PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

mrquang
05-02-2017, 22:45
Em có quan hệ với gmd 2 lần. Đều dùng bcs khi quan hệ.
Lần1: e có cho tay vào ad gmd. Rồi dùng tay đó rửa dv bằng nước, chạm phần đầu dv.
Lần2: e dùng tay tháo bcs nên có dính dịch ad, sơ ý đụng lên đầu dv, và lổ sáo.
Các anh chị cho em hỏi em có nguy cơ bị hiv không ạ? Em có đọc qua vài bài tương tự và thấy vài bạn được anh chị trả lời là "không". Em cũng hơi thắc mắc là dịch ad có chứa hiv, sao mình đụng vào phần đầu dv lại không bị ạ?
Em cảm ơn anh chị ạ!

Charles
05-02-2017, 22:53
Lần1: e có cho tay vào ad gmd. Rồi dùng tay đó rửa dv bằng nước, chạm phần đầu dv.
Các anh chị cho em hỏi em có nguy cơ bị hiv không ạ? Em có đọc qua vài bài tương tự và thấy vài bạn được anh chị trả lời là "không". Em cũng hơi thắc mắc là dịch ad có chứa hiv, sao mình đụng vào phần đầu dv lại không bị ạ?
Em cảm ơn anh chị ạ!

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ HIV.

Tuanmecsedec
06-02-2017, 06:58
Em cảm ơn anh chị ạ!

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

mrquang
09-02-2017, 14:35
Em có quan hệ với gmd, có dùng bcs nhưng lúc tháo bao ra thì để ý phần dưới dv bị trầy, hơi rát. Trước lúc quan hệ chưa có. Anh chị cho em hỏi vết thương vậy thì lúc quan hệ dịch ad có lây qua được không? Lúc quan hệ cũng được 5p ạ!
Dạ còn 1 thắc mắc, em tháo bao và không kiểm tra rách hay lủng, chỉ cầm lên nhìn và thấy tinh dịch còn y trong đấy. Vậy bcs an toàn phải không ạ!

Nguyen Ha
09-02-2017, 14:38
Em có quan hệ với gmd, có dùng bcs nhưng lúc tháo bao ra thì để ý phần dưới dv bị trầy, hơi rát. Trước lúc quan hệ chưa có. Anh chị cho em hỏi vết thương vậy thì lúc quan hệ dịch ad có lây qua được không? Lúc quan hệ cũng được 5p ạ!
Dạ còn 1 thắc mắc, em tháo bao và không kiểm tra rách hay lủng, chỉ cầm lên nhìn và thấy tinh dịch còn y trong đấy. Vậy bcs an toàn phải không ạ!
Bạn yên tâm không có nguy cơ.