-2017, 07:41

Không có nguy cơ kiểu suy diễn như vậy bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.